Thông báo mời thầu

Gói thầu 01.XL

Tìm thấy: 17:05 28/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sữa chữa Trường THCS Ân Giang
Tên gói thầu
Gói thầu 01.XL
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Bảo dưỡng, sữa chữa Trường THCS Ân Giang
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 2646/QĐ-UBND ngày 18/11/2024 của UBND tỉnh về việc cấp kinh phí hỗ trợ cho UBND các huyện, thành phố, thị xã.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vũ Quang, Tỉnh Hà Tĩnh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 08/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500112480_2503281507
Ngày phê duyệt
28/03/2025 17:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường trung học cơ sở Ân Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:05 28/03/2025
đến
16:00 08/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 08/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
29.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/04/2025 (05/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn lập E-HSMT Số 12, đường Lê Quảng Chí - Phường Trần Phú - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 20 đường Đặng Dung - Phường Nam Hà - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 12, đường Lê Quảng Chí - 4050111 - 40501 - 405
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 20 đường Đặng Dung - Phường Nam Hà - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY CP TƯ VẤN & XÂY DỰNG SƠN HẢI Tư vấn lập hồ sơ thiết kế và dự toán Số 174, đường Nguyễn Huy Tự - Phường Nguyễn Du - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
6 Phòng Kinh tế - Hạ tầng đô thị huyện Vũ Quang Tư vấn thẩm định thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị trấn Vũ Quang, huyện Vũ Quang, tỉnh Hà Tĩnh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
3.6468
100m2
2
Lắp đặt đèn LED 2*1.2m
27
bộ
3
Lắp đặt đèn ốp trần
13
bộ
4
Lắp đặt tủ điện 600x400x200
1
bộ
5
Lắp đặt tủ điện phòng
10
bộ
6
Lắp đặt công tắc 3 hạt
1
cái
7
Lắp đặt công tắc 2 hạt
9
cái
8
Lắp đặt công tắc 1 hạt
1
cái
9
Lắp đặt quạt trần
15
cái
10
Lắp đặt ổ cắm ba
44
cái
11
Lắp đặt các aptomat 3 pha 50A
1
cái
12
Lắp đặt các aptomat 2 pha 40A
2
cái
13
Lắp đặt các aptomat 2 pha 25A
8
cái
14
Lắp đặt các aptomat 1 pha 20A
29
cái
15
Lắp đặt các aptomat 1 pha 16A
10
cái
16
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột ≤ 10mm2
60
m
17
Lắp đặt dây đơn 6mm2
320
m
18
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2
820
m
19
Lắp đặt dây đơn 1,5mm2
560
m
20
Lắp đặt dây tiếp địa bằng đồng 1x6:
320
m
21
Lắp đặt dây tiếp địa bằng đồng 1x2.5:
410
m
22
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính 16mm
480
m
23
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính 20mm
410
m
24
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính 32mm
320
m
25
Gia công và đóng cọc chống sét mạ đồng
6
cọc
26
Lắp đặt đồng
20
m
27
Kẹp nối dây bằng thép 60x40x5
6
cái
28
Lắp đặt giếng khoan hoàn trả
1
cái
29
HÀNG RÀO
30
Tháo dỡ khung thép lưới
43.79
m2
31
Phá dỡ kết cấu- Kết cấu gạch
11.9689
m3
32
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
0.315
m3
33
Phá dỡ kết cấu- Kết cấu đá
13.74
m3
34
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
0.2646
100m3
35
Vận chuyển phế thải
0.0026
100m3
36
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
60.268
1m3
37
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
69.5126
1m3
38
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
9.4978
m3
39
Ván khuôn móng ván ép phủ phim
0.5928
100m2
40
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.2269
tấn
41
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.4262
tấn
42
Bê tông móng, chiều rộng >250cm, M200, đá 1x2, PCB40
10.0837
m3
43
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
22.2513
m3
44
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M75, PCB40
32.5086
m3
45
Ván khuôn cột ván ép phủ phim có khung xương
0.6019
100m2
46
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
5.1498
m3
47
Xây tường thẳng gạch không nung 10,5x13x22cm - Chiều dày 22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
8.132
m3
48
Xây tường thẳng gạch không nung 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
14.9057
m3
49
Ván khuôn xà dầm, giằng, ván ép phủ phim có khung xương,
0.6743
100m2
50
Bê tông giằng, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
5.8086
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01.XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01.XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây