Thông báo mời thầu

Gói thầu 01XL&LĐTB

Tìm thấy: 15:36 17/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Nhà văn hóa thôn Bình Thắng, xã Sơn Thành Đông
Tên gói thầu
Gói thầu 01XL&LĐTB
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa Nhà văn hóa thôn Bình Thắng, xã Sơn Thành Đông
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp kinh tế và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tây Hoà, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500048302_2502171305
Ngày phê duyệt
17/02/2025 13:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SƠN THÀNH ĐÔNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:34 17/02/2025
đến
09:00 22/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/02/2025 (23/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu phố Mỹ Lệ Tây - Thị trấn Phú Thứ - Huyện Tây Hoà - Tỉnh Phú Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH Tư vấn lập E-HSMT Hẻm 551 Nguyễn Tất Thành - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Hẻm 551 Nguyễn Tất Thành - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Dung tích gàu >=0,8m3, Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe hoặc hoá đơn giá trị gia tăng. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu bên cho thuê.
1
2
Loại thiết bị: Cần cẩu ô tô 10T Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe hoặc hoá đơn giá trị gia tăng. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu bên cho thuê.
1
3
Loại thiết bị: Ô tô tải tự đổ Đặc điểm thiết bị: Trọng tải hàng hóa >=3T, Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe, giấy đăng kiểm còn hiệu lực. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo tài
2
4
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông >=250 lít Tài liệu chứng minh: Hoá đơn GTGT hoặc hóa đơn bán hàng hoặc các tài liệu phù hợp khác) Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu bên cho thuê.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục thiết kế mẫu
2
Đào móng chiều rộng <= 6m bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.873
100m3
3
Đào móng băng, rộng <=3m, sâu <=1m, đất cấp II
2.656
m3
4
Bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6 M50
8.137
m3
5
Bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2 M250
14.505
m3
6
SXLD cốt thép móng đường kính <=10mm
0.453
tấn
7
SXLD cốt thép móng đường kính <=18mm
0.476
tấn
8
SXLD tháo dỡ ván khuôn thép, móng cột
0.633
100m2
9
Xây móng đá chẻ 15x20x25 M50
11.587
m3
10
Xây móng gạch thẻ 5x9x19 chiều dày <=30cm, vxm M75
0.808
m3
11
Bê tông xà dầm, giằng nhà đá 1x2 M250
6.398
m3
12
SXLD cốt thép xà dầm, giằng đường kính <=10mm, cao <=6m
0.189
tấn
13
SXLD cốt thép xà dầm, giằng đường kính <=18mm, cao <=6m
0.749
tấn
14
SXLD tháo dỡ ván khuôn xà dầm, giằng
0.639
100m2
15
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt K = 0,90
0.568
100m3
16
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt K = 0,90
0.623
100m3
17
Bê tông lót móng rộng > 250cm đá 4x6 M50
18.203
m3
18
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác gạch thẻ 5x9x19, h<=6m, vxm M75
0.777
m3
19
Bê tông cột tiết diện <= 0,1m2, cao <=6m, đá 1x2 M250
4.624
m3
20
SXLD cốt thép cột, trụ đường kính <=10mm, cao <=6m
0.139
tấn
21
SXLD cốt thép cột, trụ đường kính <=18mm, cao <=6m
0.535
tấn
22
SXLD tháo dỡ ván khuôn cột vuông, chữ nhật bằng thép, khung xương thép + cột chống bằng giáo ống, cao <=28m
0.872
100m2
23
Bê tông xà dầm, giằng nhà đá 1x2 M250
10.232
m3
24
SXLD cốt thép xà dầm, giằng đường kính <=10mm, cao <=6m
0.271
tấn
25
SXLD cốt thép xà dầm, giằng đường kính <=18mm, cao <=6m
1.33
tấn
26
SXLD tháo dỡ ván khuôn xà dầm, giằng bằng thép, khung xương thép + cột chống bằng giáo ống, cao <=28m
1.226
100m2
27
Bê tông sàn mái đá 1x2 M250
11.025
m3
28
SXLD cốt thép sàn mái đk <=10mm, cao <=28m
0.928
tấn
29
SXLD tháo dỡ ván khuôn sàn mái bằng thép, khung xương thép + cột chống bằng giáo ống, cao <=28m
1.987
100m2
30
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2 M250
2.906
m3
31
SXLD cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước đk <=10mm, cao <=6m
0.118
tấn
32
SXLD cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước đk >10mm, cao <=6m
0.173
tấn
33
SXLD tháo dỡ ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.542
100m2
34
Xây tường gạch ống 9x9x19 chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vxm M50
2.36
m3
35
Xây tường bằng gạch block bê tông rỗng 20x20x40cm, dày 20cm, cao <=6m, vxm M50
35.361
m3
36
Xây tường bằng gạch bê tông rỗng 10x20x40cm, dày 10cm, cao <=6m, vxm M50
5.053
m3
37
Xây tường gạch ống 9x9x19 chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vxm M50
0.846
m3
38
Xây tường gạch thông gió 40x40 M50
1.76
m2
39
Xây tường gạch thông gió 20x20 M50
2.88
m2
40
Quét nước ximăng 2 nước
68.1
m2
41
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng ...
117.96
m2
42
Láng nền sàn có đánh mầu dày 3cm vữa M75
72.58
m2
43
Lắp dựng cửa đi khung sắt
42.93
m2
44
Lắp dựng cửa sổ khung nhôm
6.63
m2
45
Lắp dựng vách kính khung nhôm trong nhà
1.92
m2
46
Lắp dựng hoa sắt cửa
23.754
m2
47
Gia công lan can
0.065
tấn
48
Lắp dựng lan can sắt
2.72
m2
49
Gia công vì kèo thép hình liên kết hàn khẩu độ nhỏ <=9m
0.472
tấn
50
Gia công giằng mái thép
0.069
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01XL&LĐTB". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01XL&LĐTB" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 121

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây