Thông báo mời thầu

Gói thầu 01XL: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 22:57 30/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng nông thôn thôn Phước Long
Tên gói thầu
Gói thầu 01XL: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Nghị quyết số 32/2022/NQ-HĐND, ngày 30/3/2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Đông Hoà, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 08/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
126/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/08/2023 22:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hòa Tâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:52 30/08/2023
đến
11:00 08/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 08/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/09/2023 (06/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỒNG HIỆP THÀNH Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố 3, đường Võ Thị Sáu - Phường Phú Thạnh - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG PHÁT Tư vấn lập E-HSMT 100 Nguyễn Tất Thành - Phường 2 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT 100 Nguyễn Tất Thành - Phường 2 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Thang nâng người hoặc xe nâng người. Đặc điểm thiết bị: Có chiều cao nâng ≥12m, kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
2
Loại thiết bị: Cần trục ô tô hoặc ôtô tải gắn cần cẩu; Đặc điểm thiết bị: Trọng tải làm việc/sử dụng cần trục ≥ 3 tấn. Có Giấy đăng ký xe ô tô + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ của ôtô + Giấy chứng nhận kiểm định cần trục gắn trên ôtô còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
3
Loại thiết bị: Máy thủy bình Đặc điểm thiết bị:
1
4
Loại thiết bị: Máy kinh vĩ hoặc Toàn đạc Đặc điểm thiết bị:
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xấy lắp
2
Lắp bộ tiếp địa RL-3
15
cái
3
Lắp bộ tiếp địa thoát sét
17
bộ
4
Lắp kẹp treo cáp ABC 50
55
cái
5
Lắp kẹp ngừng cáp ABC 35
43
cái
6
Lắp Bulong 16x250
65
bộ
7
Lắp giá móc đơn
29
mét
8
Lắp đai inox 20x0,4mm
58
cái
9
Lắp kẹp răng 1 bulon ABC 35
300
cái
10
Lắp cần đèn cao 2m, vươn 1m trên cột BTLT đơn
68
cái
11
Lắp cần đèn cao 2m, vươn 1m trên cột BTLT ghép dọc
5
bộ
12
Lắp cần đèn cao 2m, vươn 1m trên cột BTLT ghép ngang
1
cái
13
Lắp dựng cột BTLT 8,5m - 3,0kN
40
Cột
14
Lắp dựng cột BTLT 8,5m - 4,3kN
8
Cột
15
Móng trụ MT-0
48
móng
16
Luồn dây lên cần đèn CVVm3x1,5mm2
289
met
17
Cáp vặn xoắn ABC 3x25 mm2
2434.4
met
18
Lắp đèn led DMC 50W- LED (ánh sáng trắng)
74
bộ
19
CHI PHÍ DỰ PHÒNG PHÁT KHỐI LƯỢNG
20
Chi phí dự phòng phát sinh khối lượng (nhà thầu chào giá mục này cố định 77.517.878 đồng) cụ thể nêu tại Mục 3 phần I. Giới thiệu về gói thầu, chương 5 E-HSMT
1
Gói

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01XL: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01XL: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 317

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây