Thông báo mời thầu

Gói thầu 03: Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 21:46 30/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự toán chuẩn bị đầu tư
Tên gói thầu
Gói thầu 03: Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ea Kar, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
263/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/09/2024 21:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Ea Sar
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:44 30/09/2024
đến
09:00 05/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/10/2024 (03/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết Gia Phúc. Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TP BMT, Đăk Lăk
2 Công ty TNHH thiết kế kiến trúc và nội thất Nam Anh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TP BMT, Đăk Lăk
3 Công ty TNHH TV và XD Kiến Vàng Tư vấn lập E-HSMT Thôn 5, Xã Ea Đar, Huyện Ea Kar, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam
4 Công ty TNHH TVXD Hải Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Km 48, QL26, Xã KRông Búk, Huyện Krông Pắk, Đắk Lắk
5 Công ty TNHH TV và XD Kiến Vàng Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn 5, Xã Ea Đar, Huyện Ea Kar, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam
6 Công ty TNHH TVXD Hải Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Km 48, QL26, Xã KRông Búk, Huyện Krông Pắk, Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông, trộn vữa 250L
1
2
Máy cắt, uốn thép 5 KW
1
3
Máy hàn 23 KW
1
4
Máy cắt gạch đá 1,7 KW
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay 0,62KW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0.9
m3
2
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
325.26
m2
3
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
132.3
m2
4
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
84.2
m2
5
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
48.68
m2
6
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
99.2
m2
7
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
223.395
m2
8
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
223.395
m2
9
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Sỏi, đá dăm các loại
21.8407
m3
10
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - cát các loại
21.8407
m3
11
Vận chuyển xà bần bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi 5km đổ thãi theo quy định
0.2184
100m3
12
Láng sê nô dày 3cm, vữa XM PCB40 mác 75
132.3
m2
13
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
132.3
m2
14
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
3.0912
100m2
15
Lợp tôn úp nóc
0.1614
100m2
16
Gia công xà gồ thép
0.0588
tấn
17
Lắp dựng xà gồ thép
0.0588
tấn
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.071
tấn
19
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.06
100m2
20
Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
0.9
m3
21
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM PCB40 mác 75
223.395
m2
22
Tủ điện thép nổi mạ sứ KT: 300x200x150
1
cái
23
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 60Ampe
1
cái
24
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 15Ampe
7
cái
25
Lắp đặt công tắc, ổ cắm hỗn hợp - loại 2 công tắc, 1 ổ cắm
1
bảng
26
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
7
cái
27
Lắp đặt công tắc, ổ cắm hỗn hợp - loại 1 công tắc, 1 ổ cắm
2
bảng
28
Lắp đặt ổ cắm ba
9
cái
29
Lắp đặt các loại đèn Led bán nguyệt dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
15
bộ
30
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
6
bộ
31
lắp đặt các loại đền Led bulb nhựa 40W
1
bộ
32
Lắp đặt quạt trần
7
cái
33
Lắp đặt quạt treo tường
8
cái
34
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 6mm2
75
m
35
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 4mm2
90
m
36
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2.5mm2
335
m
37
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 1.5mm2
305
m
38
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính D 20mm
450
m
39
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
12
hộp
40
Lắp đặt Đèn đường năng lượng mặt trờiRealWatt20W (455x180x95/IP65)
2
bộ
41
Tháo dỡ hệ thống điện cũ
7
Công
42
Lắp đặt ống nhựa PVC D90
0.29
100m
43
Lắp đặt cút PCV D90
9
cái
44
Lắp đặt Tê PCV D90
6
cái
45
Lắp đặt cầu chắn rác
12
cái
46
Lắp đặt ống nhựa PVC D76
0.37
100m
47
Lắp đặt cút PCV D76
21
cái
48
Lắp đặt Tê PCV D76
9
cái
49
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.8279
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 03: Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 03: Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây