Thông báo mời thầu

Gói thầu 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:31 05/03/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Ban chỉ huy quân sự thị xã Đức Phổ; hạng mục: Tường rào cổng ngõ nhà kho vũ khí-đạn
Tên gói thầu
Gói thầu 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thị xã đã giao tại Quyết định số 7849/QĐ-UBND ngày 15/12/2023 của UBND thị xã Đức Phổ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Đức Phổ, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 12/03/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
19
Ngày phê duyệt
01/03/2024 10:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban chỉ huy quân sự thị xã Đức Phổ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:29 05/03/2024
đến
08:00 12/03/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 12/03/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/03/2024 (10/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Tín Danh Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 129 Trương Quang Giao, Phường Nguyễn Nghiêm, Tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Nhất Bảo An Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố Tập An Nam, Phường Phổ Văn, Thị xã Đức Phổ, Tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH MTV TVXD Đại Quang Minh Tư vấn lập E-HSMT TDP tập An Nam, phường Phổ Văn, thị xã Đức Phổ, tỉnh Quảng Ngãi;
4 Tổ thẩm định thuộc Ban chỉ huy quân sự thị xã Đức Phổ; Tư vấn thẩm định E-HSMT 175 Phạm Văn Đồng - Phường Nguyễn Nghiêm - Thị xã Đức Phổ - Quảng Ngãi
5 Công ty TNHH MTV TVXD Đại Quang Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP tập An Nam, phường Phổ Văn, thị xã Đức Phổ, tỉnh Quảng Ngãi;
6 Tổ thẩm định thuộc Ban chỉ huy quân sự thị xã Đức Phổ; Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 175 Phạm Văn Đồng - Phường Nguyễn Nghiêm - Thị xã Đức Phổ - Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ tải trọng 5T; (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực);
1
2
Máy đào ≥ 0,3m3; (Kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực);
1
3
Máy đầm cầm tay : trọng lượng 70kg
1
4
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
5
Máy đầm dùi, đầm bàn - công suất: 1,5 kW
1
6
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
7
Máy hàn ≥ 23 kW (Kèm hoá đơn tài chính)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
2
San dọn mặt bằng
3
Đào san đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
1.0868
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
1.086
100m3
5
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40( bê tông bù phụ sân nền)
6.2912
m3
6
Đoạn hàng rào xây gạch, L=121m
7
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, rộng ≤6m-đất cấp III
0.4032
100m3
8
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m-đất cấp III
1.22
1m3
9
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 4x6, PCB40
5.76
m3
10
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
12.32
m3
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.4274
tấn
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.609
tấn
13
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
0.236
100m2
14
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.2769
100m3
15
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2
4.86
m3
16
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.486
100m2
17
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.795
tấn
18
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1.28
m3
19
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
0.736
100m2
20
Xây cột, trụ bằng bằng gạch bê tông (7,5x11,5x17,5)cm, dày 11,5cm, vữa XM M75, PCB40
4.6
m3
21
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông (7,5x11,5x17,5)cm, dày 11,5cm, cao <=16m, vữa xi măng mác 50
23.667
m3
22
Trát tường ngoài dày 1cm, vữa XM M50, PCB40
355.4
m2
23
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1cm, vữa XM M50, PCB40
120.96
m2
24
Trát xà dầm, vữa XM M50, PCB40
80.8
m2
25
Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB40
48
m
26
Quét vôi 3 nước trắng
605.16
m2
27
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
605.16
m2
28
Đắp đầu trụ, vữa bánh ú. Đắp ú đỉnh cột bằngvữa XM mác 75 (không bao gồm chỉ)
40
cái
29
Sản xuất lắp dựng chông sắt bảo vệ thép D12mm tròn trơn dài 300mm đập mác nhọn a150mm. Giữa 2 thanh la móc C trang trí. bằng thép la 30x6mm. Kể cả sơn chống gỉ
109
md
30
Đoạn hàng rào dựng lam, L=65,1m
31
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, rộng ≤6m-đất cấp III
0.2477
100m3
32
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m-đất cấp III
0.822
1m3
33
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 4x6, PCB40
3.168
m3
34
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
7.63
m3
35
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.2473
100m3
36
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.2137
tấn
37
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.3045
tấn
38
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.246
100m2
39
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
3.24
m3
40
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2
6.814
m3
41
Ván khuôn giằng tường
0.3494
100m2
42
Lắp dựng cốt thép lam, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.4964
tấn
43
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.5574
100m2
44
Xây cột, trụ bằng bằng gạch bê tông (7,5x11,5x17,5)cm, dày 11,5cm, vữa XM M75, PCB40
2.3
m3
45
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông (7,5x11,5x17,5)cm, dày 11,5cm, cao <=16m, vữa xi măng mác 50
5.6089
m3
46
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
268
1 cấu kiện
47
Trát tường ngoài dày 1cm, vữa XM M50, PCB40
56.52
m2
48
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1cm, vữa XM M50, PCB40
186.24
m2
49
Trát xà dầm, vữa XM M50, PCB40
46.48
m2
50
Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB40
26.4
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 117

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây