Thông báo mời thầu

Gói thầu 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:25 27/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
công trình Sửa chữa, nâng cấp chợ Sáu Quốc, xã Hòa An
Tên gói thầu
Gói thầu 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố năm 2024 (Vốn sự nghiệp kinh tế chưa phân bổ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Cao Lãnh, Tỉnh Đồng Tháp
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 04/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
230/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/11/2024 16:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hoà An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:18 27/11/2024
đến
09:00 04/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 04/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/12/2024 (04/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÔNG THÁI Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 15, đường Trần Quốc Toản - Phường Mỹ Phú - Thành phố Cao Lãnh - Tỉnh Đồng Tháp
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẠCH DƯƠNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 613, đường Cái Tôm - Phường 6 - Thành phố Cao Lãnh - Tỉnh Đồng Tháp
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ CHÂU GIANG Tư vấn lập E-HSMT Ấp An Định - Xã An Bình - Huyện Cao Lãnh - Tỉnh Đồng Tháp
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐỒNG TIẾN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 31 Nguyễn Văn Trỗi, Khóm 2 - Thị trấn Sa Rài - Huyện Tân Hồng - Tỉnh Đồng Tháp
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ CHÂU GIANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Ấp An Định - Xã An Bình - Huyện Cao Lãnh - Tỉnh Đồng Tháp
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐỒNG TIẾN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 31 Nguyễn Văn Trỗi, Khóm 2 - Thị trấn Sa Rài - Huyện Tân Hồng - Tỉnh Đồng Tháp

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn 250lít. Nhà thầu phải gửi kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hợp pháp: hóa đơn. Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
2
Máy cắt uốn cốt thép. Nhà thầu phải gửi kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hợp pháp: hóa đơn. Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
3
Máy cắt gạch đá. Nhà thầu phải gửi kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hợp pháp: hóa đơn. Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
4
Máy hàn. Nhà thầu phải gửi kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hợp pháp: hóa đơn. Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
5
Máy đầm đất cầm tay. Nhà thầu phải gửi kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hợp pháp: hóa đơn. Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
6
Máy khoan bêtông. Nhà thầu phải gửi kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hợp pháp: hóa đơn. Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ LỒNG CHỢ
2
Cắt đan thi công móng + đà kiềng nhà lồng chợ
15.35
10m
3
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
6.455
m3
4
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.7162
100m3
5
Đào móng băng rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
3.4164
1m3
6
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
0.5003
100m3
7
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2235
100m3
8
Bê tông móng, M150, đá 1x2, PCB40
5.045
m3
9
Đóng cừ đá tiết diện 100x100, L=1.5m - Cấp đất I
3.72
100m
10
Bê tông móng, M200, đá 1x2, PCB40
5.922
m3
11
Bê tông cột M200, đá 1x2, PCB40
2.444
m3
12
Bê tông xà dầm, giằng nhà M200, đá 1x2, PCB40
3.924
m3
13
Bê tông nền M200, đá 1x2, PCB40
16.985
m3
14
Cắt khe đường lăn, sân đỗ
3.57
10m
15
Ván khuôn móng cột
0.2084
100m2
16
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật
0.4888
100m2
17
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng
0.4836
100m2
18
Ván khuôn móng dài
0.0454
100m2
19
Trải ni lon chống mất nước bê tông
1.7837
100m2
20
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 6mm
0.0214
tấn
21
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
0.1915
tấn
22
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 14mm
0.1141
tấn
23
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.0637
tấn
24
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 14mm, chiều cao ≤6m
0.2332
tấn
25
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo - Đường kính 21mm
0.06
100m
26
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34mm
0.55
100m
27
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
0.842
100m
28
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo - Đường kính 114mm
0.34
100m
29
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo - Đường kính 168mm
0.11
100m
30
Lắp đặt phễu thu tole D90 máng xói
10
cái
31
Khoan lấy lõi xuyên qua bê tông cốt thép, lỗ khoan đường kính Fi 168mm
1
1 lỗ khoan
32
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
0.1
m3
33
Lắp đặt co 135 độ PVC miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 168mm
1
cái
34
Lắp đặt tê 90 độ PVC miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 168\114mm
1
cái
35
Lắp đặt co 90 độ PVC miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 168\114mm
1
cái
36
Lắp đặt tê 90 độ PVC miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 114\90mm
8
cái
37
Lắp đặt co 90 độ PVC miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 114\90mm
2
cái
38
Lắp đặt co 90 độ PVC miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
46
cái
39
Lắp đặt hộp van gang - Đường kính 150mm
1
cái
40
Lắp đặt van đồng - Đường kính 34mm
1
cái
41
Lắp đặt tê 90 độ PVC miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34mm
1
cái
42
Lắp đặt tê 90 độ PVC miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34\21mm
2
cái
43
Lắp đặt co 90 độ PVC miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34mm
1
cái
44
Lắp đặt co 90 độ PVC miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34\21mm
2
cái
45
Lắp đặt co 90 độ PVC miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 21mm
4
cái
46
Lắp đặt co ren trong 90 độ PVC miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 21mm
4
cái
47
Lắp đặt tê 90 độ PVC miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 60\34mm
1
cái
48
Lắp đặt đai thép neo ống D21
8
cái
49
Lắp đặt đai thép neo ống D90
84
cái
50
PHẦN VÉT BÙN HỐ GA:

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây