Thông báo mời thầu

Gói thầu 06: Toàn bộ chi phí xây lắp

Tìm thấy: 16:44 05/10/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Hạ tầng kỹ thuật khu trung tâm xã Nậm Chà
Tên gói thầu
Gói thầu 06: Toàn bộ chi phí xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
175/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/10/2022 16:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nậm Chà
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:43 05/10/2022
đến
09:00 17/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/10/2022 (14/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng thủy lợi Đất Việt Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Nậm Nhùn, huyện Nậm Nhùn, tỉnh Lai Châu
2 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Nậm Nhùn Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Nậm Nhùn, huyện Nậm Nhùn, tỉnh Lai Châu
3 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Nậm Nhùn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Nậm Nhùn, huyện Nậm Nhùn, tỉnh Lai Châu
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Tùng Hưng Tư vấn lập E-HSMT TDP 17, thị trấn Tân Uyên, huyện Tân Uyên, tỉnh Lai Châu
5 UBND xã Nậm Chà Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Nậm Chà, huyện Nậm Nhùn, tỉnh Lai Châu
6 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Tùng Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP 17, thị trấn Tân Uyên, huyện Tân Uyên, tỉnh Lai Châu
7 UBND xã Nậm Chà Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Nậm Chà, huyện Nậm Nhùn, tỉnh Lai Châu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường nội bộ và đường xuống sân vận động
2
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất II
21.306
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất III
84.2225
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất IV
12.0318
100m3
5
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép, máy ủi, độ chặt Y/C K = 0,95
17.6849
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
21.3059
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
78.5694
100m3
8
Mặt đường nội bộ và sân vận động
9
Đào móng bằng máy đào - Cấp đất III
1.4134
100m3
10
Đào móng bằng máy đào - Cấp đất IV
1.4134
100m3
11
Lót ni lông chống mất nước
2707.31
m2
12
Ván khuôn mặt đường bê tông
7.5805
100m2
13
Bê tông mặt đường M200, đá 2x4, PCB40
435.24
m3
14
Rãnh dọc đường nội bộ và sân vận động
15
Đào kênh mương bằng máy đào - Cấp đất II
0.01
100m3
16
Đào kênh mương bằng máy đào - Cấp đất III
3.2836
100m3
17
Đào kênh mương bằng máy đào - Cấp đất IV
3.2836
100m3
18
Lót ni lông chống mất nước
1208.566
m2
19
Ván khuôn mái bờ kênh mương
29.2316
100m2
20
Bê tông mương cáp, rãnh nước M200, đá 1x2, PCB40
338.2606
m3
21
Cống thoát nước
22
Đào móng bằng máy đào - Cấp đất II
0.1034
100m3
23
Đào móng bằng máy đào - Cấp đất III
0.5683
100m3
24
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
10.83
m3
25
Xây móng bằng đá hộc vữa XM M100, PCB40
24.08
m3
26
Xây tường thẳng bằng đá hộc vữa XM M100, PCB40
30.58
m3
27
Lắp dựng cốt thép ống cống
0.4026
tấn
28
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn ống cống
0.6183
100m2
29
Bê tông ống cống, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
4.32
m3
30
Lắp đặt ống cống
6
1 đoạn ống
31
Quét nhựa đường chống thấm mối nối ống chống
6
1 ống cống
32
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.296
100m3
33
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép, máy ủi, độ chặt Y/C K = 0,9
1
100m3
34
Xếp đá khan không chít mạch
2.63
m3
35
San nền mặt bằng
36
Đào san đất bằng máy đào - Cấp đất II
0.953
100m3
37
Đào san đất bằng máy đào - Cấp đất III
1.498
100m3
38
Đào san đất bằng máy đào - Cấp đất IV
0.272
100m3
39
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép, máy ủi, độ chặt Y/C K = 0,95
27.36
100m3
40
Nền Chợ
41
Lót ni lông chống mất nước
450
m2
42
Ván khuôn
0.09
100m2
43
Bê tông nền M150, đá 1x2, PCB40
45
m3
44
Lan can
45
Đào móng cột - Cấp đất III
5.888
1m3
46
Lót ni lông chống mất nước
14.72
m2
47
Bê tông móng M200, đá 1x2, PCB40
5.888
m3
48
Ván khuôn móng cột
1.472
100m2
49
Gia công cột bằng thép hình
2.183
tấn
50
Lắp cột thép các loại
2.183
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 06: Toàn bộ chi phí xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 06: Toàn bộ chi phí xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 140

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây