Thông báo mời thầu

Gói thầu 1: Xây lắp

Tìm thấy: 16:32 10/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo đường dây 110kV trạm 220kV Vật Cách - Thép Việt Ý - Việt Nhật
Tên gói thầu
Gói thầu 1: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo đường dây 110kV trạm 220kV Vật Cách - Thép Việt Ý - Việt Nhật
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn KHCB + vay TDTM
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 29/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
3352/QĐ-PCHP
Ngày phê duyệt
10/07/2026 16:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC HẢI PHÒNG - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:31 10/07/2026
đến
10:00 29/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 29/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
700.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/07/2026 (26/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn đầu tư và xây dựng Thành Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 2 ngách 132/64 Khương Trung, phường Khương Đình, thành phố Hà Nội
2 Liên danh Công ty TNHH tư vấn đầu tư điện 1 và Công ty kiến trúc sư Việt Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 1.Công ty TNHH tư vấn đầu tư điện 1 Địa chỉ: Số nhà 22A, ngõ 139 Tam Trinh, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam 2. Công ty TNHH MTV Kiến trúc sư Việt Nam Địa chỉ: Số 101 Láng Hạ, Phường Đống Đa, TP Hà Nội, Việt Nam
3 Công ty CP tư vấn đầu tư và xây dựng Thành Nam Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 2 ngách 132/64 Khương Trung, phường Khương Đình, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu tải trọng 10 tấn trở xuống
1
2
Ô tô tải loại tự đổ ≥ 5 tấn
1
3
Thiết bị thi công khác nhà thầu đề xuất thêm (nếu có)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt cột néo thép mới: N122-29C+7
1
cột
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt cột néo thép mới: N122-33C+4
1
cột
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt cột néo thép mới N122-27A
1
cột
Theo quy định tại Chương V
4
Bổ sung xà phụ đỡ lèo tại cột 32
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Gờ neo cải tạo
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt tiếp địa RC-4
1
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
7
Phần tháo ra và lắp đặt lại
Theo quy định tại Chương V
8
Tháo, lắp chuỗi cách điện néo đơn cho dây dẫn. Chiều cao thay <= 20m. Chuỗi cách điện néo đơn (bát cách điện) <= 11
60
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
9
Tháo, lắp chuỗi cách điện néo đơn cho dây dẫn. Chiều cao thay <= 30m. Chuỗi cách điện néo đơn (bát cách điện) <= 11
78
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
10
Tháo, lắp chuỗi cách điện néo đơn cho dây dẫn. Chiều cao thay <= 50m. Chuỗi cách điện néo đơn (bát cách điện) <= 11
18
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
11
Tháo chuỗi cách điện néo đơn cho dây dẫn. Chiều cao thay <= 40m. Chuỗi cách điện néo kép (bát cách điện) <= 2x11
96
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp chuỗi cách điện néo kép cho dây dẫn. Chiều cao thay <= 40m. Chuỗi cách điện néo kép (bát cách điện) <= 2x11
96
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
13
Tháo chuỗi cách điện đỡ đơn cho dây dẫn, chiều cao thay <= 30m. Chuỗi đỡ đơn (bát cách điện) <= 8
4
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp chuỗi cách điện đỡ đơn cho dây dẫn, chiều cao thay <= 30m. Chuỗi đỡ đơn (bát cách điện) <= 11
4
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
15
Tháo chuỗi cách điện đỡ đơn cho dây dẫn, chiều cao thay <= 40m. Chuỗi đỡ đơn (bát cách điện) <= 8
36
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp chuỗi cách điện đỡ đơn cho dây dẫn, chiều cao thay <= 40m. Chuỗi đỡ đơn (bát cách điện) <= 11
36
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
17
Tháo chuỗi cách điện đỡ đơn cho dây dẫn, chiều cao thay <= 50m. Chuỗi đỡ đơn (bát cách điện) <= 8
24
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp chuỗi cách điện đỡ đơn cho dây dẫn, chiều cao thay <= 50m. Chuỗi đỡ đơn (bát cách điện) <= 11
24
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
19
Tháo hạ và lắp lại chuỗi cách điện cho dây chống sét, chiều cao thay <= 20m - chuỗi néo
2
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
20
Tháo hạ và lắp lại chuỗi cách điện cho dây chống sét, chiều cao thay <= 30m - chuỗi néo
16
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
21
Tháo hạ và lắp lại chuỗi cách điện cho dây chống sét, chiều cao thay <= 40m - chuỗi néo
19
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
22
Tháo hạ và lắp lại chuỗi cách điện cho dây chống sét, chiều cao thay <= 50m - chuỗi néo
6
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
23
Tháo hạ và lắp lại chống rung dây chống sét. Chiều cao lắp đặt <= 30m
70
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
24
Tháo và căng lại dây chống sét hiện có: OPGW57/12(TD)
1.93
km
Theo quy định tại Chương V
25
Tháo và căng lại dây chống sét hiện có: OPGW57/12(TD)
3.714
km
Theo quy định tại Chương V
26
Phần thay xà trên cột thép
Theo quy định tại Chương V
27
Cột đỡ thép cải tạo: D122-27B
0.27
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Cột đỡ thép cải tạo: D122-31C
3.575
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Cột đỡ thép cải tạo: D122-31C+4(ND)
8.08
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Cột néo thép cải tạo: N122-29C
11.08
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Cột néo thép cải tạo: N122-29C+4 (ND)
7.02
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Cột néo thép cải tạo: N122-29C+7(ND)
8.83
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Cột nép thép cải tạo: N122-29A
0.82
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Cột néo thép cải tạo: H122-29
1.645
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Cột đỡ thép cải tạo: DV122-62
0.61
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Cột nép thép cải tạo: N122-38A
1.645
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Cột nép thép cải tạo: N142-43(CT)
3.82
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Phần thu hồi
Theo quy định tại Chương V
39
Thu hồi dây nhôm lõi thép (AC, ACSR...) tiết diện dây <= 240mm2-bằng thủ công kết hợp với cơ giới
14.67
km
Theo quy định tại Chương V
40
Thu hồi Dây nhôm lõi thép thu hồi: AACSR247.
2.397
km
Theo quy định tại Chương V
41
Dây chống sét thu hồi: TK50.
0.643
km
Theo quy định tại Chương V
42
Thu hồi chuỗi cách điện đỡ đơn cho dây dẫn, chiều cao thu hồi <= 20m. Chuỗi đỡ đơn (bát cách điện) <= 8
20
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
43
Thu hồi chuỗi cách điện đỡ đơn cho dây dẫn, chiều cao thu hồi <= 30m. Chuỗi đỡ đơn (bát cách điện) <= 8
18
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
44
Thu hồi cách điện đỡ đơn cho dây dẫn, chiều cao thu hồi <= 40m. Chuỗi đỡ đơn (bát cách điện) <= 8
18
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
45
Thu hồi chuỗi cách điện đỡ đơn cho dây dẫn, chiều cao thu hồi <= 50m. Chuỗi đỡ đơn (bát cách điện) <= 8
6
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
46
Thu hồi chuỗi cách điện đỡ đơn cho dây dẫn, chiều cao thu hồi <= 40m. Chuỗi đỡ đơn (bát cách điện) <= 8
6
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
47
Thu hồi chuỗi cách điện đỡ đơn cho dây dẫn, chiều cao thu hồi <= 70m. Chuỗi đỡ đơn (bát cách điện) <= 11
12
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
48
Thu hồi chuỗi cách điện néo đơn cho dây dẫn. Chiều cao thu hồi <= 20m. Chuỗi cách điện néo đơn (bát cách điện) <= 11
6
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
49
Thu hồi cách điện polymer/ composite/ silicon néo đơn dây dẫn. Hạng mục công việc 110kV. Chiều cao thu hồi chuỗi <= 50m
30
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
50
Thu hồi chuỗi cách điện néo kép cho dây dẫn. Chiều cao thu hồi <= 40m. Chuỗi cách điện néo kép (bát cách điện) <= 2x8
6
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 1: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 1: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây