Thông báo mời thầu

Gói thầu 1: Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)

Tìm thấy: 16:34 02/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa dãy nhà lớp học 3 tầng 15 phòng, sân trường, mái nhà phòng học, nhà công vụ - Trường THPT Lê Lợi
Tên gói thầu
Gói thầu 1: Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giáo dục thuộc ngân sách tỉnh năm 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:35 09/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
128/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/11/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Lê Lợi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:32 02/12/2022
đến
16:35 09/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:35 09/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/12/2022 (08/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Linh Dương Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Phường Quảng Thọ, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình.
2 Sở Xây dựng Quảng Bình Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 59 Lý Thường Kiệt, Thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Linh Dương Tư vấn lập E-HSMT Phường Quảng Thọ, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình.
4 Công ty TNHH Kỹ thuật xây dựng Xuân Trường Tư vấn thẩm định E-HSMT phường Ba Đồn, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Linh Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Quảng Thọ, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình.
6 Công ty TNHH Kỹ thuật xây dựng Xuân Trường Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu phường Ba Đồn, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
293.405
m2
2
Tháo dỡ vách kính
18.09
m2
3
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
573.6
m
4
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
485.0471
m2
5
Phá dỡ nền
25.7461
m2
6
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤33cm
1.7557
m3
7
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
60.0554
m3
8
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
60.0554
m3
9
Cạo rỉ các kết cấu thép
124.7093
m2
10
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
124.7093
m2
11
Trát bù má cửa dày 1,5cm, vữa XM M100, PCB40
120.362
m2
12
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
14.157
100m2
13
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
340.8245
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
2255.0602
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
2040.0444
m2
16
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 600x600, vữa XM M75, PCB40
491.7287
m2
17
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Tiết diện gạch ≤ 0,08m2
24.072
m2
18
Lắp dựng hoa sắt
113.85
m2
19
Lắp dựng cửa đi 2 cánh khung nhôm Xingfa kính cường lực dày 8mm
78.76
m2
20
Lắp dựng cửa đi 1 cánh khung nhôm Xingfa, kính cường lực dày 8mm
7.92
m2
21
Lắp dựng cửa sổ, ô thoáng khung nhôm Xingfa, kính cường lực dày 8mm
100.575
m2
22
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
46.575
m2
23
Lắp dựng vách kính khung nhôm Xingfa mặt tiền
18.09
m2
24
Lắp dựng vách kính khung nhôm trong nhà
58.48
m2
25
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
388.9283
m2
26
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
4073.8534
m2
27
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
2.7289
m3
28
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0238
tấn
29
Bê tông SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
0.4808
m3
30
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.0071
m3
31
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M100, PCB40
34.0749
m2
32
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM M100, PCB40
8.46
m2
33
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
22.5627
m2
34
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 110mm
0.224
100m
35
Lắp đặt đèn sát trần có chụp
31
bộ
36
Lắp đặt các automat 2 pha 63A
15
cái
37
Lắp đặt các automat 2 pha 25A
15
cái
38
Lắp đặt các automat 2 pha 10A
15
cái
39
Lắp đặt công tắc 2 hạt
8
cái
40
Lắp đặt ổ cắm đôi
15
cái
41
Xây tường thẳng bằng gạch đất không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
20.5894
m3
42
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M100, PCB40
274.5253
m2
43
Sản xuất lắp đặt cốt thép dầm, giằng - Đường kính cốt thép ≤10mm
0.3001
100kg
44
Sản xuất lắp đặt cốt thép dầm, giằng - Đường kính cốt thép ≤18mm
2.2634
100kg
45
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M200, đá 1x2, PCB40 (bổ sung Thông tư 12/2021)
1.9256
m3
46
Gia công xà gồ thép
2.6849
tấn
47
Lắp dựng xà gồ thép
2.6849
tấn
48
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
5.0633
100m2
49
Lợp tôn úp nóc
0.444
100m2
50
Lắp đặt kim thu sét mạ kẽm thép fi16 dài 0,8m
3
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 1: Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 1: Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 116

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây