Thông báo mời thầu

Gói thầu 2: Mua vật tư

Tìm thấy: 09:17 15/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cầu kênh 3.2 tuyến đường GTNT 30/04
Tên gói thầu
Gói thầu 2: Mua vật tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cầu kênh 3.2 tuyến đường GTNT 30/04
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạnh Hoá, Tỉnh Long An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 22/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500142016_2504150912
Ngày phê duyệt
15/04/2025 09:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THẠNH PHÚ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:15 15/04/2025
đến
08:00 22/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 22/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/04/2025 (21/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TM DV Thủy Mộc Tư vấn lập E-HSMT Số 138/6, Ấp 6, Xã Vĩnh Công, huyện Châu Thành, tỉnh Long An
2 Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Dân Dụng Và Công Nghiệp Châu Thành L.A Tư vấn thẩm định E-HSMT số 26/11 hẻm 26 khu phố 3, Thị trấn Tầm Vu, Huyện Châu Thành, tỉnh Long Anc
3 Công ty TNHH TM DV Thủy Mộc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 138/6, Ấp 6, Xã Vĩnh Công, huyện Châu Thành, tỉnh Long An
4 Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Dân Dụng Và Công Nghiệp Châu Thành L.A Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 26/11 hẻm 26 khu phố 3, Thị trấn Tầm Vu, Huyện Châu Thành, tỉnh Long An

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Hao hụt thép giằng
526.647
Kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
2
Khe co giãn cao su
16
m
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
3
Nước
18173.259
lít
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
4
Ô xy
24.104
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
5
Ống thép D90x4mm (mạ kẽm nhúng nóng)
6.03
m
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
6
Que hàn
355.208
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
7
Sikadur 732
28.995
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
8
Thép hình
121.13
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
9
Thép ống các loại (nhúng nóng)
741.976
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
10
Thép tấm
3585.441
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
11
Thép tấm (nhúng nóng)
18.9
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
12
Thép tấm các loại (nhúng nóng)
805.868
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
13
Thép tròn
12.434
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
14
Thép tròn D=10mm
1922.565
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
15
Thép tròn D=12mm
3259.92
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
16
Thép tròn D=16mm
722.16
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
17
Thép tròn D=18mm
8875.02
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
18
Thép tròn D=20mm
555.9
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
19
Thép tròn D=32mm
77.52
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
20
Thép tròn D=6mm
46.23
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
21
Thép tròn D=8mm
2490.39
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
22
Xà nẹp
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
23
Xi măng PCB40
36500.597
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
24
Biển báo chữ nhật PQ (0,6x0,3m)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
25
Bu lông M16 ( tôn sóng )
352
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
26
Cát vàng ML >2,0
0.282
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
27
Tấm đầu cong 0,7m; dày 3mm (mạ kẽm)
10
tấm
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
28
Tấm tôn lượn sóng L=2,32m; dày 3mm (mạ kẽm)
29
tấm
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
29
Tiêu phản quang
44
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
30
Trụ đỡ tôn sóng U160, L=1,2m (mạ kẽm)
44
trụ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
31
Bao ni lông
82.5
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
32
Bu lông
117.576
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
33
Bu lông M10
80
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
34
Bu lông M13
128
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
35
Bu lông M22
160
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
36
Cấp phối đá dăm (đá loại 2)
16.75
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
37
Cát mịn ML=1,5-2,0
0.03
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
38
Cát vàng ML >2,0
49.45
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
39
Cột chống thép ống
47.044
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
40
Đá 1x2
81.494
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
41
Đá mài
1.151
viên
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
42
Dầm I280 L=6m (dầm 65% HL93) (giá gốc)
8
dầm
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
43
Dầm I400 L=12m (dầm 65% HL93) (giá gốc)
4
dầm
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
44
Dây thép
203.596
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
45
Gas
48.209
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
46
Gối cầu bằng cao su 300x150x28mm (dầm I280)
16
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
47
Gối cầu bằng cao su 300x150x39mm (dầm I400)
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30
48
Hao hụt thép cọc
591.782
Kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạnh Phú, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
15
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 2: Mua vật tư". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 2: Mua vật tư" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây