Thông báo mời thầu

Gói thầu 4: Cung cấp và lắp đặt thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:41 22/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên gói thầu
Gói thầu 4: Cung cấp và lắp đặt thiết bị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án: Đầu tư, nâng cấp hạ tầng mạng, phòng máy tính chuyển đổi số của Trường Đại học Thương mại giai đoạn 2025 - 2030
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn thu hợp pháp của Trường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 11/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1388/QĐ-ĐHTM
Ngày phê duyệt
22/06/2026 09:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường ĐH Thương Mại
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:40 22/06/2026
đến
10:00 11/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 11/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
500.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/07/2026 (08/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ ỨNG DỤNG ITS Tư vấn lập thiết kế Tầng 7, Toà nhà Việt Á, Số 9 Phố Duy Tân - - Phường Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Công nghệ SAZION Tư vấn lập E-HSMT Số 18, ngõ 34/1 phố Tây Trà - - Phường Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIKA Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 1, Ngõ 1, Thôn Đông Giao - - Xã Cẩm Giàng - Thành phố Hải Phòng
4 Công ty Cổ phần Công nghệ SAZION Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18, ngõ 34/1 phố Tây Trà - - Phường Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIKA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 1, Ngõ 1, Thôn Đông Giao - - Xã Cẩm Giàng - Thành phố Hải Phòng

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Router (Bao gồm 2 Transceiver 10G Multi mode)
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
2
Core Switch (Bao gồm 27 Transceiver 10G Multi mode, 15 Transceiver 10G Single mode)
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
3
Distribute Switch (Bao gồm 6 Transceiver 10G Single mode)
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
4
Access Switch POE (Bao gồm 1 Transceiver 10G Single mode)
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
5
Wireless Controller (Bao gồm 2 Transceiver 10G Multi mode, License mở rộng 384 Wifi)
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
6
Access Point lớn
30
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
7
Access Point nhỏ
27
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
8
UPS 2kVA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
9
Router (Bao gồm 2 Transceiver 10G Multi mode)
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
10
Distribute Switch (Bao gồm 2 module nguồn, 2 Transceiver 10G Single mode, 22 Transceiver 10G Multi mode)
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
11
Access Switch POE (Bao gồm 1 Transceiver 10G Multi mode)
17
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
12
Access Switch 24 cổng (Bao gồm 1 Transceiver 10G Multi mode)
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
13
Access Switch 48 cổng (Bao gồm 1 Transceiver 10G Multi mode)
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
14
Access Point rất lớn
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
15
Access Point lớn
93
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
16
Access Point nhỏ
91
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
17
Access Point ngoài trời
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
18
Router (Bao gồm 2 Transceiver 10G Multi mode)
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
19
Distribute Switch (Bao gồm 2 module nguồn, 2 Transceiver 10G Single mode, 7 Transceiver 10G Multi mode)
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
20
Access Switch POE (Bao gồm 1 Transceiver 10G Multi mode)
7
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
21
Access Point lớn
35
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
22
Access Point nhỏ
45
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
23
UPS 1.6 kVA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
24
UPS 1 kVA
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
25
Tủ rack 6U
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
26
Router (Bao gồm 2 Transceiver 10G Multi mode)
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
27
Distribute Switch (Bao gồm 2 module nguồn, 2 Transceiver 10G Single mode, 18 Transceiver 10G Multi mode)
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
28
Access Switch POE (Bao gồm 1 Transceiver 10G Multi mode)
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
29
Access Point lớn
9
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
30
Access Point nhỏ
20
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
31
UPS 2kVA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
32
Tủ rack 6U
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
33
Router (Bao gồm 2 Transceiver 10G Multi mode)
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
34
Access Switch POE (Bao gồm 1 Transceiver 10G Single mode)
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
35
Access Point lớn
15
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
36
UPS 2kVA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
37
Máy tính (bao gồm màn hình)
300
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
38
Access Switch 24 cổng (Bao gồm 1 Transceiver 10G Multi mode)
15
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
39
Access Point lớn
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120
40
Access Point nhỏ
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V E-HSMT
60
120

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 4: Cung cấp và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 4: Cung cấp và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây