Thông báo mời thầu

Gói thầu 9: In ấn

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 07:18 10/05/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Mua VT, hóa chất PTN; mua VT nông nghiệp, phân bón, thuốcBVTV; mua thiết bị, công cụ dụng cụ; mua VT, thức ăn, thuốc trị bệnh thủy sản; mua NVL; mua cây giống, hạt giống; mua con giống thủy sản; in ấn; thuê phân tích mẫu; trừ mối, khử trùng PTN; ĐT sử dụng các thiết bị chuyên dùng PTN; Đánh giá mở rộng HT chất lượng PTN; Đánh giá GS hệ thống PTN Bảo tồn lai tạo giống nấm; Đánh giá GS hệ thống PTN; tham gia thử nghiệm thành thạo; sấy thăng hoa phục vụ mô hình trình diễn năm 2023
Tên gói thầu
Gói thầu 9: In ấn
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 17/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
122/QĐ-TTNC
Ngày phê duyệt
08/05/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển Nông nghiệp công nghệ cao
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:14 10/05/2023
đến
14:00 17/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 17/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/05/2023 (16/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển Nông nghiệp Công nghệ cao Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Ấp 1 - xã Phạm Văn Cội - huyện Củ Chi - Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Trần Trường Sơn Tư vấn lập E-HSMT 27/9 Liên khu 16-18, Bình Trị Đông, Bình Tân, TPHCM
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Phương Đông Tư vấn thẩm định E-HSMT 42 Đường số 7, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP.HCM
4 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Trần Trường Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT 27/9 Liên khu 16-18, Bình Trị Đông, Bình Tân, TPHCM
5 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Phương Đông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 42 Đường số 7, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP.HCM

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Thiết kế, in ấn Màng nhôm phức hợp in 7 màu nhãn Chế phẩm, Khổ: 360x260mm, 500m/cuộn. Tổng độ dày 110µm ±7%
3000
m2
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
2
Thiết kế, in ấn Màng nhôm phức hợp in 7 màu nhãn Chế phẩm, Khổ: 360x260mm, 500m/cuộn. Tổng độ dày 110µm ±7%
2000
m2
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
3
Thiết kế, in ấn Màng nhôm phức hợp in 7 màu nhãn Chế phẩm, Khổ: 360x260mm, 500m/cuộn. Tổng độ dày 110µm ±7%, bao gồm chi phí thiết kế, in ấn
4000
m2
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
4
Thiết kế, in ấn tem decal bột rau má
450
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
5
Thiết kế, in ấn tem decal bột diếp cá
450
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
6
Thiết kế, in ấn tem decal bột bạc hà
450
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
7
Thiết kế, in ấn tem decal bột tía tô
450
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
8
Thiết kế, in ấn tem decal bột cần tây
450
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
9
Thiết kế in ấn cuộn tem nhãn trà túi lọc 2 x 3cm
4
cuộn
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
10
Thiết kế in ấn cuộn túi đựng trà túi lọc 5 x 7 cm
4
cuộn
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
11
Thiết kế in ấn hộp trà túi lọc 15 x 7 x 9
1000
Hộp
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
12
Thiết kế, in ấn tem decal bột hương thảo
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
13
Thiết kế, in ấn tem decal bột gừng
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
14
Thiết kế, in ấn tem decal bột tỏi
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
15
Thiết kế, in ấn tem decal bột ớt sừng
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
16
Thiết kế, in ấn tem decal bột sả
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
17
In ấn, thiết kế In ấn nhãn decal đế gạo cắt lát sấy khô
300
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
18
In ấn, thiết kế nhãn decal đế gạo cắt lát chiên
300
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
19
In ấn, thiết kế In ấn nhãn decal bánh ống đế gạo
300
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
20
In ấn, thiết kế Folder (A3, 2 mặt, offset, cán bìa, có tai)
1500
Bìa
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
21
In ấn, thiết kế Túi giấy
1000
Túi
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
22
In ấn, thiết kế Sổ tay quy trình công nghệ: 10 quy trình x 100 cuốn/quy trình. Quy cách: sổ tay A5, bìa cứng offset, 15 trang
1000
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
23
In ấn, thiết kế Tem lo go AHRD
5000
Tem
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
24
In ấn, thiết kế Tờ rơi thông tin Nhộng trùng thảo
4000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
25
In ấn, thiết kế Tờ rơi thông tin Nấm linh chi
1000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
26
Thùng Carton Kích thước: 70x40x40 cm
1000
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
27
In ấn, thiết kế Thùng Carton Kích thước: 52x35x20 cm
1000
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
28
Bộ ngăn thùng Carton 1 lớn và 2 nhỏ
1000
Bộ
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
29
In ấn, thiết kế Bao bì hạt giống Dưa lưới
2000
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
30
In ấn, thiết kế Bao bì hạt giống Cà chua bi
1000
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
31
In ấn, thiết kế Bao bì hạt giống Khổ qua
1000
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180
32
In ấn, thiết kế Bao bì hạt giống ớt chỉ thiên
1000
Cái
Theo quy định tại Chương V
ấp 1, xã Phạm văn Cội, huyện Củ Chi, TPHCM
180

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 9: In ấn". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 9: In ấn" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 114

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây