Thông báo mời thầu

Gói thầu B1: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 20:02 13/01/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Giải quyết thoát nước khu vực tổ 2 Bình Tân, phường Vĩnh Trường
Tên gói thầu
Gói thầu B1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách TP
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
00:00 27/01/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
159A/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/01/2023 20:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Vĩnh Trường
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:00 13/01/2023
đến
00:00 27/01/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
00:00 27/01/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/01/2023 (27/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Hoàng Phát Tư vấn lập E-HSMT 45A Xóm Hạ, thôn Thái Thông, Vĩnh Thái, Nha Trang
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Hoàng Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT 45A Xóm Hạ, thôn Thái Thông, Vĩnh Thái, Nha Trang

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN NỀN MẶT ĐƯỜNG
1
HẠNG MỤC
2
Cắt mặt đường bê tông xi măng
63.95
10m
3
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng búa căn
130.92
m3
4
Vận chuyển kết cấu bê tông phá dỡ, đất đào nền đi đổ cự ly 1km bằng ô tô 5T (phạm vi 1km đầu)
1.31
100m3
5
Vận chuyển kết cấu bê tông phá dỡ, đất đào nền đi đổ cự ly 4km bằng ô tô 5T (phạm vi < 5km)
5.24
100m3
6
Lu lèn khuôn đường k98
479.94
m3
7
Thi công mặt đường đá 4x6 chem chèn đá dăm dày 10cm
16
m3
8
Thi công lớp ni lông chống mất nước bê tông
1599.79
m2
9
Lớp cát tạo phẳng dày 3cm
47.99
m3
10
Bê tông mặt đường đá 2x4 mác 250 (trừ gỗ khe co dãn)
358.58
m3
11
Cung cấp gỗ làm khe co dãn
0.18
m3
12
Cắt khe co mặt đường
35.85
10m
13
Ván khuôn bê tông mặt đường
0.8
m2
14
PHẦN HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
1
HẠNG MỤC
15
San gạt đường vào thi công cống đọn từ cọc ĐĐ đến cọc D4 bằng máy ủi 110CV
2
ca
16
Đào đất móng công trình bằng máy đào ≤0,8m3, móng rộng ≤6m, đất cấp 3
15.23
100m3
17
Đào đất móng công trình đất cấp 3, móng băng, rộng ≤3m, sâu <1m bằng nhân công
179.23
m3
18
Đào đất móng công trình đất cấp 3, rộng >1m, sâu <1m bằng nhân công
61.64
m3
19
Đắp đất hố móng đất câp 3 bằng đầm cóc độ chặt k=0,95 (bao gồm đất tận dụng và cung cấp)
16.24
100m3
20
Cung cấp đất để đắp (mỏ đá Hòn Ngang)
6.08
100m3
21
Vận chuyển đất đào tận dụng để đắp phạm vi < 300m
12.27
100m3
22
Đệm đá dăm 4*6 dày 10cm
61.12
m3
23
Bê tông đệm móng đá 4x6 M100
1.52
m3
24
Bê tông móng hố thu, móng cống, đá 2*4, M200
137.1
m3
25
Ván khuôn móng đệm móng hố thu, móng cống
3.71
100m2
26
Bê tông thành hố đá 2*4 M200, chiều dày ≤45cm, cao <4m
33.98
m3
27
Ván khuôn thành hố thu
3.71
100m2
28
Bê tông máng nước hố thu đá 1*2 M250
3.24
m3
29
Ván khuôn máng nước hố thu
0.61
100m2
30
Cung cấp lắp đặt cốt thép máng nước hố thu D≤10mm
0.2
tấn
31
Lắp đặt máng nước trọng lượng >50kg (không tính vật liệu)
23
C. kiện
32
Bốc xếp cấu kiện bê tông lên xe, trọng lượng P≤200kg bằng thủ công (máng nước)
8.1
tấn
33
Bốc xếp cấu kiện bê tông xuống xe, trọng lượng P≤200kg bằng thủ công (máng nước)
8.1
tấn
34
Vận chuyển cấu kiện bê tông trọng lượng P≤200kg cự ly <1km (máng nước)
0.81
10tấn/km
35
Bê tông mối nối ống cống đá 1*2 M250
4.16
m3
36
Ván khuôn bê tông mối nối ống cống
0.81
100m2
37
Bê tông tấm đan hố thu đá 1*2 M300 lắp ghép
3.7
m3
38
Ván khuôn tấm đan hố thu
0.62
100m2
39
Cung cấp và gia công cốt thép tấm đan (lắp ghép)
1.078
tấn
40
Lắp đặt tấm đan hố thu trọng lượng >100kg
25
C. kiện
41
Bốc xếp cấu kiện bê tông lên xe, trọng lượng P≤200kg bằng thủ công (tấm đan hố thu)
9.25
tấn
42
Bốc xếp cấu kiện bê tông xuống xe, trọng lượng P≤200kg bằng thủ công (tấm đan hố thu)
9.25
tấn
43
Vận chuyển cấu kiện bê tông trọng lượng P≤200kg cự ly <1km (tấm đan hố thu)
0.93
10tấn/km
44
Cung cấp lưới chắn rác composite KT (830x450x60)mm
23
cái
45
Lắp đặt lưới chắn rác hố thu trọng lượng <35kg
23
cái
46
Cung cấp tấm đan Composite KT (100x100)cm tải trọng 40T
25
cái
47
Lắp đặt tấm đan Compsite hố thu trọng lượng >100kg
25
cái
48
Cung cấp van lật 1 chiều nhựa ngăn mùi hôi đường kính DN200
46
cái
49
Cung cấp và lắp đặt ống cống BTLT D1000-H30
97.3
m
50
Cung cấp và lắp đặt ống cống BTLT D800-H30
110.9
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 9 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.539.704.250 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.449.361.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu B1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu B1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây