Thông báo mời thầu

Gói thầu B1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:24 29/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp vỉa hè đường Khúc Thừa Dụ (đoạn từ đường Lê Hồng Phong đến đường Phùng Hưng)
Tên gói thầu
Gói thầu B1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách địa phương năm 2023 (được trích 12% từ nguồn thu tiền SDĐ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
452/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/11/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Phước Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:22 29/11/2023
đến
09:00 06/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/12/2023 (05/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng TL Nha Trang Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 58/89/36 Lương Định Của, phường Ngọc Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Dịch vụ Thương mại Miền Trun Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 404/5/6 Lê Hồng Phong, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
3 Phòng Quản lý Đô thị thành phố Nha Trang Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 16 Trần Hưng Đạo, Phường Lộc Thọ, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng TL Nha Trang Tư vấn lập E-HSMT 58/89/36 Lương Định Của, phường Ngọc Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
5 UBND phường Phước Long Tư vấn thẩm định E-HSMT 60 đường Phước Long, phường Phước Long, TP.Nha Trang, Khánh Hòa
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng TL Nha Trang Tư vấn đánh giá E-HSDT 58/89/36 Lương Định Của, phường Ngọc Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
7 UBND phường Phước Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 60 đường Phước Long, phường Phước Long, TP.Nha Trang, Khánh Hòa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu >=3T (Kèm theo: Giấy đăng ký xe và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Máy đào >= 0,4m3 (Kèm theo: Giấy đăng ký xe và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Ô tô tự đổ >= 5T (Kèm theo: Giấy đăng ký xe và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
2
4
Máy dầm cóc (Kèm theo: Hóa đơn)
2
5
Máy trộn bê tông (Kèm theo: Hóa đơn)
2
6
Máy cắt bê tông (Kèm theo: Hóa đơn)
1
7
Máy đầm dùi (Kèm theo: Hóa đơn)
2
8
Máy cắt uốn thép (Kèm theo: Hóa đơn)
2
9
Máy đầm bàn (Kèm theo: Hóa đơn)
2
10
Máy hàn (Kèm theo: Hóa đơn)
2
11
Máy mài (Kèm theo: Hóa đơn)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần bó vỉa, vỉa hè, mặt đường
2
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 20cm
23
cây
3
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 30cm
1
cây
4
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 40cm
1
cây
5
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây > 70cm
1
cây
6
Đào gốc cây, đường kính gốc <= 20cm
23
gốc cây
7
Đào gốc cây, đường kính gốc <= 30cm
1
gốc cây
8
Đào gốc cây, đường kính gốc <= 40cm
1
gốc cây
9
Đào gốc cây, đường kính gốc > 70cm
1
gốc cây
10
Cắt thấp tán, khống chế chiều cao, cây loại 1
8
1 cây
11
Cắt mặt đường nhựa, chiều dày cắt <=7cm
6.944
100m
12
Cắt vỉa hè, chiều dày cắt <=5cm
0.279
100m
13
Đào kết cấu vỉa hè hiện hữu
0.8599
100m3
14
Đào nền vỉa hè
1.9959
100m3
15
Phá dỡ kết cấu bê tông
105.5594
m3
16
Ván khuôn thép. Ván khuôn bó vỉa
2.5639
100m2
17
Rải nilon
4.7521
100m2
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bó vỉa, đá 1x2, mác 250
115.09
m3
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
158.35
m3
20
Lát gạch Terrazo, vữa XM mác 75
1583.53
m2
21
Lu tăng cường nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95 lên K98
0.0965
100m3
22
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, loại 1 Dmax 25
0.0359
100m3
23
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa lỏng MC70, lượng nhựa 1,0 kg/m2
0.1304
100m2
24
Cung cấp, thi công mặt đường bê tông nhựa (loại C<=12.5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
0.1304
100m2
25
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CSS 1h, lượng nhũ tương 0,3 kg/m2
0.1304
100m2
26
Cung cấp, thi công mặt đường bê tông nhựa (loại C<=12.5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
0.1304
100m2
27
Đào đất hố trồng cây
0.592
100m3
28
Ván khuôn thép. Ván khuôn hố trồng cây
2.7374
100m2
29
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.296
100m2
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố trồng cây, đá 1x2, mác 200
13.74
m3
31
Đắp đất hố trồng cây, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2494
100m3
32
Cung cấp hỗn hợp trồng cây
20.96
m3
33
Lát gạch số 8
7.2
m2
34
Láng granitô mặt trên hố trồng cây
2.04
m2
35
Cung cấp, lắp đặt ghi gốc cây Composite, kích thước 1400x1400x14mm
53
cái
36
Cung cấp cây Sấu, đk thân >=10cm, cao >=3,5m, kích thước bầu 60x60x60cm
41
cây
37
Trồng cây xanh, kích thước bầu đất 0.6x0.6x0.6
41
1 cây
38
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng, bằng xe bồn
41
cây/90 ngày
39
Phần hố thu
40
Cung cấp ống công D40-H30
8.65
m
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.92
m3
42
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cống băng đường
0.045
100m2
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
0.98
m3
44
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 3m, đường kính 400mm (không tính cống)
3
đoạn ống
45
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 400mm
2
mối nối
46
Cắt mặt đường cũ đào cống băng đường và hố thu
0.259
100m
47
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.393
100m3
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng hố thu, đá 1x2, mác 200
1.02
m3
49
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng hố thu
0.0064
100m2
50
Đắp đất hố móng, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.3154
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu B1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu B1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây