Thông báo mời thầu

Gói thầu cung cấp thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:53 14/09/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu, đối với lớp 4, lớp 8
Tên gói thầu
Gói thầu cung cấp thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ô Môn, Thành phố Cần Thơ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
9407/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/08/2023 15:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND quận Ô Môn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:52 14/09/2023
đến
09:00 03/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
116.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/10/2023 (01/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM CỬU LONG Tư vấn lập E-HSMT 73N/3 Nguyễn Văn Cừ - Phường An Khánh - Quận Ninh Kiều - Thành phố Cần Thơ
2 Phòng Tài chính - Kế hoạch quận Ô Môn Tư vấn thẩm định E-HSMT Quốc lộ 91, phường Châu Văn Liêm, quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
3 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM CỬU LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT 73N/3 Nguyễn Văn Cừ - Phường An Khánh - Quận Ninh Kiều - Thành phố Cần Thơ
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch quận Ô Môn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Quốc lộ 91, phường Châu Văn Liêm, quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng AED Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư số 388H17, đường Nguyễn Văn Cừ nối dài, phường An Khánh, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ
6 Công ty TNHH thẩm định giá Năm Thành Viên - Chi nhánh Miền Tây Tư vấn thẩm định giá thiết bị số 107/30, đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường An Cư, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 17:27 22/09/2023 09:00 25/09/2023 09:00 03/10/2023 09:00 25/09/2023 09:00 03/10/2023 Đảm bảo thời gian Bên mời thầu trả lời yêu cầu làm rõ của nhà thầu và thời gian điều chỉnh bảo lãnh dự thầu.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Video tả con vật, cây cối
47
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
2
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
59
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
3
Bộ thiết bị dạy chữ số và so sánh số (10 thanh 10.000 (thanh 10.000 là một tấm nhựa hình chữ nhật kích thước (15x150) mm vẽ mô hình 3D của 10 thẻ 1.000 chồng khít lên nhau))
1333
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
4
Bộ thiết bị dạy chữ số và so sánh số (01 thẻ ghi số 100.000 hình chữ nhật có kích thước (60x90) mm)
1253
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
5
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
49
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
6
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
240
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
7
Bộ thiết bị hình học dạy phân số
68
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
8
Bộ thiết bị hình học thực hành phân số
577
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
9
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối (01 hình bình hành bằng nhựa HI màu xanh cô ban có kích thước cạnh dài 240 mm, đường cao 160mm, góc nhọn 60°)
70
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
10
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối (01 hình bình hành có cạnh dài 80mm, cao 50mm, góc nhọn 60°)
1795
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
11
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối (02 hình thoi màu đỏ, bằng nhựa HI có kích thước 2 đường chéo là 300 mm và 160 mm (1 hình giữ nguyên, 1 hình cắt làm 3 hình tam giác theo đường chéo dài và nửa đường chéo ngắn))
70
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
12
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối (02 hình thoi có hai đường chéo 80 mm và 60mm (trong đó 1 hình giữ nguyên và 1 hình cắt làm 3 hình tam giác theo đường chéo dài và nửa đường chéo ngắn))
1865
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
13
Bộ thiết bị dạy học dạy đơn vị đo diện tích mét vuông
69
Bảng
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
14
Phần mềm toán học (Phần mềm toán học đảm bảo hỗ trợ GV vẽ hình trong dạy học các yếu tố hình học)
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
15
Phần mềm toán học (Phần mềm toán học đảm bảo hỗ trợ GV vẽ bảng, biểu đồ; mô tả thí nghiệm ngẫu nhiên trong dạy học các yếu tố Thống kê và xác suất)
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
16
Đài đĩa CD
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
17
Đầu đĩa
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
18
Màn hình hiển thị 65 inch
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
19
Bộ máy vi tính xách tay
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
20
Bộ học liệu bằng tranh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
21
Bộ học liệu điện tử
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
22
Thiết bị âm thanh đa năng di động
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
23
Bộ học liệu bằng tranh
12
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
24
Bộ máy vi tính để bàn
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
25
Bộ tranh về Biết ơn người lao động
323
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
26
Bộ tranh về Cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn
318
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
27
Bộ tranh về Yêu lao động
338
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
28
Bộ tranh về tôn trọng tài sản của người khác
338
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
29
Bộ tranh về bảo vệ của công
338
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
30
Bộ thẻ về mệnh giá các đồng tiền Việt Nam
256
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
31
Bộ tranh về quyền trẻ em
338
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
32
Video, clip về cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn
58
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
33
Video, clip Yêu lao động
58
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
34
Video, clip Tôn trọng tài sản của người khác
60
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
35
Quả địa cầu
124
Quả
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
36
Bản đồ Địa lí tự nhiên Việt Nam (Dành cho Tiểu học)
73
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
37
Bản đồ hành chính Việt Nam
74
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
38
Bản đồ các nước và lãnh thổ trên thế giới
71
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
39
Bộ tranh/ ảnh: Một số dạng địa hình ở vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
363
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
40
Tranh/ ảnh: Đê sông Hồng
74
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
41
Bộ tranh/ ảnh: Di sản thế giới ở vùng duyên hải miền Trung
372
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
42
Bộ tranh/ ảnh: Hoạt động kinh tế ở vùng Tây Nguyên
378
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
43
Bộ tranh/ ảnh: Lễ hội Cồng Chiêng Tây Nguyên
80
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
44
Tranh/ảnh: Sự chung sống hài hòa với thiên nhiên của người dân Nam Bộ
53
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
45
Bản đồ tự nhiên vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
71
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
46
Sơ đồ quần thể khu di tích Đền Hùng
71
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
47
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng Bắc Bộ
73
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
48
Sơ đồ khu di tích Văn Miếu - Quốc Tử Giám
74
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
49
Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải miền Trung
75
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90
50
Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
68
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
60
90

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu cung cấp thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu cung cấp thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 178

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây