Thông báo mời thầu

Gói thầu ĐTXD-2026-MS-067

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 18:18 29/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Lắp đặt thiết bị đóng cắt trung áp có chức năng giám sát và điều khiển xa trên lưới điện Công ty Điện lực Gia Lâm năm 2026; Lắp đặt bổ sung thiết bị đóng cắt trung áp có chức năng giám sát và điều khiển từ xa trên lưới điện Quận Long Biên năm 2025 – đợt 3
Tên gói thầu
Gói thầu ĐTXD-2026-MS-067
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: ĐTXD-2026-MS-067: Mua sắm vật tư thiết bị
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vay TDTM
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Phường Việt Hưng, Thành phố Hà Nội
- Phường Phúc Lợi, Thành phố Hà Nội
- Phường Long Biên, Thành phố Hà Nội
- Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
- Xã Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
- Xã Thuận An, Thành phố Hà Nội
- Xã Bát Tràng, Thành phố Hà Nội
- Xã Phù Đổng, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:30 11/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
4760/QĐ-PCGIALAM
Ngày phê duyệt
29/06/2026 18:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC GIA LÂM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:17 29/06/2026
đến
09:30 11/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 11/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
135.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/07/2026 (08/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Điện lực Hà Nội Tư vấn lập thiết kế Số 42, phố Tô Hiến Thành, phường Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
2 Công ty Cổ phần Năng lượng Nam Việt Tư vấn lập thiết kế Số 5 dãy A3 ngõ số 2 đường Quang Trung, Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 19:11 07/07/2026 08:15 08/07/2026 15:00 10/07/2026 08:15 08/07/2026 15:00 10/07/2026 Làm rõ E-HSMT
2 09:03 08/07/2026 15:00 10/07/2026 09:30 11/07/2026 15:00 10/07/2026 09:30 11/07/2026 Làm rõ E-HSMT

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01B – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tủ RMU 22kV- kiểu compact-3 ngăn (2CD+1CC)-Không mở rộng được; 1CC sang MBA; Có kết nối SCADA/Có điều khiển xa 2CD, bao gồm: - Hộp đầu cáp T-Plug 22kV 3x400 : 02 bộ - Hộp đầu cáp Elbow 22kV 3x70: 01 bộ - Ống chì RMU 22kV (một trong các loại chì 50A, 63A, 31,5A, 40A) - Bộ báo sự cố đầu cáp: 01 bộ - Điện trở sấy + Bộ rơ le nhiệt: 01 bộ - Trọn bộ thiết bị đầu cuối giám sát và điều khiển xa (FRTU) cho tủ RMU 3 ngăn (2CD+1 CC); Giám sát xa toàn bộ tủ RMU và điều khiển xa 2CD. Đã bao gồm router/ modem chuẩn công nghiệp
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
2
Thiết bị đầu cuối giám sát và điều khiển xa (FRTU) cho tủ RMU 3 ngăn (2CD+1 MC); Giám sát xa toàn bộ tủ RMU và điều khiển xa 2CD. - Trọn bộ phụ kiện phục vụ giám sát, điều khiển tủ RMU 22kV 3 ngăn (2CD+1MC) - Schneider, đầu cáp
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
3
Thiết bị đầu cuối giám sát và điều khiển xa (FRTU) cho tủ RMU 3 ngăn loại SM6: 2IM+1GBC-B+1DM1-A (2CD+1 MC); Giám sát xa toàn bộ tủ RMU và điều khiển xa 2CD. - Trọn bộ phụ kiện phục vụ giám sát, điều khiển tủ RMU 22kV 3 ngăn (2CD+1MC) - Schneider, đầu cáp
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
4
Thiết bị đầu cuối giám sát và điều khiển xa (FRTU) cho tủ RMU 3 ngăn (2CD+1 MC); Giám sát xa toàn bộ tủ RMU và điều khiển xa 2CD. - Trọn bộ phụ kiện phục vụ giám sát, điều khiển tủ RMU 22kV 3 ngăn (2CD+1MC) - ABB, đầu cáp
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
5
Thiết bị đầu cuối giám sát và điều khiển xa (FRTU) cho tủ RMU 5 ngăn oại SM6: 3IM+1GBC-A+2DM1-A (3CD+2 MC); Giám sát xa toàn bộ tủ RMU và điều khiển xa 2CD. - Trọn bộ phụ kiện phục vụ giám sát, điều khiển tủ RMU 22kV 5 ngăn (3CD+2MC) - Schneider, đầu cáp
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
6
Hộp đầu cáp T-plug 22kV Cu/3x240mm2
27
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
7
Cáp hạ áp-Cu-1x35mm2-không giáp kim loại, cách điện XLPE
307
mét
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
8
Đầu cốt M35
247
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
9
Cáp hạ áp-Cu-2x6mm2-không giáp kim loại, cách điện XLPE
187
mét
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
10
CSV 22kV-DH-10kA-Kèm hạt nổ
114
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
11
Cách điện đứng 22kV sứ gốm-ty
138
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
12
Cáp hạ áp-Cu-1x95mm2-không giáp kim loại, cách điện XLPE
24
mét
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
13
Cáp hạ áp-Cu-2x10mm2-không giáp kim loại, cách điện XLPE
759.4
mét
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
14
Cáp hạ áp-Cu-2x4mm2-không giáp kim loại, cách điện XLPE
774.7
mét
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
15
Đầu cốt M120
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
16
Đầu cốt M95
24
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
17
Hộp công tơ-1x1 pha-1 MCB 1 cực 40A-Composit
51
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
18
Dây ACSR bọc cách điện 22kV-150/19mm2
282
Mét
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
19
Chuỗi cách điện néo đơn 22kV-thủy tinh-phụ kiện chuỗi néo đơn dùng cho dây trần tiết diện 50-120mm2 (loại 3 bát)
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
20
Đầu cốt xử lý đồng nhôm AM150
275
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
21
Ống nối dây ACSR 150mm
102
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
22
Ghíp nhôm AC 50 - 240 loại 3 bulông
111
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
23
Ghíp LV-IPC 120-120 -Xuyên vỏ cách điện dày đến 3 mm-2 bu lông M8
72
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày
24
Ghíp MV-IPC 150-120-(2 bu lông)-Cho lưới MV
54
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Gia Lâm
05 ngày
60 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu ĐTXD-2026-MS-067". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu ĐTXD-2026-MS-067" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây