Thông báo mời thầu

Gói thầu MS-01

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:13 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm hàng hóa, vật tư của Phòng Quân huấn nhà trường năm 2026
Tên gói thầu
Gói thầu MS-01
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm hàng hóa, vật tư của Phòng Quân huấn nhà trường năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước chi thường xuyên cho QP năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Phương Liệt, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
10:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
3812/QĐ-PKKQ
Ngày phê duyệt
04/09/2026 15:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Quân huấn - Nhà trường, Bộ Tham mưu PK-KQ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:12 04/09/2026
đến
10:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (13/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƠ ĐIỆN HÀ THÁI DƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT Số 23 Ngõ Văn Hóa, Tổ Dân Phố 3 - - Phường Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần Tư vấn đầu tư xây dựng GIC Hoàng Phú Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 2, Nhà CC2 Khu đô thị Mễ Trì Hạ, đường Phạm Hùng, phường Mễ Trì, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội - - Phường Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƠ ĐIỆN HÀ THÁI DƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 23 Ngõ Văn Hóa, Tổ Dân Phố 3 - - Phường Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần Tư vấn đầu tư xây dựng GIC Hoàng Phú Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 2, Nhà CC2 Khu đô thị Mễ Trì Hạ, đường Phạm Hùng, phường Mễ Trì, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội - - Phường Từ Liêm - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bộ ke chân, ke tay HL Đội ngũ
12
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
2
Bia bắn súng AK bài 1
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
3
Bia đĩa (sắt) bắn súng nâng cao
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
4
Bia bài 2 súng AK nâng cao
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
5
Biển trường bắn (bằng sắt dán đề can nền đỏ chữ vàng)
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
6
Bảng sơ đồ chỉ dẫn nhà ở, nhà làm việc (in bạt khung sắt)
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
7
Bục chào cờ (Inox)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
8
Băng KSQS
150
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
9
Cờ Tổ Quốc
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
10
Khung, giá đỡ Cờ Tổ Quốc, cờ Đảng
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
11
Bảng chức trách mika (84cmx60cm)
50
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
12
Giấy ép (ni lon) loại to
4000
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
13
Giấy ép (ni lon) loại nhỏ
4000
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
14
Bảng theo dõi 1,2x2,4m
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
15
Bảng Bản đồ thế giới 1,5x2m
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
16
Bảng xây dựng chính quy 60x80cm
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
17
Bảng ảnh trang phục quân đội 1,6x1,0m
28
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
18
Bảng khung kẽm hộp 5x5, đồ họa vi tính trên nền bạt tráng nhựa 4,25x1,28
15
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
19
Giá phơi quần áo
30
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
20
Giá đa năng, 3 tác dụng
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
21
Biển tên chức danh để trên bàn CH
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
22
Bảng kế hoạch công tác tuần (1m x 1,2m)
40
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
23
Biển chức danh Mica (15x10cm) có chân đế
200
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
24
Biển chức danh Mica (25x10cm) có chân đế
80
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
25
Bảng kế hoạch công tác (1,5m x 2,0m)
50
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
26
Bảng sơ đồ bố trí nhà ở làm việc (1,5m x 1,0m)
50
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
27
Biển tên phòng Mica đỏ chữ vàng (30cm x 60cm)
120
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
28
Tranh cấu tạo súng AK
500
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
29
Tranh cấu tạo lựu đạn LĐ-01
450
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
30
Cờ để bàn làm việc
200
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
31
Bảng kế hoạch huấn luyện 2,1x3m
14
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
32
Bảng nhôm kính lịch công tác 1 x 1,5m
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
33
Bảng nhôm kính mẫu biểu chính quy 80cm x 1,2m
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
34
Bảng bản đồ 1,8x2,8m
15
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
35
Vở học tập CSM
20000
quyển
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
36
Vở học tập cán bộ
2000
quyển
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
37
Thời gian biểu
240
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
38
Chức trách trực ban nội vụ đơn vị
300
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
39
Chức trách trực ban nội vụ cơ quan
300
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
40
Chức trách (trợ lý)
300
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
41
Hiệu lệnh Kẻng
300
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
42
Sổ nhật ký trực ban nội vụ (Cơ quan QC)
200
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
43
Sổ đăng ký khách đến (Cơ quan QC)
300
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
44
Sổ đăng ký công văn, điện đến (Cơ quan QC)
300
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
45
Sơ đồ chỉ dẫn (nhà ở, nhà làm việc)
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
46
Tranh trang phục mẫu
100
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
47
Tranh động tác đội ngũ
300
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
48
Bằng khen
300
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
49
Phôi giấy ra vào ô tô
3000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60
50
Phôi giấy ra người
4000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Số 167 đường Trường Chinh, phường Phương Liệt, Hà Nội
01
60

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu MS-01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu MS-01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 4

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây