Thông báo mời thầu

Gói thầu MSHH-01

Tìm thấy: 22:09 26/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
MUA SẮM, VẬN CHUYỂN VẬT TƯ, PHỤ TÙNG BẢO ĐẢM SỬA CHỮA, BẢO DƯỠNG TRANG THIẾT BỊ CHO ĐỘI CÔNG BINH TẠI PHÁI BỘ UNISFA, KHU VỰC ABYEI
Tên gói thầu
Gói thầu MSHH-01
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2979/QĐ-CGGHBVN
Ngày phê duyệt
23/11/2024 22:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Gìn giữ hòa bình Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:07 26/11/2024
đến
09:00 03/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/12/2024 (02/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ KIẾN TRÚC CÔNG TRÌNH PHƯƠNG ĐÔNG Tư vấn lập E-HSMT Tầng 4, C16 - NV5 ô số 21, KĐT hai bên đường Lê Trọng Tấn - 1013739 - 10137 - 101
2 Cục Gìn giữ hòa bình Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ KIẾN TRÚC CÔNG TRÌNH PHƯƠNG ĐÔNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 4, C16 - NV5 ô số 21, KĐT hai bên đường Lê Trọng Tấn - Xã La Phù - Huyện Hoài Đức - Thành phố Hà Nội
4 Cục Gìn giữ hòa bình Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
XE CHỈ HUY 4x4 (Nhãn hiệu CTV-1 do Norinco, Trung Quốc sản xuất năm 2019) 'Kích thước: 5107 x 2210 x 2483
1
hm
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
2
Quạt điều hòa
7
cái
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
3
Két nước
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
4
Puly két làm mát
17
Cụm
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
5
Puly máy nén khí
7
Cụm
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
6
XE TẢI 15T (Nhãn hiệu EQDWZ501 do Norinco, Trung Quốc sản xuất năm 2019) Kích thước: 8930 x 2500 x 3490
1
hm
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
7
Trục chữ thập cầu trước
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
8
RƠ MOOC MÁY NÉN KHÍ CK250 (Nhãn hiệu CK250 do Norinco, Trung Quốc sản xuất năm 2019)
1
hm
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
9
Ống dẫn máy nén khí (2SN DN51 DIN 20022/EN 853 SIZE 2'' WP 12Mpa/1740PSI MEE160253)
100
m
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
10
RƠ MOOC MÁY NÉN KHÍ CK250 (Nhãn hiệu CK250 do Norinco, Trung Quốc sản xuất năm 2019)
1
hm
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
11
Cuộn dây hơi cho xe đầu kéo (J-FLEX PU-TUBE 12x8; WB3HOK137)
100
m
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
12
Đầu khớp nối đồng bộ với dây hơi cho đầu kéo
20
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
13
MÁY TRỘN BÊ TÔNG DƯỚI 1.5m3 (Nhãn hiệu J350 do XCMG, Trung Quốc sản xuất năm 2019)
1
hm
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
14
Dây Curoa (B-1450)
10
cái
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
15
XE TÉC CHỞ NƯỚC (Nhãn hiệu EQNWS80 do Norinco, Trung Quốc sản xuất năm 2019)
1
hm
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
16
Cảm biến áp suất điều hòa (PY201 - 20B)
20
cái
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
17
XE BUS 22 CHỖ (Nhãn hiệu EQVK201M do Norinco, Trung Quốc sản xuất năm 2019)
1
hm
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
18
Két nước làm mát (1300010-TZ01. EQVK201M)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
19
XE CẦN CẨU 16 T (Nhãn hiệu XND16 do XCMG, Trung Quốc sản xuất năm 2019)
1
hm
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
20
Chân đế giữ ổn định (137800528)
5
cái
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
21
Dây cáp cho cần cẩu. (110502338)
300
m
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
22
XE BEN TỰ ĐỔ 10m3 (Nhãn hiệu EQZX101 do XCMG, Trung Quốc sản xuất năm 2019)
1
hm
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
23
Bộ nhíp 1. Rear Leaf Spring Assembly: 2913010-T3B301Y 2. Locating Pin: 2901113-T3B301Y 3. Cover Plate. Rear Suspension: 2902105-ND500 4. Cushion Block. Rear Suspension: 2902109-T3B301Y 5. U-bolt Bottom Plate: 2902115-KS110
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
24
Ly hợp và bàn ép ly hợp
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
25
XE TẢI 5T (Nhãn hiệu EQDWZ301 do Norinco, Trung Quốc sản xuất năm 2019)
1
hm
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
26
Công tắc rùa thỏ
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
27
MÁY LU RUNG 10T (Nhãn hiệu XNY103H do XCMG, Trung Quốc sản xuất năm 2019)
1
hm
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
28
Dàn ngưng tụ điều hòa (803587085)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
29
Pít tông của bơm tay
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
30
Máy nén điều hòa (803548383)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
31
MÁY LU RUNG 10T (Nhãn hiệu XNY103H do XCMG, Trung Quốc sản xuất năm 2019)
1
hm
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
32
Đồng hồ đo giờ máy
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
33
Máy phát điện (800157059)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
34
MÁY LU RUNG 10T (Nhãn hiệu XNY103H do XCMG, Trung Quốc sản xuất năm 2019)
1
hm
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20
35
Van khóa thủy lực ở dưới ghế lái
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
10
20

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu MSHH-01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu MSHH-01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 119

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây