Thông báo mời thầu

Gói thầu mua sắm số 04- ĐTXD-VTTB 2023

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:18 29/03/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Hạ áp các nhánh đường dây 35 kV nhánh Hồ Gòng, Bơm tiêu Hiệp Thuận, Hạ Hiệp 1, Bơm Thụy Đức đấu nối với lộ 478 - E10.6
Tên gói thầu
Gói thầu mua sắm số 04- ĐTXD-VTTB 2023
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vay tín dụng thương mại, Khấu hao cơ bản
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:30 07/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
996/QĐ-PCPHUCTHO
Ngày phê duyệt
28/03/2023 18:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty Điện lực Phúc Thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:13 28/03/2023
đến
11:30 07/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:30 07/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
36.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/04/2023 (05/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tủ điện hạ áp 600V-630A-Kiểu treo-Ngoài trời 600V-630A (2x250A+400A+25A)
3
tủ
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
2
Tủ điện hạ áp 600V-1000A-Kiểu treo-Ngoài trời 600V-1000A (3x250A+400A+25A)
9
tủ
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
3
Tủ tụ bù hạ áp có điều khiển 0,4kV-6x15kVAr-Ngoài trời
3
tủ
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
4
Bình tụ bù 22,13kV-1 pha-200kVAR-2 sứ
3
bình
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
5
LBS kiểu hở-Dầu-22kV-630A-16kA/1s-Cách điện sứ gốm-CO bằng tay-Ngoài trời.
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
6
CSV đường dây 18kV/15,3-DM-10kA-Kèm hạt nổ
51
quả
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
7
CSV TBA phân phối 18kV/15,3kV-DM-10kA-Kèm hạt nổ
102
quả
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
8
Cột BTLT-PC.I-14-190-13-Thân liền
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
9
Cột BTLT-PC.I-16-190-11-Nối bích
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
10
Cột BTLT-PC.I-20-190-11-Nối bích
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
11
Dây nhôm trần lõi thép ACSR-70/11 mm2
28
mét
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
12
Dây nhôm trần lõi thép ACSR-120/19 mm2
64
mét
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
13
Dây nhôm trần lõi thép ACSR-150/19 mm2
1095
mét
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
14
Dây đồng bọc XLPE-20,2/35(38,5kV)-50mm2
6
mét
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
15
Dây đồng bọc PVC 0,6/1(1,2)kV-1x35mm2
8
mét
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
16
Cáp hạ áp 0,6/1(1,2)kV-Cu/XLPE/PVC-1x120mm2
448
mét
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
17
Cáp hạ áp 0,6/1(1,2)kV-Cu/XLPE/PVC-1x240mm2
588
mét
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
18
Sứ đỡ cách điện gốm-22kV-ty sứ
359
bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
19
Sứ đỡ cách điện gốm-35kV-ty sứ
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
20
Chuỗi néo đơn cách điện thủy tinh-22kV-phụ kiện chuỗi néo cho dây trần
322
bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
21
Chuỗi néo kép cách điện thủy tinh-22kV-phụ kiện chuỗi néo cho dây trần
15
bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
22
Đầu cốt M50
16
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
23
Đầu cốt AM120
39
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
24
Đầu cốt AM150
6
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
25
Đầu cốt M35
43
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
26
Đầu cốt M120
112
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
27
Đầu cốt M240
114
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
28
Giáp níu dùng cho dây dẫn bọc cách điện
27
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
29
Ghíp nhôm A50-150 3 bu lông
386
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
30
Chụp chống sét van
51
bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
31
Chụp cao thế MBA
30
bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
32
Chụp hạ thế MBA
30
bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
33
Dây chì FCO 22kV- Loại K-6A
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
34
Dây chì FCO 22kV- Loại K-8A
3
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
35
Dây chì FCO 22kV- Loại K-10A
27
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
36
Dây chì FCO 22kV- Loại K-12A
3
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
37
Dây chì FCO 22kV- Loại K-15A
42
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
38
Dây chì FCO 22kV- Loại K-20A
9
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
39
Dây chì FCO 22kV- Loại K-25A
36
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
40
Dây chì FCO 22kV- Loại K-40A
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30
41
MCCB 3 cực 1000A-690VAC/800V-65kArms-CO bằng tay
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại kho Công ty Điện lực Huyện Phúc Thọ
30
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu mua sắm số 04- ĐTXD-VTTB 2023". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu mua sắm số 04- ĐTXD-VTTB 2023" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây