Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN MÔI TRƯỜNG HỒNG ĐỨC | Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán | Lô F1-68 đường Bế Văn Đàn - Phường Vĩnh Lạc - Thành phố Rạch Giá - Tỉnh Kiên Giang |
| 2 | CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHA CA CO | Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán | LÔ F1-68, ĐƯỜNG BẾ VĂN ĐÀN KHU PHỐ 5, PHƯỜNG VĨNH LẠC, THÀNH PHỐ RẠCH GIÁ, TỈNH KIÊN GIANG - Phường Vĩnh Lạc - Thành phố Rạch Giá - Tỉnh Kiên Giang |
| 3 | CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤ N XÂY DỰNG TIẾN HƯNG | Tư vấn lập E-HSMT | P17-28, đường 3 tháng 2 - Phường An Hòa - Thành phố Rạch Giá - Tỉnh Kiên Giang |
| 4 | PHÒNG TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG HUYỆN AN MINH | Tư vấn thẩm định E-HSMT | Huyện An Minh, Kiên Giang |
| 5 | CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤ N XÂY DỰNG TIẾN HƯNG | Tư vấn đánh giá E-HSDT | P17-28, đường 3 tháng 2 - Phường An Hòa - Thành phố Rạch Giá - Tỉnh Kiên Giang |
| 6 | PHÒNG TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG HUYỆN AN MINH | Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | Huyện An Minh, Kiên Giang |
| STT | Tên hàng hoá | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Địa điểm thực hiện | Ngày giao hàng sớm nhất | Ngày giao hàng muộn nhất | Ghi chú |
|---|
1 |
Công tác thu gom rác sinh hoạt từ thùng rác vận chuyển đến địa điểm đổ rác với cự ly bình quân 55 km. Loại xe ép rác ≤ 10 tấn |
3650 |
1 tấn rác |
Theo quy định tại Chương V |
Huyện An Minh, tỉnh Kiên Giang |
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực |
||
2 |
Công tác thu gom rác sinh hoạt từ thùng rác vận chuyển đến địa điểm đổ rác với cự ly bình quân ≤15 km. Loại xe ép rác ≤ 1,5 tấn |
547 |
1 tấn rác |
Theo quy định tại Chương V |
Huyện An Minh, tỉnh Kiên Giang |
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực |
||
3 |
Công tác vận hành bãi chôn lấp và xử lý chất thải sinh hoạt, công suất bãi ≤ 500 tấn/ngày |
4197 |
1 tấn rác |
Theo quy định tại Chương V |
Huyện An Minh, tỉnh Kiên Giang |
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực |
||
4 |
Công tác vệ sinh thùng thu gom rác sinh hoạt |
4 |
100 thùng |
Theo quy định tại Chương V |
Huyện An Minh, tỉnh Kiên Giang |
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình bạn không phải là cách bạn quên mà là cách bạn tha thứ, không phải là cách bạn lắng nghe mà là cách bạn thấu hiểu, không phải là điều bạn nhìn thấy mà là cách bạn cảm nhận, và không phải là cách bạn từ bỏ mà là cách bạn giữ lấy. "
Khuyết Danh
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG HUYỆN AN MINH đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác PHÒNG TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG HUYỆN AN MINH đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.