Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01

Tìm thấy: 09:08 08/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hàng rào Ban CHQS phường Pháo Đài
Tên gói thầu
Gói thầu số 01
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tăng thu ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hà Tiên, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
248/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/11/2024 09:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÁO ĐÀI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:07 08/11/2024
đến
09:00 15/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/11/2024 (14/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Trần Nguyễn Bách Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán hẻm 711 lô 3 căn 13, đường Mạc cửu phường Vĩnh Quang, Tp Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang
2 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng HK39 Tư vấn lập E-HSMT L3-căn 5, đường Phạm Thị Nụ, phường An Hòa, TP. Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang
3 Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Thương mại Kiểm định Thiên Phát Kiên Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 315, đường Nguyễn Chí Thanh, phường Rạch Sỏi, TP. Rạch Giá, Kiên Giang
4 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng HK39 Tư vấn đánh giá E-HSDT L3-căn 5, đường Phạm Thị Nụ, phường An Hòa, TP. Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang
5 Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Thương mại Kiểm định Thiên Phát Kiên Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 315, đường Nguyễn Chí Thanh, phường Rạch Sỏi, TP. Rạch Giá, Kiên Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
MÁY TRỘN BÊ TÔNG
1
2
MÁY HÀN
1
3
MÁY CẮT THÉP
1
4
XE CUỐC 0,3M3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
0.0929
100m2
2
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0126
100m2
3
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
0.1558
tấn
4
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.0861
tấn
5
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 12mm, chiều cao ≤6m
0.323
tấn
6
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.0819
tấn
7
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 14mm, chiều cao ≤6m
0.4391
tấn
8
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK 6mm, chiều cao ≤28m
0.0163
tấn
9
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK 10mm, chiều cao ≤28m
0.0779
tấn
10
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK 6mm, chiều cao ≤28m
0.0063
tấn
11
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK 8mm, chiều cao ≤28m
0.0897
tấn
12
Lắp dựng hàng rào thép hộp
54.61
m2
13
Lắp dựng cửa cổng hàng rào
9.1935
m2
14
Lắp dựng cửa đi khung nhôm Tungshin C70
1.84
m2
15
Lắp dựng cửa sổ khung nhôm C70 Tungshin
4.8
m2
16
Lắp đặt bảng tên cổng (bằng khung thép hình bọc tôn phẳng 1 mặt)
1.89
M2
17
Lắp đặt bộ chữ trên bảng bảng tên cổng phường đội
1
bộ
18
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
2.8674
m3
19
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
4.1603
m3
20
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
1.456
m3
21
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
107.018
m2
22
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
16.58
m2
23
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
50.509
m2
24
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
36.69
m2
25
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
4.86
m2
26
Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB30
25.28
m
27
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB30
19.9
m
28
Trát sê nô, mái hắt, lam ngang, vữa XM M75, PCB30
4.431
m2
29
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
9.58
m2
30
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
5.8
m2
31
Bả bằng bột bả vào tường
107.018
m2
32
Bả bằng bột bả vào tường
16.58
m2
33
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
99.8564
m2
34
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
202.0144
m2
35
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
21.44
m2
36
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤ 0,16m2, vữa XM M75, PCB30
7.76
m2
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
72.612
1m2
38
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
1
bộ
39
Lắp đặt quạt treo tường
1
cái
40
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
1
cái
41
Lắp đặt đế nổi + mặt CB
1
cái
42
Lắp đặt 2 công tắc, 2 ổ cắm hỗn hợp
1
bảng
43
Lắp đặt dây đơn loại CXV 1x1,5 - 06/1KV
20
m
44
Lắp đặt dây đôi CXV 2x2,5 - 0.6/1KV
30
m
45
Lắp đặt sứ các loại
1
sứ (hoặc sứ nguyên bộ)
46
Lắp đặt ống nhựa PVC, nối bằng p/p măng sông - Đường kính 90mm
0.03
100m
47
Lắp đặt côn nhựa nối bằng p/p măng sông - Đường kính 90mm
1
cái
48
Lắp đặt nối thẳng nhựa nối bằng p/p măng sông - Đường kính 89mm
1
cái
49
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.395
100m3
50
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
14.25
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây