Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01

Tìm thấy: 15:51 19/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Quảng trường văn hóa thị xã An Khê; hạng mục:Di thực cây xanh
Tên gói thầu
Gói thầu số 01
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã An Khê, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
301/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
19/12/2024 15:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dịch vụ đô thị thị xã An Khê
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:49 19/12/2024
đến
09:00 26/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/12/2024 (26/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Tổ chuyên gia của Ban Quản lý dịch vụ đô thị thị xã An Khê Tư vấn lập E-HSMT Thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai
2 Tổ thẩm định củaBan Quản lý dịch vụ đô thị thị xã An Khê Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai
3 Tổ chuyên gia của Ban Quản lý dịch vụ đô thị thị xã An Khê Tư vấn đánh giá E-HSDT Thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai
4 Tổ thẩm định của Ban Quản lý dịch vụ đô thị thị xã An Khê Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Đào dốc cây bằng thủ công
211
Gốc cây
Theo quy định tại Chương V
Thị xã An Khê
07 ngày
2
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly cận chuyển 10 khởi điểm
2.11
100 cây
Theo quy định tại Chương V
nt
07 ngày
3
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 90m tiếp theo
2.11
100 cây
Theo quy định tại Chương V
nt
07 ngày
4
Bốc xếp cây lên bằng thủ công
2.11
100 cây
Theo quy định tại Chương V
nt
07 ngày
5
Bốc xếp cây xuống bằng thủ công
2.11
100 cây
Theo quy định tại Chương V
nt
07 ngày
6
Đào hố trồng cây bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III (Tính 85% KL)
1.308
100 m3
Theo quy định tại Chương V
nt
07 ngày
7
Đào hố trồng cây bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III (Tính 15% KL)
23.073
m3
Theo quy định tại Chương V
nt
07 ngày
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
6.836
10m3/1km
Theo quy định tại Chương V
nt
07 ngày
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
6.836
10m3/1km
Theo quy định tại Chương V
nt
07 ngày
10
Trồng cây Cau Vua đường kính 40cm, cao 10-12m
30
cây
Theo quy định tại Chương V
nt
07 ngày
11
Gia công cột bằng thép hình
2.425
tấn
Theo quy định tại Chương V
nt
07 ngày
12
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
153.813
m2
Theo quy định tại Chương V
nt
07 ngày
13
Lắp cột thép các loại
2.425
tấn
Theo quy định tại Chương V
nt
07 ngày
14
Trồng cây di dời đường kính <30cm, cao 4-5m
181
cây
Theo quy định tại Chương V
nt
07 ngày
15
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng
2.11
100 cây/ lần
Theo quy định tại Chương V
nt
07 ngày
16
Duy trì cây xanh
211
cây/năm
Theo quy định tại Chương V
nt
07 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây