Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01

Tìm thấy: 16:18 22/11/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp mở rộng tuyến đường và hệ thống thoát nước từ QL24B đến nhà văn hóa rẽ cổng chào thôn Mỹ Lại, xã Tịnh Khê
Tên gói thầu
Gói thầu số 01
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp mở rộng tuyến đường và hệ thống thoát nước từ Quốc lộ 24B đến nhà văn hóa rẽ cổng chào thôn Mỹ Lại, xã Tịnh Khê
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách địa phương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tịnh Khê, Tỉnh Quảng Ngãi
Thời điểm đóng thầu
08:00 01/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
74/QD-KT
Ngày phê duyệt
22/11/2025 16:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng kinh tế xã Tịnh Khê
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:17 22/11/2025
đến
08:00 01/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 01/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
101.946.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ một triệu chín trăm bốn mươi sáu nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/12/2025 (30/04/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng và thương mại Thiên An Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 9, Phường Chánh Lộ, Tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty Cổ phần Tư vấn và Khảo sát Xây dựng số 5 Tư vấn lập E-HSMT Số 61/3 Lê Quý Đôn - - Phường Nghĩa Lộ - Tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty Cổ phần Tư vấn và Khảo sát Xây dựng số 5 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 61/3 Lê Quý Đôn - - Phường Nghĩa Lộ - Tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥0,8m3
2
2
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 16T
1
3
Máy lu bánh thép - trọng lượng ≥ 9T
1
4
Cần cẩu - sức nâng ≥ 6T
1
5
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC GIAO THÔNG
2
Nền đường
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
2.8203
100m3
4
Vận chuyển đất đổ đi (sau khi đã trừ tận dụng) 1Km đầu tiên, ô tô 10T
0.4621
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
1.8484
100m3
6
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
100m3
9
Lu lèn nền đường cũ K95
4.7258
100m2
10
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.0869
100m3
11
Mặt đường
12
Cấp phối đá dăm dày 12cm
0.8055
100m3
13
Ni long
7.7902
100m2
14
BTXM M250 đá 1x2 (bao gồm nút giao)
184.73
m3
15
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
4.2533
100m2
16
Gỗ chèn khe
0.64
m3
17
Nhựa đường
83.79
kg
18
Rải lưới cốt sợi thủy tinh 100x100KN/m
60.3204
100m2
19
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
60.3204
100m2
20
Rải thảm mặt đường BTNC12.5 dày 5cm
60.3204
100m2
21
Sản xuất bê tông nhựa C12.5, trạm trộn 120T/giờ
8.3318
100tấn
22
Vận chuyển BTN 4Km đầu tiên, ô tô 10T
8.3318
100tấn
23
Vận chuyển BTN 13km tiếp theo, ô tô 10T
108.3137
100tấn
24
Bó vỉa
25
Bê tông bó vỉa M300 đá 1x2
177.91
m3
26
Ván khuôn bó vỉa
9.2511
100m2
27
Rải giấy dầu chèn khe
0.2965
100m2
28
Ni long
9.4883
100m2
29
Đệm cấp phối Dmax37.5
0.9488
100m3
30
Biển báo
31
Đào đất hố móng, đất cấp 3
0.224
m3
32
Bê tông móng cột biển báo M150 đá 2x4
0.224
m3
33
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm, PCB40
2
cái
34
HẠNG MỤC THOÁT NƯỚC DỌC
35
Đào đất móng cống/ mương
13.0593
100m3
36
Lấp đất hố móng
3.2861
100m3
37
Đắp cát móng cống
1.9725
100m3
38
Vận chuyển đất đổ đi (sau khi đã trừ tận dụng) 1Km đầu tiên, ô tô 10T
9.346
100m3
39
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
37.3842
100m3
40
Mương dọc (50xH)cm
41
Bê tông mương M200 đá 1x2
386.595
m3
42
Ván khuôn mương
36.9879
100m2
43
Cốt thép mương d<=10mm
7.616
tấn
44
Cốt thép mương d>10mm
16.276
tấn
45
Mương dọc (30x30)cm
46
Bê tông mương M200 đá 1x2
45.713
m3
47
Ván khuôn mương
3.8868
100m2
48
Cốt thép mương d<=10mm
0.8
tấn
49
Cốt thép mương d>10mm
1.963
tấn
50
Tấm đan mương (80x100x15)cm

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây