Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:06 03/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
cung cấp sản phẩm dịch vụ công ích trên địa bàn xã Ngọc Chúc; Hạng mục: Thu gom và vận chuyển chất thải rắn sinh hoạt; duy trì và chăm sóc cây xanh
Tên gói thầu
Gói thầu số 01
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
cung cấp sản phẩm dịch vụ công ích trên địa bàn xã Ngọc Chúc; Hạng mục: Thu gom và vận chuyển chất thải rắn sinh hoạt; duy trì và chăm sóc cây xanh
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp môi trường; kiến thiết thị chính và thu phí vệ sinh năm 2026.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Ngọc Chúc, Tỉnh An Giang
Thời điểm đóng thầu
14:00 12/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
18/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
03/03/2026 15:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Ngọc Chúc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:05 03/03/2026
đến
14:00 12/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 12/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.813.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu tám trăm mười ba nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/03/2026 (08/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Hưng Phát Giồng Riềng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 349 Mai Hồng Hạnh, Xã Giồng Riềng, An Giang
2 Công ty TNHH MTV xây dựng Tiến Thuận Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 82, đường Lạc Hồng, Phường Rạch Giá, Tỉnh An Giang
3 CÔNG TY TNHH HÂN ANH KIÊN GIANG Tư vấn lập E-HSMT Tổ 01, Khu phố 6, đường Mạc Thiên Tích, Phường Vĩnh Thông, tỉnh An Giang - - Phường Vĩnh Thông - Tỉnh An Giang
4 CÔNG TY CỔ PHẦN HIỆP LỰC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 1324, ấp Bình Lợi - - Xã Châu Thành - Tỉnh An Giang
5 CÔNG TY TNHH HÂN ANH KIÊN GIANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 01, Khu phố 6, đường Mạc Thiên Tích, Phường Vĩnh Thông, tỉnh An Giang - - Phường Vĩnh Thông - Tỉnh An Giang
6 CÔNG TY CỔ PHẦN HIỆP LỰC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 1324, ấp Bình Lợi - - Xã Châu Thành - Tỉnh An Giang

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
THU GOM VÀ VẬN CHUYỂN CHẤT THẢI RẮN SINH HOẠT
Theo quy định tại Chương V
2
Công tác gom rác đường phố ban ngày bằng thủ công. Đô thị loại III-V
1083
1km
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
3
Công tác thu gom rác sinh hoạt từ thùng rác vận chuyển đến địa điểm đổ rác, cự ly 20km < L <= 25km, xe ép rác 10 tấn
402.6
tấn rác
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
4
Công tác thu gom rác sinh hoạt từ các xe thô sơ (xe đẩy tay) tại các điểm tập kết rác lên xe ép rác, vận chuyển đến địa điểm đổ rác với cự ly L <= 15km, xe ép rác 2 tấn
326.472
tấn rác
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
5
Công tác vệ sinh thùng thu gom rác sinh hoạt
24
100 thùng
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
6
DUY TRÌ VÀ CHĂM SÓC CÂY XANH
Theo quy định tại Chương V
7
Đốn hạ cây sâu bệnh, cây loại 1
12
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
8
Duy trì cây bóng mát loại 2
1229
1 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
9
Duy trì cây bóng mát loại 1, dùng cây chống D60, H = 3 -3,5m
144.02
1 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10
Giải tỏa cành cây gẫy, cây loại 2 (Tính 10%)
122.9
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
11
Giải tỏa cành cây gẫy, cây loại 1 (Tính 10%)
14.4
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
12
Giải tỏa cành cây gẫy, cây loại 3
2
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
13
Duy trì cây cảnh tạo hình
13.49
100 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
14
Duy trì cây hàng rào, đường viền cao <1m
2.8185
100m2/ năm
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
15
Trồng dặm cây cảnh trổ hoa
0.12
100 cây
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
16
Trồng dặm cây cảnh trồng chậu
0.33
100 chậu
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
17
Trồng dặm cỏ
187.845
1m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
18
Trồng dặm cỏ nhung
316.917
m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
19
Cung cấp giá thể trồng cây
109
Bao
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
20
Trồng dặm hoa mười giờ
33
m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
21
Tưới nước giếng khoan thảm cỏ thuần chủng bằng máy bơm chạy điện 1,5kW (1 tháng 1 lần)
205.8648
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
22
Làm cỏ tạp (1 tháng 1 lần)
4730.64
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
23
Phun thuốc phòng trừ sâu cỏ (1 tháng 1 lần)
205.8648
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
24
Bón phân thảm cỏ(1 tháng 1 lần)
205.8648
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
25
Quét vôi gốc cây, cây loại 2
1229
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
26
Quét vôi các kết cấu - 3 nước trắng
45
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Ngọc Chúc, tính An Giang
365 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây