Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01

Tìm thấy: 17:48 16/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Đền Liệt sỹ Tứ Kỳ, xã Tứ Kỳ, thành phố Hải Phòng
Tên gói thầu
Gói thầu số 01
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa Đền Liệt sỹ Tứ Kỳ, xã Tứ Kỳ, thành phố Hải Phòng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn do thành phố bổ sung có mục tiêu cho ngân sách cấp xã, nguồn thu từ đấu giá quyền sử dụng đất và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tứ Kỳ, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
08:00 27/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
100/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
16/07/2026 17:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Tứ Kỳ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:47 16/07/2026
đến
08:00 27/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 27/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
125.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/07/2026 (24/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TU BỔ CÔNG TRÌNH VĂN HÓA HẢI DƯƠNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 42, phố Lê Chân - Phường Phạm Ngũ Lão - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
2 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG THĂNG LONG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 279 Cao Bá Quát - - Phường Tân Hưng - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC Tư vấn thẩm định giá Số 57 ngõ 165 Yên Duyên - - Phường Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN SƠN THÀNH Tư vấn lập E-HSMT Số 59, đường Nguyễn Đình Bể - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG THĂNG LONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 279 Cao Bá Quát - - Phường Tân Hưng - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN SƠN THÀNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 59, đường Nguyễn Đình Bể - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng
7 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG THĂNG LONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 279 Cao Bá Quát - - Phường Tân Hưng - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - Khối lượng hàng hóa CC ≥ 5 tấn. Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng/ hoặc giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu/ hoặc các loại tài liệu khác tương đương
1
2
Cần cẩu hoặc ô tô gắn cẩu - Tải trọng nâng hàng ≥ 3T. Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng và Tài liệu thể hiện “Thiết bị nâng có đủ điều kiện lắp đặt” theo quy định tại Điểm 3.4 Điều 3 của Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia QCVN 7:2012/BLĐTBXH; tài liệu thể hiện trọng tải nâng thiết kế của thiết bị/ hoặc các loại tài liệu khác tương đương
1
3
Máy bơm bê tông. Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc các loại tài liệu khác tương đương)
1
4
Trạm trộn bê tông xi măng có năng suất ≥ 40m3/h; hoặc hợp đồng nguyên tắc với trạm trộn bê xi măng có năng suất ≥ 40m3/h để cung cấp bê tông xi măng, Thiết bị trạm trộn còn hoạt động tốt (có tài liệu chứng minh trạm trộn thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê và các tài liệu chứng minh công suất của trạm)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ngói mũi hài
3583.232
Viên
2
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - bê tông
87.737
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
127.038
m2
4
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
20.098
m2
5
Trám vá dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
20.098
m2
6
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
234.873
m2
7
Lắp dựng tháo dỡ giàn giáo tre, giàn giáo trong, chiều cao <= 3,6 m
0.073
100m2
8
Lắp dựng tháo dỡ giàn giáo tre, giàn giáo ngoài, chiều cao <= 12 m
0.756
100m2
9
Bạt rứa che công trình ( lớn hơn diện tích mái)
100
m2
10
Công vệ sinh bia
1
công
11
Tô lại chữ trên bia (tính 30% diện tích bia)
0.456
m2
12
Bốc xếp các loại vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công, cát các loại
2.299
m3
13
Bốc xếp lên ngói các loại bằng thủ công
3.583
1000v
14
Bốc xếp xuống ngói các loại bằng thủ công
3.583
1000v
15
Bốc xếp lên Xi măng bao bằng thủ công
0.606
tấn
16
Bốc xếp xuống Xi măng bao bằng thủ công
0.606
tấn
17
Bốc xếp lên Gỗ các loại bằng thủ công
0.033
m3
18
Bốc xếp xuống Gỗ các loại bằng thủ công
0.033
m3
19
Bốc xếp lên sơn, vật liệu các loại bằng thủ công
0.15
tấn
20
Bốc xếp xuống sơn, vật liệu các loại bằng thủ công
0.15
tấn
21
Vận chuyển cát các loại bằng thủ công, 10m khởi điểm
2.299
m3
22
Vận chuyển cát các loại bằng thủ công, 10m tiếp theo
4.599
m3
23
Vận chuyển ngói các loại bằng thủ công, 10m khởi điểm
3.583
1000v
24
Vận chuyển ngói các loại bằng thủ công, 10m tiếp theo
7.167
1000v
25
Vận chuyển gỗ các loại bằng thủ công, 10m khởi điểm
0.033
m3
26
Vận chuyển gỗ các loại bằng thủ công, 10m tiếp theo
0.065
m3
27
Vận chuyển xi măng bao bằng thủ công, 10m khởi điểm
0.606
tấn
28
Vận chuyển xi măng bao bằng thủ công, 10m tiếp theo
1.212
tấn
29
Vận chuyển sơn, vật liệu các loại bằng thủ công, 10m khởi điểm
0.15
tấn
30
Vận chuyển sơn, vật liệu các loại bằng thủ công, 10m tiếp theo
0.3
tấn
31
Hạng mục: Sân cốt +3,60
32
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
936.6
m2
33
Lát nền gạch đất nung 400x400, vữa XM M75, PCB40
936.6
m2
34
Bốc xếp các loại vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công, cát các loại
27.864
m3
35
Vận chuyển cát các loại bằng thủ công, 10m khởi điểm
27.864
m3
36
Vận chuyển cát các loại bằng thủ công, 10m tiếp theo
111.456
m3
37
Bốc xếp lên sơn, các loại vật liệu khác bằng thủ công
0.15
tấn
38
Bốc xếp xuống sơn, các loại vật liệu khác bằng thủ công
0.15
tấn
39
Vận chuyển sơn, các loại vật liệu khác bằng thủ công, 10m khởi điểm
0.15
tấn
40
Vận chuyển sơn, các loại vật liệu khác bằng thủ công, 10m tiếp theo
0.6
tấn
41
Hạng mục: Sân cốt +2,10
42
Đầm lại sân bằng máy đầm cầm tay
31.369
100m2
43
Bê tông nền, máy bơm bê tông tĩnh, M150, đá 1x2, PCB40
156.845
m3
44
Lát nền, sàn gạch đất nung 400x400, vữa XM M75, PCB40
3136.9
m2
45
Bốc xếp các loại vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công, cát các loại
93.322
m3
46
Vận chuyển cát các loại bằng thủ công, 10m khởi điểm
93.322
m3
47
Vận chuyển cát các loại bằng thủ công, 10m tiếp theo
373.288
m3
48
Bốc xếp lên Xi măng bao bằng thủ công
23.589
tấn
49
Vận chuyển xi măng bao bằng thủ công, 10m khởi điểm
23.589
tấn
50
Vận chuyển xi măng bao bằng thủ công, 10m tiếp theo
94.358
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây