Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01. Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 14:20 07/04/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng phòng học đa chức năng, cải tạo, nâng cấp một số hạng mục Trường tiểu học Hiến Sơn, huyện Đô Lương
Tên gói thầu
Gói thầu số 01. Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ, Ngân sách huyện, Ngân sách xã Hiến Sơn và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đô Lương, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 17/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
100/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/04/2023 13:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Hiến Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:48 07/04/2023
đến
16:00 17/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 17/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/04/2023 (16/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP XÂY DỰNG MẠNH DŨNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Xóm 8 - Xã Hiến Sơn - Huyện Đô Lương - Tỉnh Nghệ An
2 PHÒNG KT&HT HUYỆN ĐÔ LƯƠNG Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Đô Lương, huyện Đô Lương, tỉnh Nghệ An
3 CÔNG TY CP XÂY DỰNG MẠNH DŨNG Tư vấn lập E-HSMT Xóm 8 - Xã Hiến Sơn - Huyện Đô Lương - Tỉnh Nghệ An
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THANH HUYỀN Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm 11 - Xã Thái Sơn - Huyện Đô Lương - Tỉnh Nghệ An
5 CÔNG TY CP XÂY DỰNG MẠNH DŨNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm 8 - Xã Hiến Sơn - Huyện Đô Lương - Tỉnh Nghệ An
6 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THANH HUYỀN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm 11 - Xã Thái Sơn - Huyện Đô Lương - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu >=0,8m3; đang sử dụng tốt
1
2
Ô tô, tải trọng >=7 tấn; đang sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông 250L; đang sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa 150L; đang sử dụng tốt
2
5
Máy đầm dùi 1,5KW; đang sử dụng tốt
2
6
Máy đầm bàn 1KW; đang sử dụng tốt
2
7
Máy cắt gạch đá 1,7KW; đang sử dụng tốt
2
8
Máy hàn điện 23KW; đang sử dụng tốt
1
9
Máy cắt uốn thép 5KW; đang sử dụng tốt
1
10
Máy khoan bê tông cầm tay 0,62KW; đang sử dụng tốt
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ 3 TẦNG
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
48.4
m2
3
Tháo tấm lợp tôn
3.2122
100m2
4
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
1.3132
tấn
5
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
29.2765
m3
6
Phá dỡ sàn, mái bê tông cốt thép
2.7819
m3
7
Phá dỡ xà dầm, giằng bê tông cốt thép
0.5412
m3
8
Phá dỡ gạch nền cũ
481.7068
m2
9
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
56.6849
m3
10
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
1.5632
100m2
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.4328
tấn
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
2.0722
tấn
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 200 (XM PCB40)
11.462
m3
14
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.5951
100m2
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.1427
tấn
16
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.8616
tấn
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 200 (XM PCB40)
5.7552
m3
18
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
2.4839
100m2
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
4.3835
tấn
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200 (XM PCB40)
32.1816
m3
21
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.3262
100m2
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.2667
tấn
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200 (XM PCB40)
1.8744
m3
24
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
0.2915
100m2
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.4222
tấn
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 200 (XM PCB40)
3.0259
m3
27
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 28m, vữa XM PCB40 mác 50
0.0167
m3
28
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM PCB40 mác 75
23.0974
m2
29
Láng granitô cầu thang
23.0974
m2
30
Sản xuất và lắp dựng lan can cầu thang bằng sắt
7.711
m2
31
Sản xuất và lắp dựng tay vịn gỗ cầu thang
9.4
md
32
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM PCB40 mác 50
52.2759
m3
33
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 28m, vữa XM PCB40 mác 50
15.6912
m3
34
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao <= 28m, vữa XM PCB40 mác 75
7.347
m3
35
Sản xuất cửa đi bằng cửa nhôm hệ kính an toàn
18.9
m2
36
Sản xuất cửa sổ bằng cửa nhôm hệ kính an toàn
84.24
m2
37
Sản xuất ô gió cửa bằng khung nhôm hệ kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm
28.822
m2
38
Sản xuất hoa sắt cựa 14x14 ( đã sơn và lắp dựng):
41.04
m2
39
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.3354
100m2
40
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
7.4436
100m2
41
Gia công xà gồ thép
1.2758
tấn
42
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
3.3516
100m2
43
U chống bão 5 cái/m
1675.8
cái
44
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
1.2
m3
45
Lắp đặt kim thu sét dài 1m
5
cái
46
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà - Loại dây đồng D8mm
33
m
47
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà - Loại dây thép D12mm
40
m
48
Gia công và đóng cọc chống sét
6
cọc
49
Lắp dựng lan can sắt hành lang
10.044
m2
50
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB40 mác 75
158.5064
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01. Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01. Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 89

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây