Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 16:13 26/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông từ đường khối 5 cũ đi khối 3 cũ, thị trấn Anh Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
- Ngân sách thị trấn; - Ngân sách cấp trên hỗ trợ và các nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Anh Sơn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
17:00 30/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
121/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/09/2023 15:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND thị trấn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:52 26/09/2023
đến
17:00 30/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 30/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/09/2023 (29/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cp tư vấn thiết kế 262 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Xóm Xuân Hoa, Xã Nghi Đức, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam
2 Phòng Hạ tầng Kinh tế huyện Anh Sơn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ dân phố 3, thị trấn Anh Sơn, huyện Anh Sơn
3 CÔNG TY CP XÂY DỰNG ĐỨC ANH NGHỆ AN Tư vấn lập E-HSMT Số 132, đường Tuệ Tĩnh, khối Yên Hòa - Phường Hà Huy Tập - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
4 Phòng Tài chính Kế hoạch huyện Anh Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố 3, thị trấn Anh Sơn, huyện Anh Sơn
5 CÔNG TY CP XÂY DỰNG ĐỨC ANH NGHỆ AN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 132, đường Tuệ Tĩnh, khối Yên Hòa - Phường Hà Huy Tập - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
6 Phòng Tài chính Kế hoạch huyện Anh Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố 3, thị trấn Anh Sơn, huyện Anh Sơn

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥0,5m3
2
2
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn
2
3
Máy ủi ≥ 110CV
1
4
Lu bánh thép tự hành≥ 9 tấn
1
5
Lu bánh thép tự hành≥12 tấn
1
6
Máy phun nhựa đường
1
7
Máy trộn bê tông≥ 250l
2
8
Đầm bê tông
2
9
Máy thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Vét hữu cơ bằng thủ công
4.3882
1m3
3
Vét hữu cơ bằng máy
2.1502
100m3
4
Đào nền đường, khuôn đường bằng thủ công - Cấp đất II
21.2548
1m3
5
Đào nền đường, khuôn đường bằng máy - Cấp đất II
10.4149
100m3
6
Đào rãnh thoát nước bằng thủ công - Cấp đất II
19.0758
1m3
7
Đào rãnh thoát nước bằng máy - Cấp đất II
9.3471
100m3
8
Đào mặt đường đá dăm hoặc láng nhựa cũ
1.41
100m2
9
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.1445
100m3
10
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
7.0798
100m3
11
Tiền mua đất
754.21
m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
7.5421
100m3
13
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, cự li 3km - Cấp đất III
7.5421
100m3/1km
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
13.7383
100m3
15
MẶT ĐƯỜNG KC1
16
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 15cm
20.4571
100m2
17
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 15cm
20.4571
100m2
18
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
20.4571
100m2
19
MẶT ĐƯỜNG KC2
20
Cày xới mặt đường đá dăm hoặc láng nhựa cũ
12.5637
100m2
21
Bù vênh đá dăm tiêu chuẩn lớp dưới chiều dày trung bình 5cm
12.5637
100m2
22
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 10cm
12.5637
100m2
23
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
12.5637
100m2
24
MẶT ĐƯỜNG KC3
25
Cày xới mặt đường đá dăm hoặc láng nhựa cũ
0.3088
100m2
26
Bù vênh đá dăm tiêu chuẩn lớp trên chiều dày trung bình 5cm
0.3088
100m2
27
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
0.3088
100m2
28
VUỐT ĐƯỜNG NGANG LÁNG NHỰA
29
Cày xới mặt đường đá dăm hoặc láng nhựa cũ
0.6179
100m2
30
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 10cm
0.6179
100m2
31
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
0.6179
100m2
32
VUỐT ĐƯỜNG NGANG BTXM DÂN SINH
33
Đào nền đường, khuôn đường bằng thủ công - Cấp đất II
0.9894
1m3
34
Đào nền đường, khuôn đường bằng máy - Cấp đất II
0.4848
100m3
35
Vét hữu cơ bằng thủ công
0.5622
1m3
36
Vét hữu cơ bằng máy
0.2755
100m3
37
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0064
100m3
38
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
0.3114
100m3
39
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 10cm
2.6944
100m2
40
Lót bạt ni lông
269.44
m2
41
Ván khuôn gỗ nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
0.195
100m2
42
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
40.416
m3
43
RÃNH BTXM B = 0.4M
44
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
75.33
m3
45
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
87.89
m3
46
Ván khuôn gỗ tường thẳng
15.903
100m2
47
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
100.44
m3
48
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, tấm đan
4.2687
100m2
49
Gia công, lắp cốt thép đặt tấm đan
8.8128
tấn
50
Bê tông tấm đan bê tông M250, đá 1x2, PCB40
87.89
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG ĐỨC ANH NGHỆ AN như sau:

  • Có quan hệ với 23 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 70,83%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 4,17%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 139.265.726.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 138.818.481.200 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây