Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng công trình

Tìm thấy: 18:19 12/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mở rộng khuôn viên trường tiểu học Đông Sơn, huyện Đô Lương
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mở rộng khuôn viên trường tiểu học Đông Sơn, huyện Đô Lương
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên; ngân sách huyện Đô Lương; ngân sách xã Đông Sơn và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đô Lương, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:15 28/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500199486_2505121741
Ngày phê duyệt
12/05/2025 18:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đông Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:17 12/05/2025
đến
10:15 28/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:15 28/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
94.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/05/2025 (26/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Xây dựng Nguyên Thìn. Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xã Ngọc Sơn, Huyện Đô Lương, Tỉnh Nghệ An
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng HHT Nghệ An Tư vấn lập E-HSMT Xã Minh Sơn, huyện Đô lương, tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng DMP Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 19, ngõ 75, đường Nguyễn Thiếp, thành phố Vinh, Nghệ An
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng HHT Nghệ An Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Minh Sơn, huyện Đô lương, tỉnh Nghệ An
5 Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng DMP Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Đô Lương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thẩm địnhthiết kế bản vẽ thi công và dự toán Số 19, ngõ 75, đường Nguyễn Thiếp, thành phố Vinh, Nghệ An thị trấn Đô Lương, huyện Đô Lương, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 7T Nhà thầu cung cấp đăng ký, đăng kiểm đang có hiệu lực, trường hợp đi thuê phải cung cấp hợp đồng thuê máy để thực hiện công trình.
1
2
Máy đào ≥ 0.4 m3 Nhà thầu cung cấp đăng ký, đăng kiểm đang có hiệu lực, trường hợp đi thuê phải cung cấp hợp đồng thuê máy để thực hiện công trình.
1
3
Cần trục tải trọng ≥ 7T Nhà thầu cung cấp tài liệu đăng ký, đăng kiểm đang có hiệu lực, trường hợp đi thuê phải cung cấp hợp đồng thuê máy để thực hiện công trình.
1
4
Máy Lu ≥ 8 tấn Nhà thầu cung cấp đăng ký, đăng kiểm đang có hiệu lực, trường hợp đi thuê phải cung cấp hợp đồng thuê máy để thực hiện công trình.
1
5
Máy Ủi ≥ 110CV Nhà thầu cung cấp đăng ký, đăng kiểm đang có hiệu lực, trường hợp đi thuê phải cung cấp hợp đồng thuê máy để thực hiện công trình.
1
6
Máy nấu tưới nhựa đường Nhà thầu cung cấp đăng ký, trường hợp đi thuê phải cung cấp hợp đồng thuê máy để thực hiện công trình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SAN NỀN
2
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
34.4948
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
34.4948
100m3
4
Mua đất đắp tại mỏ đất Rồng Việt, xã Nam Sơn, huyện Đô Lương cách chân công trình L= 9.7km
21448.2745
m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 1km
2144.8275
10m3/1km
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển 8.7km tiếp theo
2144.8275
10m3/1km
7
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
214.4827
100m3
8
TƯỜNG RÀO (PHẦN MÓNG)
9
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III (95%KL)
2.4122
100m3
10
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III (5%KL)
12.6958
m3
11
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
4.2319
m3
12
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.8041
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
1.6928
100m3
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150, PCB40
29.917
m3
15
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
3.6971
100m2
16
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
1.2119
tấn
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.25
tấn
18
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0421
100m3
19
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.0842
100m3
20
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
1.404
m3
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
5.824
m3
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1568
tấn
23
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.4576
100m2
24
Gia công cột bằng thép hình
0.3101
tấn
25
Gia công mặt bích
0.3331
tấn
26
Lắp cột thép các loại
0.3101
tấn
27
Khung bu lông móng
26
bộ
28
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.7026
tấn
29
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.7026
tấn
30
Gia công xà gồ thép
1.9149
tấn
31
Lắp dựng xà gồ thép
1.9149
tấn
32
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dày 0.45mm
4.1582
100m2
33
Tôn úp nóc
58.09
md
34
Máng thu nước
62.78
md
35
Ke chống bão
1157
cái
36
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 110mm
0.161
100m
37
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 110mm
7
cái
38
SÂN + BỒN CÂY
39
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB40
784.7
m3
40
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch Tezzaro 400x400mm, vữa XM mác 75, PCB40
7046.5
m2
41
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch bê tông giả đá 300x300mm dày 5cm, vữa XM mác 75, PCB40
800.5
m2
42
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III (95%KL)
0.0581
100m3
43
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III (5%KL)
0.3058
m3
44
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
0.1019
m3
45
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0194
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.0387
100m3
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150, PCB40
0.992
m3
48
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75, PCB40
12.6464
m3
49
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0222
100m2
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0056
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây