Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Chi phí xây lắp công trình

Tìm thấy: 07:52 04/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường giao thông nối đường 45m ra trường tiểu học Đà Sơn, huyện Đô Lương
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Chi phí xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ, Ngân sách xã Đà Sơn và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đô Lương, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 13/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
70 Ngày
Số quyết định phê duyệt
55/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/03/2024 08:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đà Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:50 04/04/2024
đến
08:00 13/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 13/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
67.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
100 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/04/2024 (22/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA Tư vấn lập E-HSMT số 25A, ngõ 9, đường Phan Thái Ất, khối Yên Toàn, Phường Hà Huy Tập, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam - Phường Hà Huy Tập - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH VINH NGHỆ AN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 22, đường Bờ Kênh, khối 11, phường Hà Huy Tập, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An, Việt Nam - Phường Hà Huy Tập - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA Tư vấn đánh giá E-HSDT số 25A, ngõ 9, đường Phan Thái Ất, khối Yên Toàn, Phường Hà Huy Tập, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam - Phường Hà Huy Tập - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH VINH NGHỆ AN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 22, đường Bờ Kênh, khối 11, phường Hà Huy Tập, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An, Việt Nam - Phường Hà Huy Tập - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥7T
2
2
Máy đào ≥0,8m3
1
3
Máy lu bánh thép trọng lượng ≥8,5T
1
4
Máy lu bánh lốp trọng lượng ≥16T
1
5
Máy ủi 110CV
1
6
Ô tô chở nước 5m3
1
7
Cần trục ô tô - sức nâng ≥ 3 T
1
8
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa
1
9
Máy hàn điện 23kV
1
10
Máy trộn bê tông dung tích 250l
2
11
Máy trộn vữa dung tích 250l
1
12
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW
2
13
Máy đầm đất cầm tay 70kg
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
Sửa chữa, di dời đường cấp nước, đường kính ống 63mm
4
100m
3
Đào nền đường, đất cấp I
891.49
m3
4
Vận chuyển đất đi đổ, đất cấp I
8.9149
100m3
5
Đào nền đường, đất cấp II
1105.87
m3
6
Vận chuyển đất đi đổ, đất cấp II
11.0587
100m3
7
Đắp đất nền đường , độ chặt yêu cầu K=0,95
26.6065
100m3
8
Đào kênh mương, đất cấp II
92.59
m3
9
Đắp đất mương, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.3881
100m3
10
Vận chuyển đất đi đổ, đất cấp II
0.9259
100m3
11
Mua + vận chuyển đất về đắp
3901.18
m3
12
Rải thảm mặt đường Carboncor Asphalt (loại CA 9,5) bằng cơ giới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
65.6143
100m2
13
Rải thảm mặt đường Carboncor Asphalt (loại CA 9,5) bằng cơ giới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 1,5cm
29.1793
100m2
14
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250
816.07
m3
15
Ni lông chống mất nước
2865
m2
16
Vệ sinh mặt đường trước khi rải Carboncor Asphalt (loại CA 9,5)
10
ca
17
Cắt mặt đường bê tông, chiều dày mặt đường <= 22cm
15.8374
100m
18
Đắp cát nền móng công trình
85.95
m3
19
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
28.65
100m2
20
Ván khuôn mặt đường
4.1484
100m2
21
Ván khuôn móng dài
1.222
100m2
22
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100
27.25
m3
23
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
33.94
m3
24
Ván khuôn thân mương
8.014
100m2
25
Đổ bê tông mái bờ kênh mương dày <=20cm, đá 1x2, mác 250
61.47
m3
26
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính <= 10mm
2.3385
tấn
27
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính > 10mm
4.6688
tấn
28
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=12mm, chiều sâu khoan <=5cm
720
lỗ khoan
29
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
7.07
m2
30
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan
4.2987
100m2
31
Đổ bê tông đúc sẵn tấm đan, đá 1x2, mác 250
106.04
m3
32
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
19.6737
tấn
33
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
726
1 cấu kiện
34
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 500kg - bốc xếp lên
726
cấu kiện
35
Vận chuyển tấm đan bê tông, cự ly vận chuyển <= 1km
26.51
10 tấn/1km
36
Vận chuyển ống cống bê tông , cự ly vận chuyển tiếp 1km
26.51
10 tấn/1km
37
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
140.76
m3
38
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
1.4076
100m3
39
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
1.4076
100m3
40
Tháo dỡ tấm đan hiện trạng bằng cần cẩu
323
1 cấu kiện
41
Vận chuyển tấm đan trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.3876
100m3
42
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.3876
100m3
43
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn lẫn rác
40.77
m3
44
Nạo vét kênh mương bằng máy đào 0,8 m3
1.6308
100m3
45
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
2.0385
100m3
46
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
2.0385
100m3
47
Dặm vá, sửa chữa cục bộ 1 số vị trí đoạn mương hiện trạng chiều dài khoảng L=100m
100
m2
48
Ván khuôn móng dài
0.2507
100m2
49
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100
2.9
m3
50
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
3.59
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Chi phí xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Chi phí xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 111

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây