Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Cung ứng thuốc Generic

    Đang xem  
Tìm thấy: 14:05 30/09/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Phê duyệt danh mục, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung ứng thuốc năm 2023 tại Bệnh viện đa khoa huyện Nghi Lộc
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Cung ứng thuốc Generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác của Bệnh viện đa khoa huyện Nghi Lộc năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
349/QĐ-BVNL
Ngày phê duyệt
29/09/2022 11:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện đa khoa huyện Nghi Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Không qua mạng
Địa điểm nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán HSMT
300.000 VND

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:20 03/11/2022
Địa điểm mở thầu
Hội trường giao ban, Bệnh viện đa khoa huyện Nghi Lộc
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng séc
Số tiền đảm bảo dự thầu
244.388.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bốn mươi bốn triệu ba trăm tám mươi tám nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/11/2022 (03/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acid amin
52.500.000
52.500.000
525.000
12 tháng
2
Amlodipin
36.500.000
36.500.000
365.000
12 tháng
3
Amlodipin + lisinopril
672.000.000
672.000.000
6.720.000
12 tháng
4
Betahistin
16.010.000
16.010.000
160.100
12 tháng
5
Betamethason
31.869.000
31.869.000
318.690
12 tháng
6
Brimonidin tartrat + timolol
73.405.600
73.405.600
734.056
12 tháng
7
Brinzolamid
11.670.000
11.670.000
116.700
12 tháng
8
Candesartan
450.000.000
450.000.000
4.500.000
12 tháng
9
Tropicamide + phenylephrine hydroclorid
4.050.000
4.050.000
40.500
12 tháng
10
Peptide (Cerebrolysin concentrate)
507.150.000
507.150.000
5.071.500
12 tháng
11
Fluorometholon
55.600.000
55.600.000
556.000
12 tháng
12
Glucose
60.000.000
60.000.000
600.000
12 tháng
13
Glyceryl trinitrat
8.028.300
8.028.300
80.283
12 tháng
14
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
25.200.000
25.200.000
252.000
12 tháng
15
Insulin người trộn, hỗn hợp
298.600.000
298.600.000
2.986.000
12 tháng
16
Insulin người trộn, hỗn hợp
122.800.000
122.800.000
1.228.000
12 tháng
17
Insulin người trộn, hỗn hợp
453.000.000
453.000.000
4.530.000
12 tháng
18
Iobitridol
220.000.000
220.000.000
2.200.000
12 tháng
19
Isofluran
27.000.000
27.000.000
270.000
12 tháng
20
Isofluran
53.000.000
53.000.000
530.000
12 tháng
21
Levofloxacin
84.750.000
84.750.000
847.500
12 tháng
22
Magnesi aspartat + kali aspartat
23.310.000
23.310.000
233.100
12 tháng
23
Metoprolol
101.000.000
101.000.000
1.010.000
12 tháng
24
Moxifloxacin
166.000.000
166.000.000
1.660.000
12 tháng
25
Naloxon hydroclorid
2.199.750
2.199.750
21.998
12 tháng
26
Natri clorid
156.000.000
156.000.000
1.560.000
12 tháng
27
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
192.280.000
192.280.000
1.922.800
12 tháng
28
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
25.950.000
25.950.000
259.500
12 tháng
29
Neostigmin metylsulfat
9.350.000
9.350.000
93.500
12 tháng
30
Ofloxacin
44.718.000
44.718.000
447.180
12 tháng
31
Olopatadin hydroclorid
26.219.800
26.219.800
262.198
12 tháng
32
Perindopril + indapamid
39.000.000
39.000.000
390.000
12 tháng
33
Piracetam
68.000.000
68.000.000
680.000
12 tháng
34
Pregabalin
27.595.000
27.595.000
275.950
12 tháng
35
Progesteron
58.500.000
58.500.000
585.000
12 tháng
36
Proparacain hydroclorid
7.876.000
7.876.000
78.760
12 tháng
37
Propofol
64.875.000
64.875.000
648.750
12 tháng
38
Salmeterol + fluticason propionat
90.398.400
90.398.400
903.984
12 tháng
39
Sắt fumarat + acid folic
67.500.000
67.500.000
675.000
12 tháng
40
Thiamazol
42.000.000
42.000.000
420.000
12 tháng
41
Travoprost
50.460.000
50.460.000
504.600
12 tháng
42
Travoprost + timolol
32.000.000
32.000.000
320.000
12 tháng
43
Trimetazidin
113.400.000
113.400.000
1.134.000
12 tháng
44
Metoprolol
15.100.000
15.100.000
151.000
12 tháng
45
Albumin
144.950.000
144.950.000
1.449.500
12 tháng
46
Colchicin
10.400.000
10.400.000
104.000
12 tháng
47
Diazepam
2.660.000
2.660.000
26.600
12 tháng
48
Diazepam
25.200.000
25.200.000
252.000
12 tháng
49
Ephedrin
23.100.000
23.100.000
231.000
12 tháng
50
Fentanyl
26.000.000
26.000.000
260.000
12 tháng
51
Kali clorid
22.500.000
22.500.000
225.000
12 tháng
52
Peptide (Cerebrolysin concentrate)
300.300.000
300.300.000
3.003.000
12 tháng
53
Pethidin hydroclorid
14.400.000
14.400.000
144.000
12 tháng
54
Midazolam
60.300.000
60.300.000
603.000
12 tháng
55
Ringer lactat
99.750.000
99.750.000
997.500
12 tháng
56
Enalapril + hydrochlorothiazid
138.600.000
138.600.000
1.386.000
12 tháng
57
Fentanyl
51.200.000
51.200.000
512.000
12 tháng
58
Glibenclamid + metformin
262.200.000
262.200.000
2.622.000
12 tháng
59
Lisinopril
24.000.000
24.000.000
240.000
12 tháng
60
Perindopril
78.000.000
78.000.000
780.000
12 tháng
61
Piperacilin
68.300.000
68.300.000
683.000
12 tháng
62
Piperacilin
190.000.000
190.000.000
1.900.000
12 tháng
63
Acid amin
49.900.000
49.900.000
499.000
12 tháng
64
Acetylsalicylic acid + clopidogrel
285.000.000
285.000.000
2.850.000
12 tháng
65
Lansoprazol
34.000.000
34.000.000
340.000
12 tháng
66
Natri clorid
249.600.000
249.600.000
2.496.000
12 tháng
67
Levofloxacin
66.256.000
66.256.000
662.560
12 tháng
68
Nor-adrenalin/Nor-epinephrin
70.000.000
70.000.000
700.000
12 tháng
69
Fosfomycin
20.200.000
20.200.000
202.000
12 tháng
70
Sắt sucrose
89.000.000
89.000.000
890.000
12 tháng
71
Tinh bột este hóa/hydroxyethyl starch
12.705.000
12.705.000
127.050
12 tháng
72
Trimetazidin
104.000.000
104.000.000
1.040.000
12 tháng
73
Lisinopril + hydroclorothiazid
90.000.000
90.000.000
900.000
12 tháng
74
Clobetasol propionat
4.281.200
4.281.200
42.812
12 tháng
75
Dydrogesteron
139.104.000
139.104.000
1.391.040
12 tháng
76
Fenoterol + ipratropium
39.696.900
39.696.900
396.969
12 tháng
77
Salmeterol + fluticason propionat
55.618.000
55.618.000
556.180
12 tháng
78
Salmeterol + fluticason propionat
9.556.950
9.556.950
95.570
12 tháng
79
Kali clorid
31.500.000
31.500.000
315.000
12 tháng
80
Magnesi aspartat + kali aspartat
228.900.000
228.900.000
2.289.000
12 tháng
81
Acid amin
49.975.000
49.975.000
499.750
12 tháng
82
Nhũ dịch lipid
18.100.000
18.100.000
181.000
12 tháng
83
Nhũ dịch lipid
1.960.000
1.960.000
19.600
12 tháng
84
Cefoperazon
128.040.000
128.040.000
1.280.400
12 tháng
85
Cefradin
235.000.000
235.000.000
2.350.000
12 tháng
86
Ceftizoxim
377.372.000
377.372.000
3.773.720
12 tháng
87
Bisoprolol
3.250.000
3.250.000
32.500
12 tháng
88
Perindopril + indapamid
160.000.000
160.000.000
1.600.000
12 tháng
89
Mupirocin
3.600.000
3.600.000
36.000
12 tháng
90
Drotaverin clohydrat
113.400.000
113.400.000
1.134.000
12 tháng
91
Piracetam
45.000.000
45.000.000
450.000
12 tháng
92
Budesonid
2.100.000
2.100.000
21.000
12 tháng
93
Ambroxol
39.000.000
39.000.000
390.000
12 tháng
94
Alpha chymotrypsin
5.520.000
5.520.000
55.200
12 tháng
95
Promethazin hydroclorid
3.150.000
3.150.000
31.500
12 tháng
96
Digoxin
1.950.000
1.950.000
19.500
12 tháng
97
Papaverin hydroclorid
6.630.000
6.630.000
66.300
12 tháng
98
Clorpromazin
210.000
210.000
2.100
12 tháng
99
Vitamin B1
1.800.000
1.800.000
18.000
12 tháng
100
Cefuroxim
67.000.000
67.000.000
670.000
12 tháng
101
Glimepirid + metformin
390.000.000
390.000.000
3.900.000
12 tháng
102
Lidocain + epinephrin
13.900.000
13.900.000
139.000
12 tháng
103
Sulfadiazin bạc
2.940.000
2.940.000
29.400
12 tháng
104
Erythropoietin
147.800.000
147.800.000
1.478.000
12 tháng
105
Insulin người trộn, hỗn hợp
182.000.000
182.000.000
1.820.000
12 tháng
106
Fenoterol + ipratropium
29.061.000
29.061.000
290.610
12 tháng
107
Acenocoumarol
3.228.000
3.228.000
32.280
12 tháng
108
Acetyl leucin
169.800.000
169.800.000
1.698.000
12 tháng
109
Acetylsalicylic acid
250.000.000
250.000.000
2.500.000
12 tháng
110
Acetylsalicylic acid
7.200.000
7.200.000
72.000
12 tháng
111
Aciclovir
4.920.000
4.920.000
49.200
12 tháng
112
Aciclovir
6.450.000
6.450.000
64.500
12 tháng
113
Aciclovir
19.080.000
19.080.000
190.800
12 tháng
114
Acid amin
26.500.000
26.500.000
265.000
12 tháng
115
Acid amin
115.000.000
115.000.000
1.150.000
12 tháng
116
Alfuzosin
82.500.000
82.500.000
825.000
12 tháng
117
Ambroxol
189.000.000
189.000.000
1.890.000
12 tháng
118
Amiodaron hydroclorid
7.200.000
7.200.000
72.000
12 tháng
119
Amitriptylin hydroclorid
119.000
119.000
1.190
12 tháng
120
Amlodipin + atorvastatin
94.500.000
94.500.000
945.000
12 tháng
121
Amoxicilin
27.300.000
27.300.000
273.000
12 tháng
122
Atropin sulfat
2.300.000
2.300.000
23.000
12 tháng
123
Bacillus clausii
201.600.000
201.600.000
2.016.000
12 tháng
124
Bacillus subtilis
15.960.000
15.960.000
159.600
12 tháng
125
Bambuterol
7.600.000
7.600.000
76.000
12 tháng
126
Bromhexin hydroclorid
206.640.000
206.640.000
2.066.400
12 tháng
127
Calci clorid
885.000
885.000
8.850
12 tháng
128
Manitol
1.930.500
1.930.500
19.305
12 tháng
129
Povidon iodin
18.825.000
18.825.000
188.250
12 tháng
130
Paracetamol + diphenhydramin + phenylephrin
117.000.000
117.000.000
1.170.000
12 tháng
131
Acetazolamid
4.600.000
4.600.000
46.000
12 tháng
132
Adenosin triphosphat
40.000.000
40.000.000
400.000
12 tháng
133
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
116.000.000
116.000.000
1.160.000
12 tháng
134
Diazepam
2.400.000
2.400.000
24.000
12 tháng
135
Praziquantel
2.520.000
2.520.000
25.200
12 tháng
136
Atracurium besylat
27.300.000
27.300.000
273.000
12 tháng
137
Cefotaxim
358.680.000
358.680.000
3.586.800
12 tháng
138
Ceftazidim
97.680.000
97.680.000
976.800
12 tháng
139
Ceftriaxon
463.680.000
463.680.000
4.636.800
12 tháng
140
Cetirizin
1.080.000
1.080.000
10.800
12 tháng
141
Paracetamol
76.000.000
76.000.000
760.000
12 tháng
142
Clopidogrel
15.350.000
15.350.000
153.500
12 tháng
143
Huyết thanh kháng uốn ván
60.631.200
60.631.200
606.312
12 tháng
144
Codein + terpin hydrat
150.000.000
150.000.000
1.500.000
12 tháng
145
Colchicin
3.180.000
3.180.000
31.800
12 tháng
146
Chlorpheniramin
1.560.000
1.560.000
15.600
12 tháng
147
Dexamethason
750.000
750.000
7.500
12 tháng
148
Diazepam
4.480.000
4.480.000
44.800
12 tháng
149
Diclofenac
104.475.000
104.475.000
1.044.750
12 tháng
150
Diclofenac
2.514.000
2.514.000
25.140
12 tháng
151
Digoxin
3.200.000
3.200.000
32.000
12 tháng
152
Diosmectit
11.970.000
11.970.000
119.700
12 tháng
153
Diphenhydramin
2.460.000
2.460.000
24.600
12 tháng
154
Drotaverin clohydrat
9.040.000
9.040.000
90.400
12 tháng
155
Dung dịch lọc máu dùng trong thận nhân tạo
542.062.500
542.062.500
5.420.625
12 tháng
156
Dung dịch lọc máu dùng trong thận nhân tạo
399.000.000
399.000.000
3.990.000
12 tháng
157
Eperison
3.930.000
3.930.000
39.300
12 tháng
158
Epinephrin
50.000.000
50.000.000
500.000
12 tháng
159
Papaverin hydroclorid
27.600.000
27.600.000
276.000
12 tháng
160
Erythropoietin
996.000.000
996.000.000
9.960.000
12 tháng
161
Erythropoietin
840.000.000
840.000.000
8.400.000
12 tháng
162
Esomeprazol
113.970.000
113.970.000
1.139.700
12 tháng
163
Etoricoxib
35.300.000
35.300.000
353.000
12 tháng
164
Fluocinolon acetonid
3.880.000
3.880.000
38.800
12 tháng
165
Fusidic acid + betamethason
54.750.000
54.750.000
547.500
12 tháng
166
Glimepirid + metformin
374.850.000
374.850.000
3.748.500
12 tháng
167
Glucose
11.550.000
11.550.000
115.500
12 tháng
168
Glucose
9.555.000
9.555.000
95.550
12 tháng
169
Glucose
91.800.000
91.800.000
918.000
12 tháng
170
Glycerol
3.465.000
3.465.000
34.650
12 tháng
171
Glyceryl trinitrat
100.000.000
100.000.000
1.000.000
12 tháng
172
Imipenem + cilastalin
51.035.000
51.035.000
510.350
12 tháng
173
Itraconazol
7.580.000
7.580.000
75.800
12 tháng
174
Kali clorid
14.088.000
14.088.000
140.880
12 tháng
175
Kẽm gluconat
22.000.000
22.000.000
220.000
12 tháng
176
Levobupivacain
16.800.000
16.800.000
168.000
12 tháng
177
Levofloxacin
49.350.000
49.350.000
493.500
12 tháng
178
Levothyroxin
14.700.000
14.700.000
147.000
12 tháng
179
Lovastatin
123.200.000
123.200.000
1.232.000
12 tháng
180
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd
114.000.000
114.000.000
1.140.000
12 tháng
181
Magnesi sulfat
273.000
273.000
2.730
12 tháng
182
Metformin
199.500.000
199.500.000
1.995.000
12 tháng
183
Metformin
178.950.000
178.950.000
1.789.500
12 tháng
184
Metronidazol + neomycin + nystatin
7.740.000
7.740.000
77.400
12 tháng
185
Midazolam
78.750.000
78.750.000
787.500
12 tháng
186
Morphin
14.000.000
14.000.000
140.000
12 tháng
187
Moxifloxacin + dexamethason
20.000.000
20.000.000
200.000
12 tháng
188
Acetylcystein
23.940.000
23.940.000
239.400
12 tháng
189
Nalidixic acid
3.740.000
3.740.000
37.400
12 tháng
190
Natri clorid
37.170.000
37.170.000
371.700
12 tháng
191
Natri clorid
111.045.000
111.045.000
1.110.450
12 tháng
192
Natri clorid
567.000.000
567.000.000
5.670.000
12 tháng
193
Natri clorid
713.820
713.820
7.139
12 tháng
194
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
25.080.000
25.080.000
250.800
12 tháng
195
Natri hydrocarbonat
3.199.700
3.199.700
31.997
12 tháng
196
Neostigmin metylsulfat
12.390.000
12.390.000
123.900
12 tháng
197
Nicardipin
42.000.000
42.000.000
420.000
12 tháng
198
Nor-adrenalin/Nor-epinephrin
168.000.000
168.000.000
1.680.000
12 tháng
199
Nystatin
2.205.000
2.205.000
22.050
12 tháng
200
Nystatin + neomycin + polymyxin B
19.000.000
19.000.000
190.000
12 tháng
201
Omeprazol
29.400.000
29.400.000
294.000
12 tháng
202
Paracetamol
81.900.000
81.900.000
819.000
12 tháng
203
Paracetamol + codein phosphat
16.650.000
16.650.000
166.500
12 tháng
204
Piperacilin + tazobactam
66.486.000
66.486.000
664.860
12 tháng
205
Povidon iodin
27.760.000
27.760.000
277.600
12 tháng
206
Pravastatin
49.350.000
49.350.000
493.500
12 tháng
207
Procain hydroclorid
996.000
996.000
9.960
12 tháng
208
Progesteron
53.000.000
53.000.000
530.000
12 tháng
209
Tobramycin + dexamethason
12.600.000
12.600.000
126.000
12 tháng
210
Levofloxacin
24.525.000
24.525.000
245.250
12 tháng
211
Phenobarbital
200.000
200.000
2.000
12 tháng
212
Ringer lactat
141.750.000
141.750.000
1.417.500
12 tháng
213
Salbutamol sulfat
168.000.000
168.000.000
1.680.000
12 tháng
214
Salbutamol sulfat
192.150.000
192.150.000
1.921.500
12 tháng
215
Salicylic acid + betamethason dipropionat
6.000.000
6.000.000
60.000
12 tháng
216
Sắt sulfat + acid folic
24.000.000
24.000.000
240.000
12 tháng
217
Silymarin
19.760.000
19.760.000
197.600
12 tháng
218
Sitagliptin
119.000.000
119.000.000
1.190.000
12 tháng
219
Sorbitol
21.300.000
21.300.000
213.000
12 tháng
220
Sorbitol
8.400.000
8.400.000
84.000
12 tháng
221
Spiramycin
27.360.000
27.360.000
273.600
12 tháng
222
Spiramycin + metronidazol
96.000.000
96.000.000
960.000
12 tháng
223
Sucralfat
29.250.000
29.250.000
292.500
12 tháng
224
Tacrolimus
15.300.000
15.300.000
153.000
12 tháng
225
Tobramycin
14.280.000
14.280.000
142.800
12 tháng
226
Thiamazol
38.640.000
38.640.000
386.400
12 tháng
227
Vitamin B1 + B6 + B12
62.370.000
62.370.000
623.700
12 tháng
228
Vitamin B12
4.440.000
4.440.000
44.400
12 tháng
229
Vitamin B6
462.000
462.000
4.620
12 tháng
230
Vitamin K
4.080.000
4.080.000
40.800
12 tháng
231
Acetyl leucin
288.000.000
288.000.000
2.880.000
12 tháng
232
Morphin
3.575.000
3.575.000
35.750
12 tháng
233
Vitamin C
63.840.000
63.840.000
638.400
12 tháng
234
Vitamin A + D3
59.900.000
59.900.000
599.000
12 tháng
235
Amoxicilin+ Acid clavulanic
328.860.000
328.860.000
3.288.600
12 tháng
236
Amoxicilin+ Acid clavulanic
155.000.000
155.000.000
1.550.000
12 tháng
237
Amoxicilin+ Acid clavulanic
117.600.000
117.600.000
1.176.000
12 tháng
238
Azithromycin
414.000.000
414.000.000
4.140.000
12 tháng
239
Cefadroxil
360.000.000
360.000.000
3.600.000
12 tháng
240
Ciprofloxacin
19.512.000
19.512.000
195.120
12 tháng
241
Fexofenadin
234.000.000
234.000.000
2.340.000
12 tháng
242
Flunarizin
25.000.000
25.000.000
250.000
12 tháng
243
Glibenclamid + metformin
249.900.000
249.900.000
2.499.000
12 tháng
244
Gliclazid + metformin
301.600.000
301.600.000
3.016.000
12 tháng
245
Glimepirid
66.900.000
66.900.000
669.000
12 tháng
246
Meloxicam
11.760.000
11.760.000
117.600
12 tháng
247
Metformin
179.550.000
179.550.000
1.795.500
12 tháng
248
Rosuvastatin
65.520.000
65.520.000
655.200
12 tháng
249
Telmisartan
48.120.000
48.120.000
481.200
12 tháng
250
Trimetazidin
90.000.000
90.000.000
900.000
12 tháng
251
Cefuroxim
77.500.000
77.500.000
775.000
12 tháng
252
Cefuroxim
81.150.000
81.150.000
811.500
12 tháng
253
Gliclazid + metformin
263.200.000
263.200.000
2.632.000
12 tháng
254
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
240.000.000
240.000.000
2.400.000
12 tháng
255
Propofol
57.500.000
57.500.000
575.000
12 tháng
256
Tranexamic acid
1.596.000
1.596.000
15.960
12 tháng
257
Phenobarbital
1.486.800
1.486.800
14.868
12 tháng
258
Acid amin
81.000.000
81.000.000
810.000
12 tháng
259
Amlodipin
15.040.000
15.040.000
150.400
12 tháng
260
Ampicilin + sulbactam
220.000.000
220.000.000
2.200.000
12 tháng
261
Carbamazepin
1.560.000
1.560.000
15.600
12 tháng
262
Ketamin
3.040.000
3.040.000
30.400
12 tháng
263
Losartan
14.240.000
14.240.000
142.400
12 tháng
264
Losartan + hydroclorothiazid
283.500.000
283.500.000
2.835.000
12 tháng
265
Rocuronium bromid
97.000.000
97.000.000
970.000
12 tháng

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nghi Lộc như sau:

  • Có quan hệ với 258 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,17 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,74%, Xây lắp 3,95%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 1,31%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 289.358.380.603 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 200.299.258.962 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 30,78%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Cung ứng thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Cung ứng thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 153

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây