Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: DV-01

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 18:52 03/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Tổ chức Lễ Tôn vinh Người lao động tiêu biểu và Cảm ơn Bạn đồng hành năm 2026, Hành trình khát vọng 2026
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: DV-01
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự toán kinh phí và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn tài chính công đoàn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 12/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
189/QĐ-CĐKHCN
Ngày phê duyệt
03/09/2026 18:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:51 03/09/2026
đến
08:00 12/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 12/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/09/2026 (10/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn lập E-HSMT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1 - - Phường Đống Đa - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1 - - Phường Đống Đa - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
HẠNG MỤC: ĂN, NGHỈ
Theo quy định tại Chương V
2
TỔ CHỨC ĂN, NGHỈ
Theo quy định tại Chương V
3
Ăn trưa 18/9/2026
250
Người
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
4
Ăn tối 18/9/2026 (Gala dinner)
310
Người
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
5
Ăn trưa 19/9/2026
310
Người
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
6
Ăn tối 19/9/2026
310
Người
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
7
Ăn trưa 20/9/2026
80
Người
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
8
Phòng nghỉ 250 người (Đại biểu triệu tập, Ban Tổ chức, phục vụ), số lần: 02
125
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
9
Phòng Gala dinner
1
Buổi
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
10
Màn Led Gala dinner
20
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
11
MC Gala dinner
1
Người
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
12
Karaoke Gala dinner tối 18/9/2026
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
13
Biểu trưng tặng Đại biểu "Bạn đồng hành"
50
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
14
Biểu trưng "Người lao động tiêu biểu"
180
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
15
CÁC HẠNG MỤC KHÁC
Theo quy định tại Chương V
16
Quay phim, dựng Higlight, chụp ảnh, in ảnh ( Hội nghị)
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
17
Xe 29 chỗ đưa đón đại biểu tập luyện làm quen sân khấu và dự Lễ chính (Tối 19/9/2026), số lần: 03
8
Xe
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
18
Nước đại biểu và nghệ sĩ (Làm quen sân khấu, tổng duyệt, chương trình chính)
150
Thùng
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
19
Hoa tặng đại biểu được tôn vinh
230
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
20
Kinh phí xây dựng phóng sự
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
21
TỔ CHỨC TÔN VINH NGƯỜI LAO ĐỘNG TIÊU BIỂU VÀ CẢM ƠN BẠN ĐỒNG HÀNH
Theo quy định tại Chương V
22
ĐỊA ĐIỂM VÀ SẢN XUẤT
Theo quy định tại Chương V
23
Hội trường tổ chức Lễ tôn vinh 720 chỗ ngồi, sân khấu đảm bảo tối thiểu cho 100 người nhận thưởng cùng lúc
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
24
Bổ sung âm thanh
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
25
Bổ sung ánh sáng
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
26
Màn sao
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
27
Bo màn led
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
28
Sàn sân khấu chính giật cấp
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
29
Bộ chữ tên chủ đề chương trình và thảm hoa
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
30
Thiết bị dây led matrix đi viền cảnh trí
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
31
NGHỆ THUẬT, CA SĨ, DẪN CHƯƠNG TRÌNH
Theo quy định tại Chương V
32
MC nữ
1
Người
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
33
MC nam
1
Người
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
34
Đại cảnh mở màn
1
Tiết mục
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
35
Tiết mục hát, múa 1
1
Tiết mục
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
36
Tiết mục hát, múa 2
1
Tiết mục
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
37
Tiết mục hát, múa 3
1
Tiết mục
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
38
Tiết mục hát, múa 4
1
Tiết mục
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
39
Tiết mục trống, múa 5
1
Tiết mục
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
40
Tiết mục hát, múa 6
1
Tiết mục
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
41
Tiết mục hát, múa 7
1
Tiết mục
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
42
Tiết mục hát, múa 8
1
Tiết mục
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
43
Đọc lời bình
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
44
CÁC HẠNG MỤC KHÁC
Theo quy định tại Chương V
45
Thiết kế 2D & 3D
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
46
Visual Led
10
Tiết mục
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
47
Thảm sàn sân khấu, Photobooth chụp ảnh
200
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
48
Photobooth chup ảnh
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
49
Standee
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
50
Khói lạnh làm hiệu ứng
2
Bình
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: DV-01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: DV-01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 6

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây