Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01. Gói thầu thuốc generic

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:55 14/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc năm 2026 lần 3 của bệnh viện đa khoa Tiên Lữ
Tên gói thầu
Gói thầu số 01. Gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua thuốc năm 2026 lần 3 của bệnh viện đa khoa Tiên Lữ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn quỹ bảo hiểm y tế, kinh phí chi trả của người bệnh và các nguồn tài chính hợp pháp khác theo quy định của pháp luật của Bệnh viện đa khoa Tiên Lữ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hoàng Hoa Thám, Tỉnh Hưng Yên
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2083/QD-BVĐKTL
Ngày phê duyệt
14/08/2026 14:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện đa khoa Tiên Lữ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:54 14/08/2026
đến
09:00 01/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
206.773.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm lẻ sáu triệu bảy trăm bảy mươi ba nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/09/2026 (29/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH GPs và Đấu thầu Tư vấn lập E-HSMT Lô 154, Mặt bằng 2155, đường Âu Cơ - - Phường Hạc Thành - Tỉnh Thanh Hóa
2 Công ty TNHH Nghiên cứu và đầu tư HLA Tư vấn thẩm định E-HSMT SN 08/68 Đường An Biên - - Phường Đông Quang - Tỉnh Thanh Hóa
3 Công ty TNHH GPs và Đấu thầu Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 154, Mặt bằng 2155, đường Âu Cơ - - Phường Hạc Thành - Tỉnh Thanh Hóa
4 Công ty TNHH Nghiên cứu và đầu tư HLA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu SN 08/68 Đường An Biên - - Phường Đông Quang - Tỉnh Thanh Hóa

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acyclovir
3.950.000
3.950.000
0
12 tháng
2
Acid fusidic + Betamethason
2.900.000
2.900.000
0
12 tháng
3
Acetyl leucin
378.000.000
378.000.000
0
12 tháng
4
Acetylcystein
31.600.000
31.600.000
0
12 tháng
5
Acetylsalicylic acid
265.000
265.000
0
12 tháng
6
Aciclovir
6.948.000
6.948.000
0
12 tháng
7
Acid gadoteric
9.681.000
9.681.000
0
12 tháng
8
Acid thioctic
15.000.000
15.000.000
0
12 tháng
9
Adapalen
2.622.500
2.622.500
0
12 tháng
10
Alfuzosin
11.644.000
11.644.000
0
12 tháng
11
Ambroxol hydroclorid
39.900.000
39.900.000
0
12 tháng
12
Amiodarone hydrochloride
901.440
901.440
0
12 tháng
13
Amlodipin
48.000.000
48.000.000
0
12 tháng
14
Amoxicilin; Acid clavulanic
210.000.000
210.000.000
0
12 tháng
15
Amoxicilin; Acid clavulanic
22.500.000
22.500.000
0
12 tháng
16
Ampicillin; sulbactam
600.000.000
600.000.000
0
12 tháng
17
Atorvastatin
247.500.000
247.500.000
0
12 tháng
18
Atropin sulfat
780.000
780.000
0
12 tháng
19
Betahistin
26.400.000
26.400.000
0
12 tháng
20
Betamethason + Acid salicylic
6.000.000
6.000.000
0
12 tháng
21
Betamethason
5.550.000
5.550.000
0
12 tháng
22
Budesonid
300.000.000
300.000.000
0
12 tháng
23
Bupivacaine hydrochloride
2.250.000
2.250.000
0
12 tháng
24
Calci clorid
50.000
50.000
0
12 tháng
25
Capsaicin
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
26
Cefaclor
44.992.500
44.992.500
0
12 tháng
27
Cefpodoxim
8.500.000
8.500.000
0
12 tháng
28
Celecoxib
1.260.000
1.260.000
0
12 tháng
29
Citicolin natri
17.325.000
17.325.000
0
12 tháng
30
Clarithromycin
1.930.000
1.930.000
0
12 tháng
31
Codein; Terpin hydrat
15.000.000
15.000.000
0
12 tháng
32
Nhũ dịch lipid
2.700.000
2.700.000
0
12 tháng
33
Desloratadin
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
34
Diazepam
28.980.000
28.980.000
0
12 tháng
35
Diazepam
400.000
400.000
0
12 tháng
36
Dihydroergotamin mesylat
12.450.000
12.450.000
0
12 tháng
37
Dioctahedral smectit
39.000.000
39.000.000
0
12 tháng
38
Diphenhydramin hydroclorid
22.325.000
22.325.000
0
12 tháng
39
Dobutamine
1.650.000
1.650.000
0
12 tháng
40
Drotaverin clohydrat
16.713.000
16.713.000
0
12 tháng
41
Dydrogesterone
20.700.000
20.700.000
0
12 tháng
42
Enalapril maleat
213.750.000
213.750.000
0
12 tháng
43
Enoxaparin Natri
360.000
360.000
0
12 tháng
44
Ephedrin hydroclorid
1.732.500
1.732.500
0
12 tháng
45
Erythropoietin
528.192.000
528.192.000
0
12 tháng
46
Erythropoietin
360.000.000
360.000.000
0
12 tháng
47
Fenofibrat
145.000.000
145.000.000
0
12 tháng
48
Fenofibrat
77.600.000
77.600.000
0
12 tháng
49
Fexofenadin hydroclorid
1.312.500
1.312.500
0
12 tháng
50
Gliclazid
282.000.000
282.000.000
0
12 tháng
51
Glimepirid
148.050.000
148.050.000
0
12 tháng
52
Glimepiride + Metformin hydrochloride
390.000.000
390.000.000
0
12 tháng
53
Glimepiride + Metformin hydrochloride
450.000.000
450.000.000
0
12 tháng
54
Glucosamin sulfat
22.500.000
22.500.000
0
12 tháng
55
Glucose + Amino acid + Lipid emulsion
53.760.000
53.760.000
0
12 tháng
56
Glucose khan + Natri clorid + Tri natricitrat khan + Kali clorid
1.000.000
1.000.000
0
12 tháng
57
Glutathione
22.500.000
22.500.000
0
12 tháng
58
Heparin natri
294.000.000
294.000.000
0
12 tháng
59
Human Albumin
42.200.000
42.200.000
0
12 tháng
60
Hydrocortison
3.400.000
3.400.000
0
12 tháng
61
Ibuprofen
9.000.000
9.000.000
0
12 tháng
62
Indapamide + Amlodipine
74.805.000
74.805.000
0
12 tháng
63
Insulin người trộn, hỗn hợp
234.000.000
234.000.000
0
12 tháng
64
Insulin người tác dụng trung bình, trung gian
225.000.000
225.000.000
0
12 tháng
65
Itraconazol
357.000
357.000
0
12 tháng
66
Ivabradine hydrochloride
13.600.000
13.600.000
0
12 tháng
67
Kali clorid
7.879.000
7.879.000
0
12 tháng
68
Kẽm gluconat
1.730.000
1.730.000
0
12 tháng
69
Ketamin
5.019.000
5.019.000
0
12 tháng
70
Ketoprofen
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
71
L-Alanin, L-Arginin , Amino-acetic acid (Glycin), L-Histidin, L-Isoleucin, L-Leucin, L-Lysin monoacetat (tương đương L-Lysin), L-Methionin, L-Phenylalanin, L-Prolin, L-Serin, L-Threonin, L-Tryptophan, L-Valin, Acetylcystein (tương đương L-Cystein), L-Malic acid, Acid acetic (acid acetic băng)
73.830.000
73.830.000
0
12 tháng
72
Lidocaine Hydrochloride + epinephrine
9.500.000
9.500.000
0
12 tháng
73
Lisinopril + Hydrochlorothiazide
150.000.000
150.000.000
0
12 tháng
74
Lisinopril + hydroclorothiazid
49.350.000
49.350.000
0
12 tháng
75
L-Ornithine-L-Aspartate
15.600.000
15.600.000
0
12 tháng
76
Lovastatin
239.400.000
239.400.000
0
12 tháng
77
Meclofenoxat
22.500.000
22.500.000
0
12 tháng
78
Methyl prednisolon
3.150.000
3.150.000
0
12 tháng
79
Methylprednisolon
293.097.000
293.097.000
0
12 tháng
80
Metoprolol tartrate
48.000.000
48.000.000
0
12 tháng
81
Midazolam
525.000
525.000
0
12 tháng
82
Misoprostol
1.170.000
1.170.000
0
12 tháng
83
Neomycin sulfat + Polymyxin B sulfat + Dexamethason
70.000.000
70.000.000
0
12 tháng
84
Mometasone furoate
5.300.000
5.300.000
0
12 tháng
85
Moxifloxacin
59.997.000
59.997.000
0
12 tháng
86
Naproxen natri
12.495.000
12.495.000
0
12 tháng
87
Natri clorid
436.800.000
436.800.000
0
12 tháng
88
Natri hyaluronat
13.000.000
13.000.000
0
12 tháng
89
Natri hyaluronat
313.500.000
313.500.000
0
12 tháng
90
Natri hyaluronat
150.000.000
150.000.000
0
12 tháng
91
Nifedipin
95.070.000
95.070.000
0
12 tháng
92
Nifedipin
290.000.000
290.000.000
0
12 tháng
93
Nước cất pha tiêm
75.600.000
75.600.000
0
12 tháng
94
Ofloxacin
48.510.000
48.510.000
0
12 tháng
95
Olopatadin
11.500.000
11.500.000
0
12 tháng
96
Paracetamol
9.450.000
9.450.000
0
12 tháng
97
Paracetamol
25.000.000
25.000.000
0
12 tháng
98
Perindopril arginine + Amlodipine
238.400.000
238.400.000
0
12 tháng
99
Perindopril arginine + Amlodipine
131.780.000
131.780.000
0
12 tháng
100
Perindopril arginin
149.100.000
149.100.000
0
12 tháng
101
Perindopril arginin
220.000.000
220.000.000
0
12 tháng
102
Phenobarbital
63.000
63.000
0
12 tháng
103
Piracetam
1.150.000
1.150.000
0
12 tháng
104
Polyethylene glycol 400 + Propylen glycol
22.500.000
22.500.000
0
12 tháng
105
Progesteron
62.000.000
62.000.000
0
12 tháng
106
Progesteron
6.300.000
6.300.000
0
12 tháng
107
Proparacain
7.974.450
7.974.450
0
12 tháng
108
Rifampicin + isoniazid
18.240.000
18.240.000
0
12 tháng
109
Risedronat
26.500.000
26.500.000
0
12 tháng
110
Rivaroxaban
5.100.000
5.100.000
0
12 tháng
111
Rocuronium bromide
1.230.000
1.230.000
0
12 tháng
112
Rosuvastatin
141.750.000
141.750.000
0
12 tháng
113
Salbutamol
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
114
Salbutamol
52.500.000
52.500.000
0
12 tháng
115
Sắt (dưới dạng sắt sucrose)
35.000.000
35.000.000
0
12 tháng
116
Sevofluran
15.499.890
15.499.890
0
12 tháng
117
Sofosbuvir; Velpatasvir
98.700.000
98.700.000
0
12 tháng
118
Spiramycin + Metronidazole
130.000.000
130.000.000
0
12 tháng
119
Terbutalin sulfate
26.500.000
26.500.000
0
12 tháng
120
Tobramycin + Dexamethasone
51.450.000
51.450.000
0
12 tháng
121
Trimetazidin dihydrochloride
108.200.000
108.200.000
0
12 tháng
122
Trimetazidin dihydroclorid
28.000.000
28.000.000
0
12 tháng
123
Tropicamide + phenylephrine hydroclorid
6.750.000
6.750.000
0
12 tháng
124
Ursodeoxycholic acid
3.475.000
3.475.000
0
12 tháng
125
Vitamin A + Vitamin D3
1.595.000
1.595.000
0
12 tháng
126
Vitamin B1 + B6 + B12
210.000.000
210.000.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01. Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01. Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 15

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây