Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Mua hóa chất

Tìm thấy: 16:09 01/03/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đề tài khoa học và công nghệ về quỹ gen cấp tỉnh "Bảo tồn nguồn gen cây Sến mật (Madhuca pasquieri) trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên"
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Mua hóa chất
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển KH&CN tỉnh Thái Nguyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:20 08/03/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1.3/QĐ-CTTS
Ngày phê duyệt
01/03/2024 15:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty TNHH Nông Lâm Nghiệp Thái Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:07 01/03/2024
đến
09:20 08/03/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:20 08/03/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/03/2024 (06/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ MT Tư vấn lập E-HSMT Số 404 ngõ 405 phố Bắc Cầu - Phường Ngọc Thuỵ - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI NHỊ HÀ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 1, ngõ 5, xóm 4, thôn Nguyên Khê - Xã Nguyên Khê - Huyện Đông Anh - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ MT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 404 ngõ 405 phố Bắc Cầu - Phường Ngọc Thuỵ - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI NHỊ HÀ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 1, ngõ 5, xóm 4, thôn Nguyên Khê - Xã Nguyên Khê - Huyện Đông Anh - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
CTAB
200
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
2
Tris base
500
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
3
Tris HC1
1000
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
4
EDTA
1000
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
5
NaCl
1000
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
6
Cloroform
1000
ml
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
7
Isoamyl alcohol
1000
ml
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
8
Taq DNA polymerase
100
µl
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
9
dNTP 10mM
200
µl
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
10
Ladder
1000
µl
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
11
Thuốc nhuộm AND
1000
µl
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
12
CH3COOK
500
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
13
Cồn 100%
1000
ml
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
14
Acid acetic
1000
ml
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
15
Agarose
500
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
16
Chất kích thích sinh trưởng NAA
400
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
15
30
17
Chất kích thích sinh trưởng IBA
400
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
15
30
18
Chất kích thích sinh trưởng IAA
400
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
15
30
19
KNO3
9
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
20
NH4NO3
9
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
21
MgSO4.7H2O
9
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
22
KH2PO4
10
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
23
CaC12.2H2O
10
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
24
FeSO4.7H2O
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
25
Na2EDTA
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
26
MnSO4.4H20
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
27
ZnSO4
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
28
H3BO3
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
29
KI
1
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
30
Na2M004
1
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
31
CuSO4.5H2O
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
32
CoCl2.6H2O
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
33
Ca(NO3)2.4H2O
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
34
KCI
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
35
(NH4)2SO4
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
36
MnCl2
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
37
Riboflavin
2
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
38
Thiamin HC1
2
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
39
Pyridoxyl HCl
1
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
40
Nicotinic
2
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
41
Glycine
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
42
Myo-inositol
2
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
43
Agar
9
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
44
Sucrose
35
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
45
Pepton
5
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
46
HCl
2
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
47
NaOH
2
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
48
Cồn 96 (độ)
60
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
49
Cồn tuyệt đối
5
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
50
HgCl2
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Mua hóa chất". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Mua hóa chất" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây