Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Mua sắm đồ dùng dạy học

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:02 11/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
mua sắm thiết bị tối thiểu lớp 3 và đồ dùng, trang thiết bị dạy học trưởng Tiểu học Gia Lập
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Mua sắm đồ dùng dạy học
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gia Viễn, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
13:00 25/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
25/QĐ-THGL
Ngày phê duyệt
05/12/2023 16:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Gia Lập

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:00 11/12/2023
đến
13:00 25/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:00 25/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2023 (24/03/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Tư vấn và dịch vụ Tài chính công Ninh Bình Tư vấn lập E-HSMT Số 01, đường Đinh Tất Miễn - Phường Đông Thành - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN ANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Phố Đẩu Long, đường Xuân Thành - Phường Tân Thành - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
3 Trung tâm Tư vấn và dịch vụ Tài chính công Ninh Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01, đường Đinh Tất Miễn - Phường Đông Thành - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN ANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố Đẩu Long, đường Xuân Thành - Phường Tân Thành - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 10:43 18/12/2023 08:06 18/12/2023 08:00 22/12/2023 08:06 18/12/2023 08:00 22/12/2023 không có nhà thầu tham dự
2 09:11 22/12/2023 08:00 22/12/2023 13:00 25/12/2023 08:00 22/12/2023 13:00 25/12/2023 không có nhà thầu tham dự

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu.
Số quyết định
27/QĐ-THCS
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 26/12/2023
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
08:29 26/12/2023

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Quả bóng đá
5
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
2
Cột, lưới đá cầu
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
3
Quả bóng chuyền hơi
5
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
4
Cột và lưới bóng chuyền hơi
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
5
Bàn cờ, quân cờ
35
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
6
Bàn và quân cờ treo tường
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
7
Dây kéo co
2
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
8
Thảm TDTT
44
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
9
Dây nhảy cá nhân
20
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
10
Nấm thể thao
60
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
11
Cờ lệnh thể thao
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
12
Biển lật số
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
13
Bộ thẻ về “Nét riêng của em”
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
14
Bộ thẻ về “Sở thích của em”
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
15
Bộ thẻ Mệnh giá tiền Việt Nam
20
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
16
Bộ thẻ các hoạt động trong ngày của em
20
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
17
Bộ thẻ về vệ sinh an toàn thực phẩm
20
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
18
Bộ thẻ Gia đình em
20
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
19
Bộ tranh Nghề của bố mẹ em
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
20
Bộ dụng cụ làm vệ sinh trường học
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
21
Bộ công cụ làm vệ sinh lớp học
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
22
Bộ dụng cụ chăm sóc hoa, cây trồng thông thường
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
23
Song loan
19
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
24
Keyboard (đàn phím điện tử)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
25
Tạp dề
35
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
26
Bộ công cụ thực hành với đất nặn
35
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
27
Đất nặn
6
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
28
Bộ thiết bị dạy số và so sánh số
120
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
29
Bộ thiết bị dạy phép tính
120
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
30
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
31
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
32
Bộ thiết bị dạy dung tích
16
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
33
Bộ thiết bị dạy khối lượng
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
34
Thiết bị dạy diện tích
24
Tâm
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
35
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
24
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
36
Bộ học liệu bằng tranh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
37
Bộ tranh các thế hệ trong gia đình
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
38
Bộ tranh về nghề nghiệp phổ biến trong xã hội
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
39
Tranh hướng dẫn cách ứng xử khi có cháy xảy ra
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
40
Các bộ phận chính của cơ quan tiêu hóa
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
41
Các bộ phận chính của cơ quan tuần hoàn
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
42
Các bộ phận chính của cơ quan thần kinh
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
43
Mô hình giải phẫu cơ quan nội tạng (bán thân)
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
44
La bàn
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
45
Tủ lưu trữ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
46
Bộ lưu điện 500VA/300W
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
47
Tranh Đèn học
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
48
Tranh Mất an toàn khi sử dụng đèn học
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
49
Tranh Quạt điện
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10
50
Tranh Mất an toàn khi sử dụng quạt điện
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Gia Lập, huyện Gia Viễn
05
10

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Mua sắm đồ dùng dạy học". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Mua sắm đồ dùng dạy học" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây