Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị

Tìm thấy: 17:16 03/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị các trường học trên địa bàn xã Phước Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thiết bị các trường học trên địa bàn xã Phước Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp Kinh tế
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phước Sơn, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
11:00 12/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số: 277/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
03/08/2026 17:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:15 03/08/2026
đến
11:00 12/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 12/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
23.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/08/2026 (10/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC Tư vấn lập E-HSMT Tổ 4, khu phố Phước Tân - - Phường Bình Phước - Thành phố Đồng Nai
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 4, khu phố Phước Tân - - Phường Bình Phước - Thành phố Đồng Nai

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn Vi Tính chuyên dụng (2 chỗ ngồi)
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
2
Ghế gấp
36
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
3
Bộ bàn ghế giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
4
Máy vi tính chủ cho Giáo viên + Máy tính học sinh
30
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
5
Màn hình tương tác 86 inch + Phần mềm X-Profile + Thiết bị xử lý dữ liệu tự động + Dây cáp HDMI 10m, nẹp nhựa + Nhân công lắp đặt
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
6
Khung treo màn hình tương tác di động
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
7
Tấm lót chuột
37
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
8
Switch TP-Link TL-SG1024D 24 port Gigabit
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
9
Cáp mạng Cat5e
300
Mét
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
10
Đầu cáp mạng RJ45
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
11
Dây điện 2x6
100
Mét
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
12
Dây điện 2x2,5
300
Mét
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
13
Ổ cắm điện
37
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
14
Ổn áp điện
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
15
Vật tư, chi phí thi công, cài đặt, hướng dẫn sử dụng
1
CT
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
16
Máy lạnh 2HP
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
17
Vật tư phụ (ống đồng, dây điện,nẹp, CB...) + Nhân công lắp đặt hệ thống máy lạnh
2
HT
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
18
Gigabyte H510MH V2
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
19
Nguồn máy tính Arrow AHA-500 Plus
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
20
Màn Hình Series 3 Pro 322pv
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
21
Bàn phím
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
22
Cài lại win các máy, cài phần phần dạy học Netop School + đóng băng ổ C
24
HT
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
23
Ram Kingmax 8GB DDR4-3200Mhz
24
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
24
Card mạng có dây TG-3468 Lan 1000MB/s
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
25
Màn hình tương tác 86 inch + Phần mềm X-Profile + Thiết bị xử lý dữ liệu tự động + Dây cáp HDMI 10m, nẹp nhựa + Nhân công lắp đặt
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
26
Khung treo màn hình tương tác di động
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
27
Máy trợ giảng đa năng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
28
Máy lạnh 2HP
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
29
Vật tư phụ (ống đồng, dây điện,nẹp, CB...) + Nhân công lắp đặt hệ thống máy lạnh
2
HT
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
30
Nhà banh
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
31
Xe đạp chân nhà trẻ, mẫu giáo
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
32
Ô tô đạp chân nhà trẻ
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
33
Xe lắc nhà trẻ, mẫu giáo
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
34
Ván dốc thể dục gỗ
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
35
Cầu thăng bằng lắp ghép 4 thanh phẳng
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
36
Thảm xốp trải sàn phòng chức năng (Giáo dục thể chất, giáo dục âm nhạc, giáo dục nghệ thuật, tin hoc&ngoại ngữ)
228
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
37
Tượng: Cô tấm giếng nước
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
38
Tượng: Bạch tuyết và bảy chú lùn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
39
Tượng: Thỏ mẹ và thỏ con
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
40
Tượng: Cô bé quàng khăn đỏ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
41
Tượng Hươu Sao
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
42
Bàn Vi Tính chuyên dụng (2 chỗ ngồi)
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
43
Ghế gấp
36
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
44
Bộ bàn ghế giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
45
Màn hình tương tác 86 inch + Phần mềm X-Profile + Thiết bị xử lý dữ liệu tự động + Dây cáp HDMI 10m, nẹp nhựa + Nhân công lắp đặt
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
46
Khung treo màn hình tương tác di động
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
47
Máy trợ giảng đa năng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
48
Ổn áp điện
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
49
Máy lạnh 2HP
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày
50
Vật tư phụ (ống đồng, dây điện,nẹp, CB...) + Nhân công lắp đặt hệ thống máy lạnh
2
HT
Theo quy định tại Chương V
Xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai
20 ngày
30 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây