Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị

Tìm thấy: 08:41 11/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm, bổ sung trang thiết bị nhà văn hóa các thôn xã Phước Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm, bổ sung trang thiết bị nhà văn hóa các thôn xã Phước Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Đầu tư công
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phước Sơn, Tỉnh Đồng Nai
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:00 18/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
279/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
11/08/2026 08:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:40 11/08/2026
đến
15:00 18/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 18/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/08/2026 (16/11/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BP-TECH Tư vấn lập E-HSMT Tổ 6, Khu phố Tân Trà 1 - - Phường Bình Phước - Thành phố Đồng Nai
2 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BP-TECH Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 6, Khu phố Tân Trà 1 - - Phường Bình Phước - Thành phố Đồng Nai

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
283/QĐ-VP
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 04/09/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
16:29 04/09/2026

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
CHI PHÍ VẬN CHUYỂN VÀ LẮP ĐẶT THIẾT BỊ
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn
05 ngày
30 ngày
2
Bàn hội trường
16
Cái
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn
05 ngày
30 ngày
3
Ghế hội trường
32
Cái
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn
05 ngày
30 ngày
4
Quạt treo tường
24
Cái
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn
05 ngày
30 ngày
5
Micro không dây
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn
05 ngày
30 ngày
6
Tủ hồ sơ
16
Cái
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn
05 ngày
30 ngày
7
Quạt làm mát không khí
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn
05 ngày
30 ngày
8
Bảng tin niêm yết ghi thông tin và dán biểu mẫu
8
Bảng
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn
05 ngày
30 ngày
9
Tivi
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn
05 ngày
30 ngày
10
Phông khánh tiết hội trường
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn
05 ngày
30 ngày
11
Bảng khẩu hiệu "Đảng Cộng sản Việt Nam quang vinh muôn năm!"
3
Bảng
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn
05 ngày
30 ngày
12
Phông hội trường
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn
05 ngày
30 ngày
13
Lắp đặt đèn năng lượng ngoài sân hội trường.
32
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn
05 ngày
30 ngày
14
Máy tính xách tay
24
Cái
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn
05 ngày
30 ngày
15
Máy in A4
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn
05 ngày
30 ngày
16
Camera IP Wifi
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn
05 ngày
30 ngày
17
Cây nước nóng lạnh
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng HĐND và UBND xã Phước Sơn
05 ngày
30 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây