Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp.

Tìm thấy: 14:40 20/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp mương tiêu Sao Sa kết hợp đường giao thông đoạn từ trường tiểu học đến kênh Bình Sơn 1, xã Quỳnh Bá
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp.
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
- Ngân sách tỉnh, ngân sách huyện hỗ trợ là: 1.250.000.000 đồng; - Ngân sách xã từ nguồn cấp bán đất ở giai đoạn 2023-2025 là: 1.250.000.000 đồng.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 25/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 212/QĐ-UBN
Ngày phê duyệt
20/11/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quỳnh Bá
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:36 20/11/2023
đến
08:00 25/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:05 25/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/11/2023 (23/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Kiến trúc Xây dựng và Phát triển dự án-Paraconex Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn cầu Giát, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Quỳnh Lưu Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khối 3, thị trấn cầu Giát, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG VINH PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Xóm Đại Thành - Xã Diễn Kim - Huyện Diễn Châu - Tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH tư vấn và Đầu tư xây dựng Lập Thành Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Khối Sỹ Tân, phường Quỳnh Dị, thị xã Hoàng Mai, tỉnh Nghệ An
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG VINH PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm Đại Thành - Xã Diễn Kim - Huyện Diễn Châu - Tỉnh Nghệ An
6 Công ty TNHH tư vấn và Đầu tư xây dựng Lập Thành Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khối Sỹ Tân, phường Quỳnh Dị, thị xã Hoàng Mai, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Ô tô tải
2
3
Máy lu
1
4
Máy trộn bê tông
2
5
Máy cắt uốn thép
1
6
Đầm dùi bê tông
2
7
Máy hàn
2
8
Đầm cóc
2
9
Đầm bàn
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN MƯƠNG SỐ 1 KẾT HỢP ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
XÂY MỚI ĐOẠN MƯƠNG 1, MƯƠNG B50 (CỌC D5 ĐẾN CỌC 18, CHIỀU DÀI 166M)
3
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III, 10% khối lượng bằng thủ công
14.431
m3
4
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3, đất cấp III, 90% khối lượng bằng máy
1.2988
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
1.4428
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I, 2km cuối
1.4428
100m3/1km
7
Đất mua tại mỏ đất Ngọc Sơn cách công trình 11,5km, hệ số chuyển thể tích từ đất tự nhiên sang đất tơi, lấy hệ số 1,25 là trung bình của đất hoàng thổ từ 1,14-1,28
58.575
m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km, 0,8km đầu tiên đường loại 6, đoạn từ mỏ → QL48B
5.858
10m3/1km
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, 7km tiếp theo đường loại 3, đoạn ngã 3 mỏ đất → Ngã tư Cầu Giát
5.858
10m3/1km
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, 2,2km tiếp theo đường loại 4,Trên quốc lộ 48B
5.858
10m3/1km
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 60km, 1,5km cuối theo đường loại 4, Trên quốc lộ 48B→ ngã 3 đường vào công trình
5.858
10m3/1km
12
Đắp mương bằng đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.5325
100m3
13
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
46.9
m3
14
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
46.9
m3
15
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T, 2km cuối
46.9
m3
16
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
14.94
m3
17
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng mương và thành mương
5.2788
100m2
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng mương, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
19.92
m3
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 200, PCB40
29.05
m3
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng dọc mương, đường kính cốt thép <= 10mm
0.4764
tấn
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ mố (giằng mương), đá 1x2, mác 200
7.47
m3
22
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa, 15m/ khớp nôi
48.97
m2
23
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn bê tông đúc sẵn, ván khuôn gỗ, ván khuôn tấm đan
0.8964
100m2
24
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan mương đường kính <10mm
1.3662
tấn
25
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan mương, đá 1x2, mác 250 (XM PCB40)
19.92
m3
26
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu, lắp dựng tấm đan mương
60
1 cấu kiện
27
San đất trong phạm vi <= 50m bằng máy ủi 140CV, đất cấp II, làm bãi đúc tấm đan
1
100m3
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB30
16
m3
29
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 500kg bằng cần cẩu - bốc xếp lên
166
cấu kiện
30
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 500kg bằng cần cẩu - bốc xếp xuống
166
cấu kiện
31
Vận chuyển ống cống bê tông bằng ô tô 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
4.98
10 tấn/1km
32
XÂY MỚI ĐOẠN MƯƠNG 2, MƯƠNG B60 (CỌC D1 ĐẾN CỌC 4, CHIỀU DÀI 60,25M)
33
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III, 10% khối lượng bằng thủ công
3.164
m3
34
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3, đất cấp III, 90% khối lượng bằng máy
0.2848
100m3
35
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.0344
100m3
36
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I, 2km cuối
0.0344
100m3/1km
37
Đất mua tại mỏ đất Ngọc Sơn cách công trình 11,5km, hệ số chuyển thể tích từ đất tự nhiên sang đất tơi, lấy hệ số 1,25 là trung bình của đất hoàng thổ từ 1,14-1,28
62.15
m3
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km, 0,8km đầu tiên đường loại 6, đoạn từ mỏ → QL48B
6.215
10m3/1km
39
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, 7km tiếp theo đường loại 3, đoạn ngã 3 mỏ đất → Ngã tư Cầu Giát
6.215
10m3/1km
40
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, 2,2km tiếp theo đường loại 4,Trên quốc lộ 48B
6.215
10m3/1km
41
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 60km, 1,5km cuối theo đường loại 4, Trên quốc lộ 48B→ ngã 3 đường vào công trình
6.215
10m3/1km
42
Đắp mương bằng đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.565
100m3
43
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
25.61
m3
44
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
25.61
m3
45
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T, 2km cuối
25.61
m3
46
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
6.03
m3
47
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng mương và thành mương
2.0431
100m2
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mương cáp, móng và thân mương, đá 1x2, mác 250, PCB40
19.59
m3
49
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính <= 10mm
0.5566
tấn
50
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính > 10mm
0.8032
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp.". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp." ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây