Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp

Tìm thấy: 15:47 28/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng đường GTNT từ xã Khánh Sơn đến Cầu Bàu xã Trung Phúc Cường, huyện Nam Đàn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, mở rộng đường GTNT từ xã Khánh Sơn đến Cầu Bàu xã Trung Phúc Cường, huyện Nam Đàn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã, Ngân sách cấp trên hỗ trợ và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Đàn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 06/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
70 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500112941_2503271147
Ngày phê duyệt
28/03/2025 15:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Khánh Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:45 28/03/2025
đến
08:00 06/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 06/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
77.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
100 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/04/2025 (15/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Tiến Mạnh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 20 đường Trần Đình Quán, Xã Nghi Phú, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Nam Đàn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khối Phan Bội Châu, Thị trấn Nam Đàn, Huyện Nam Đàn, Tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ 79 Tư vấn lập E-HSMT Thôn Văn Phong, xã Long Xá, huyện Hưng Nguyên, tỉnh Nghệ An
4 Công ty CP Minh Thành Tiến Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 16, đường số 1, KĐT Nam Lê Lợi, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
5 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ 79 Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Văn Phong, xã Long Xá, huyện Hưng Nguyên, tỉnh Nghệ An
6 Công ty CP Minh Thành Tiến Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 16, đường số 1, KĐT Nam Lê Lợi, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3
1
2
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 5 tấn
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250L
2
4
Máy lu, trọng tải ≥ 8,5 tấn
1
5
Máy ủi
1
6
Máy đầm bàn
1
7
Máy đầm dùi
1
8
Máy đầm cóc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
2
cái
2
Biển báo tam giác cạnh 70 cm
2
cái
3
Cột biển báo D80
2
cái
4
Sơn kẻ phân tuyến đường, sơn phân tuyến bằng máy
18.615
m2
5
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,0mm
21
m2
6
CỐNG TẠI K0+25.00
7
Bê tông trần cống, đá 1x2, mác 250, PCB40
12.09
m3
8
Bê tông đáy, chân khay cống, đá 1x2, mác 250, PCB40
30.61
m3
9
Bê tông tường cống, tường cánh, đá 1x2, mác 250, PCB40
18.44
m3
10
Ván khuôn trần cống
0.4792
100m2
11
Ván khuôn thành cống, tường cánh
0.8913
100m2
12
Ván khuôn đáy cống, chân khay
0.359
100m2
13
Cốt thép trần cống, đường kính cốt thép <= 18mm
1.6553
tấn
14
Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm
2.121
tấn
15
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.7978
tấn
16
Đóng cọc tre bằng thủ công, chiều dài cọc <= 2,5m vào đất cấp II
25.0048
100m
17
Ni lông chống thấm
78.14
m2
18
TUYẾN SỐ 01
19
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
20
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp I
142.6165
m3
21
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
69.8821
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
71.3083
100m3
23
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
5.8005
m3
24
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
2.8423
100m3
25
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
2.9003
100m3
26
Mua đất về để đắp
10318.6014
m3
27
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
91.3151
100m3
28
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 1km
1031.8601
10m3/1km
29
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 9km
1031.8601
10m3/1km
30
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 60km
1031.8601
10m3/1km
31
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.145
100m3
32
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.7552
100m3
33
Xây đá hộc, vữa XM mác 75, PCB40
1630.1838
m3
34
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 150, PCB40
111.7466
m3
35
Bạt lót nilong
1117.47
m2
36
Đóng cọc tre bằng thủ công, chiều dài cọc <= 2,5m vào đất cấp II
164.3519
100m
37
Bê tông mặt đường, đá 1x2, mác 250, PCB40
362.06
m3
38
Bê tông lề đường, đá 1x2, mác 250, PCB40
382.19
m3
39
Ván khuôn mặt đường
3.4209
100m2
40
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
37.2124
100m2
41
Bạt lót nilong
3721.24
m2
42
Cắt khe mặt đường bê tông
6.659
100m
43
Bê tông gờ chắn bánh, đá 1x2, mác 250, PCB40
15
m3
44
Bê tông trụ biển báo, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.8
m3
45
Ván khuôn gờ chắn bánh, trụ biển báo
1.7
100m2
46
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.064
100m2
47
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
4
cái
48
Biển báo tam giác cạnh 70 cm
4
cái
49
Cột biển báo D80
4
cái
50
Sơn kẻ phân tuyến đường, sơn phân tuyến bằng máy
181.0305
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây