Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp

Tìm thấy: 15:08 16/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng đường GTNT tuyến đường Cây Phượng đi Cường Kỵ và các công trình trên tuyến xã Hùng Tiến, huyện Nam Đàn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, mở rộng đường GTNT tuyến đường Cây Phượng đi Cường Kỵ và các công trình trên tuyến xã Hùng Tiến, huyện Nam Đàn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã, Ngân sách cấp trên hỗ trợ và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Đàn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 25/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500146838_2504161456
Ngày phê duyệt
16/04/2025 14:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÙNG TIẾN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:06 16/04/2025
đến
08:00 25/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 25/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
51.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/04/2025 (24/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TIẾN MẠNH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 20 đường Trần Đình Quán - Xã Nghi Phú - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP SONG ANH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Nhà ông Lê Hoài Nam, Xóm Xuân Hoa , Xã Nghi Đức, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam - - - Tỉnh Nghệ An
3 CÔNG TY CP MINH THÀNH TIẾN. Tư vấn lập E-HSMT số 16, đường số 1, khu đô thị Nam Lê Lợi - Phường Lê Lợi - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
4 CÔNG TY CP XÂY DỰNG MẠNH THÁI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2, Đường Ngô Gia Tự - Phường Quán Bàu - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
5 CÔNG TY CP MINH THÀNH TIẾN. Tư vấn đánh giá E-HSDT số 16, đường số 1, khu đô thị Nam Lê Lợi - Phường Lê Lợi - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
6 CÔNG TY CP XÂY DỰNG MẠNH THÁI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2, Đường Ngô Gia Tự - Phường Quán Bàu - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 1,25 m3
1
2
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 7 tấn
1
3
Máy lu tải trọng tối thiểu 8T
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 250L
2
5
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW
1
6
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23,0 kW
1
7
Máy đầm đất cầm tay Trọng lượng ≥ 70kg
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông lan can, gờ chắn, đá 1x2, mác 300, PCB40
0.57
m3
2
Ván khuôn tấm bản
0.3352
100m2
3
Ván khuôn lan can
0.0483
100m2
4
Cốt thép tấm bản, đường kính cốt thép <= 10mm
0.392
tấn
5
Cốt thép tấm bản, đường kính cốt thép <= 18mm
0.7714
tấn
6
Gia công kết cấu cầu thép lan can
0.2015
tấn
7
Thép ống mạ kẽm d=90mm
9
m
8
Đường hàn d=6mm
31.7
m
9
Bu lông hình L d22mm L=37cm
16
cái
10
Đào móng cột biển báo, đất cấp II
0.1952
m3
11
Bê tông trụ biển báo, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.16
m3
12
Ván khuôn cột
0.016
100m2
13
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
2
cái
14
Biển báo tam giác cạnh 70 cm
2
cái
15
Cột biển báo D90 sơn trắng đỏ
2
cái
16
CỐNG TRÒN D=1M TẠI K0+656.22
17
Bê tông móng, đá 1x2, mác 200, PCB40
11.7
m3
18
Bê tông tường, đá 1x2, mác 200, PCB40
3.68
m3
19
Thi công lớp đá đệm móng
2.53
m3
20
Ván khuôn móng, sân cống
0.4302
100m2
21
Ống cống ly tâm D100
10
m
22
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào đất cấp II
1.364
100m3
23
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp II
0.7179
m3
24
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ
0.959
100m3
25
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.4768
100m3
26
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
27
Đào hữu cơ bằng nhân công
22.6988
m3
28
Đào hữu cơ bằng bằng máy
11.1224
100m3
29
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ
11.3494
100m3
30
Đánh cấp đất cấp 2 bằng nhân công
2.9584
m3
31
Đánh cấp đất cấp 2 bằng máy
1.4496
100m3
32
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ
1.4792
100m3
33
Đào mương bằng thủ công, đất cấp II
16.5766
m3
34
Đào mương bằng máy, đất cấp II
8.1225
100m3
35
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ
8.2883
100m3
36
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay độ chặt yêu cầu K=0,95
11.2022
100m3
37
Đào khuôn đường bằng thủ công, đất cấp III
0.9555
m3
38
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.1815
100m3
39
Mua đất về để đắp
1935.3084
m3
40
Đào xúc đất bằng máy đào đất cấp III
17.144
100m3
41
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ
169.7639
10m3/1km
42
Đắp đất bằng đầm cóc, K=0,95
0.7586
100m3
43
Đắp đất bằng máy lu độ chặt yêu cầu K=0,95
14.4131
100m3
44
Bê tông mặt đường, đá 1x2, mác 250, PCB40
1389.59
m3
45
Ván khuôn mặt đường
6.3379
100m2
46
Rải lớp cát lót dày 3cm
68.0628
m3
47
Làm mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15cm
22.6876
100m2
48
Bạt lót nilong
6076.28
m2
49
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.75
m3
50
Ván khuôn nắp đan
0.0045
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CP MINH THÀNH TIẾN. như sau:

  • Có quan hệ với 32 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 91,23%, Tư vấn 8,77%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 300.992.879.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 299.523.996.413 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây