Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình

Tìm thấy: 14:04 22/11/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sân vận động xã Thọ Thành, huyện Yên Thành
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ đầu tư; Nguồn vốn chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng NTM; Ngân sách xã và huy động các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:30 02/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
277/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/11/2022 14:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thọ Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:04 22/11/2022
đến
14:30 02/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 02/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
85.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/12/2022 (01/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần kiến trúc xây dựng và thương mại Dũng Hiệp Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán số 112, đường Ngô Gia Tự, Phường Quán Bàu, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
2 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Bình Minh Việt Tư vấn lập E-HSMT Nhà số 3, ngõ 125, đường Nguyễn Du, Phường Trung Đô, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNNH tư vấn Đại Quang Tư vấn thẩm định E-HSMT số 26, ngõ 286 đường Nguyễn Trãi, xã Nghi Phú, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Bình Minh Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà số 3, ngõ 125, đường Nguyễn Du, Phường Trung Đô, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
5 Công ty TNNH tư vấn Đại Quang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 26, ngõ 286 đường Nguyễn Trãi, xã Nghi Phú, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
San nền
2
Mua đất để đắp
25566.6272
m3
3
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,90
203.8806
100m3
4
SÂN KHẤU
5
Đào móng cột, trụ, hố, đất cấp III
5.8
m3
6
Bê tông lót móng, M150, đá 2x4, PCB30
0.4
m3
7
Bê tông móng, M200, đá 1x2, PCB40
3.456
m3
8
Sơn tĩnh điện màu xanh các cấu kiện thép
115.3193
m2
9
Gia công kết cấu mặt bích
0.1972
tấn
10
Lăp dựng kết cấu mặt bích
0.1972
tấn
11
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
0.1262
tấn
12
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
0.1262
tấn
13
Gia công cột bằng thép hình
0.4843
tấn
14
Lắp cột thép các loại
0.4843
tấn
15
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤18m
0.6276
tấn
16
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.6276
tấn
17
Gia công giằng mái thép
0.8582
tấn
18
Lắp dựng giằng mái thép
0.8582
tấn
19
Sản xuất và lắp dựng thép góc V50x50x5
72.38
kg
20
Sản xuất xà gồ thép hộp mạ kẽm 80x40x2mm
0.2506
tấn
21
Lắp dựng xà gồ thép
0.2506
tấn
22
Lợp mái tôn múi dày 0.42mm chiều dài bất kỳ
1.7903
100m2
23
Khánh tiết sân khấu khung alu, chữ dán decal
4.5
m2
24
Đào móng công trình - Cấp đất II
1.1649
100m3
25
Bê tông lót móng đá 4x6, PCB30
6.1292
m3
26
Bê tông móng, đá 1x2, PCB40
6.0048
m3
27
Ván khuôn móng dài
0.3024
100m2
28
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.1261
tấn
29
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.2197
tấn
30
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M50, PCB40
47.6314
m3
31
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M50, PCB30
7.125
m3
32
Láng granitô tam cấp
22.325
m2
33
Bê tông móng, đá 1x2, PCB40
5.2048
m3
34
Ván khuôn móng dài
0.4732
100m2
35
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.5591
tấn
36
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.1806
tấn
37
Khối lượng đất cấp III thiếu mua về đổ tận chân công trình
85.4103
m3
38
Đắp đất công trình độ chặt Y/C K = 0,90
0.6417
100m3
39
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB40
8.556
m3
40
Lát nền gạch ceramic 600x600, vữa XM M75, PCB40
81.6528
m2
41
Ốp gạch thẻ
32.8355
m2
42
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
27.0221
m3
43
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
258.9012
m2
44
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
258.9012
m2
45
Cửa đi 1 cánh mở quay cửa nhựa lõi thép 6,38mm
4.278
m2
46
Tủ điện phòng KT300x200x150
1
hộp
47
Lắp đặt các automat 2 pha 40A
1
cái
48
Lắp đặt các automat 1 pha 25A
1
cái
49
Lắp đặt đèn huỳnh quang 1 bóng treo trần 1x40W
6
bộ
50
Lắp đặt dây dẫn 2x2,5mm2
87
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH MINH VIỆT như sau:

  • Có quan hệ với 204 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,49%, Xây lắp 80,07%, Tư vấn 12,10%, Phi tư vấn 5,34%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.340.684.264.763 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.314.554.900.730 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,95%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây