Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình

Tìm thấy: 17:02 08/02/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cho công trình:Nâng cấp, cải tạo đường giao thông từ Cầu Lòi đi nhà văn hoá xóm 4 xã Quỳnh Diễn, huyện Quỳnh Lưu
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình
Chủ đầu tư
UBND xã Quỳnh Diễn
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
- Nguồn vốn ngân sách cấp trên hỗ trợ khi có điều kiện, nguồn từ chương trình mục tiêu Quốc gia - Ngân sách huyện, ngân sách xã và huy động từ các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
13:15 15/02/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
39/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
03/02/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quỳnh Diễn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:01 08/02/2023
đến
13:15 15/02/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:15 15/02/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/02/2023 (16/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng Lam Cường Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán xóm 3 - Xã Quỳnh Yên - Huyện Quỳnh Lưu - Tỉnh Nghệ An
2 Phòng KTHT huyện Quỳnh Lưu. Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Khối 3 thị trấn Cầu Giát, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
3 Phòng KTHT huyện Quỳnh Lưu. Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khối 3 thị trấn Cầu Giát, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XD HOÀNG NAM Tư vấn lập E-HSMT Xóm 5 - Xã Quỳnh Giang - Huyện Quỳnh Lưu - Tỉnh Nghệ An
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP THÀNH PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT Nhà ông Nguyễn Hữu Thắng, khối Sỹ Tân - Phường Quỳnh Dị - Thị xã Hoàng Mai - Tỉnh Nghệ An
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XD HOÀNG NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm 5 - Xã Quỳnh Giang - Huyện Quỳnh Lưu - Tỉnh Nghệ An
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP THÀNH PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Nhà ông Nguyễn Hữu Thắng, khối Sỹ Tân - Phường Quỳnh Dị - Thị xã Hoàng Mai - Tỉnh Nghệ An

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình
1.994.291.000
1.994.291.000
20.000.000
12 tháng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường cánh, đá 1x2, mác 150 (XM PCB40)
0.5762
m3
2
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn tường cánh
0.0384
100m2
3
Lát gạch Block dọc đường ngang đầu tuyến dài 500m
4
Đào san đất bằng máy đào 1,25 m3, đất cấp II
5.1
100m3
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 150 (XM PCB40)
15
m3
6
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông bó vỉa, đá 1x2, mác 200 (XM PCB40)
25.1
m3
7
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn bó vỉa
4.5852
100m2
8
Lát bó vỉa, vữa XM PCB40 mác 75
500
m
9
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng tự chèn, chiều dày 5,5cm
1700
m2
10
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.51
100m3
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 150 (XM PCB40)
170
m3
12
Nền đường
13
Đào bóc phong hóa bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I1
0.2473
100m3
14
Đào nền, đánh cấp, đào khuôn bằng thủ công (5%)
11.4759
m3
15
Đào nền, đánh cấp, đào khuôn bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II (95%)
2.1804
100m3
16
Phá dỡ mương cũ bằng búa căn khí nén 3m3/ph
4.8
m3
17
Đào xúc phế thải mương cũ lên xe bằng máy
0.048
100m3
18
Vận chuyển đất, phế thải ra bãi thải bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km loại đường cấp 3
0.048
10m3/1km
19
San đất bãi thải bằng máy ủi 110 CV
2.5425
100m3
20
Vận chuyển đất đào ra bãi thải bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
2.5425
100m3
21
Mua đất từ mỏ Ngọc Sơn cách công trình 13km
201.6249
m3
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
20.1625
10m3/1km
23
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km
20.1625
10m3/1km
24
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 60km
20.1625
10m3/1km
25
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công (5%)
8.9215
m3
26
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95 (95%)
1.6951
100m3
27
Mặt đường tăng cường (Kc1)
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250 (XM PCB40)
192.7976
m3
29
ni lông lót
876.1908
m2
30
Mặt đường mở rộng (Kc2)
31
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
5.5433
100m2
32
ni lông lót
554.3298
m2
33
Lắp dựng ván khuôn mặt đường bê tông (Theo ĐG 5913/2015)
1.1204
100m2
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250 (XM PCB40)
110.866
m3
35
Cắt khe lún đường (5m cắt 1 khe lún)
2.8511
100m
36
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang (giảm tốc)
6
m2
37
Mương BxH= 0.40x0.50M
38
Ván khuôn thép. Ván khuôn kênh mương
8.4864
100m2
39
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mái bờ kênh mương dày <=20cm, đá 1x2, mác 200 (XM PCB40)
66.6744
m3
40
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
19.968
m3
41
ni lông lót
199.68
m2
42
Tấm đan loại 1 (đậy mương)
43
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan đá 1x2, mác 250 (XM PCB40)
27.5537
m3
44
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn ltấm đan
1.3439
100m2
45
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 10mm
0.7327
tấn
46
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 18mm
1.2098
tấn
47
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
284
cấu kiện
48
Tấm đan loại 2 (qua ngõ)
49
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan đá 1x2, mác 250 (XM PCB40)
2.7166
m3
50
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn ltấm đan
0.1325
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 119

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây