Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình

Tìm thấy: 19:11 18/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng đường giao thông từ nhà văn hóa cụm 16 đi hết tràn cụm dân cư 16 giáp cụm dân cư 17, tổ dân phố Tiền Phong, phường Mai Hùng, thị xã Hoàng Mai
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
- Ngân sách cấp trên hỗ trợ; - Ngân sách phường và huy động các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Hoàng Mai, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 145/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Mai Hùng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:09 18/08/2024
đến
09:00 24/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2024 (22/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và phát triển Hoàng Mai Nghệ An. Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối 1, Phường Quỳnh Xuân, Thị xã Hoàng Mai, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam
2 Phòng Quản lý đô thị thị xã Hoàng Mai, Nghệ An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 3 tòa nhà hành chính UBND thị xã Hoàng Mai, Khối Sỹ Tân, phường Quỳnh Dị, thị xã Hoàng Mai, Nghệ An
3 Theo Quyết định số 139/QĐ-UBND ngày 8 thàng 8 năm 2024 của UBND phường Mai Hùng Tư vấn lập E-HSMT Theo Quyết định số 139/QĐ- UBND ngày 8 thàng 8 năm 2024 của UBND phường Mai Hùng
4 Theo Quyết định số 136/QĐ-UBND ngày 7 thàng 8 năm 2024 của UBND phường Mai Hùng Tư vấn thẩm định E-HSMT Theo Quyết định số 136/QĐ- UBND ngày 7 thàng 8 năm 2024 của UBND phường Mai Hùng
5 Theo Quyết định số 139/QĐ-UBND ngày 8 thàng 8 năm 2024 của UBND phường Mai Hùng Tư vấn đánh giá E-HSDT Theo Quyết định số 139/QĐ- UBND ngày 8 thàng 8 năm 2024 của UBND phường Mai Hùng
6 Theo Quyết định số 136/QĐ-UBND ngày 7 thàng 8 năm 2024 của UBND phường Mai Hùng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Theo Quyết định số 136/QĐ- UBND ngày 7 thàng 8 năm 2024 của UBND phường Mai Hùng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng được cấp giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng theo quy định còn hiệu lực. Phòng thí nghiệm này phải có đầy đủ các danh mục chỉ tiêu thí nghiệm (hoặc danh mục các phép thử) đáp ứng yêu cầu về công tác thí nghiệm của gói thầu. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê một tổ chức hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh của bên cho thuê.
1
2
Trạm trộn Bê tông nhựa: Đã được lắp đặt, đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; Có kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực và các giấy tờ liên quan khác thuộc quyền sở hữu. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên, giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh đối với tổ chức hoặc CCCD (CMND) đối với cá nhân.
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng: Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên, giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh đối với tổ chức hoặc CCCD (CMND) đối với cá nhân.
1
4
Lu bánh thép 6-8 tấn: Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên, giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh đối với tổ chức hoặc CCCD (CMND) đối với cá nhân.
1
5
Lu bánh thép 10-12 tấn: Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên, giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh đối với tổ chức hoặc CCCD (CMND) đối với cá nhân.
1
6
Lu bánh lốp ≥ 7 lốp, tải trọng ≥ 25T: Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên, giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh đối với tổ chức hoặc CCCD (CMND) đối với cá nhân.
1
7
Lu rung bánh hơi ≥ 25 tấn: Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên, giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh đối với tổ chức hoặc CCCD (CMND) đối với cá nhân.
1
8
Ô tô tự đổ ≥ 8T:Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên, giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh đối với tổ chức hoặc CCCD (CMND) đối với cá nhân.
4

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Mặt đường nhựa
3
Đường BTXM mở rộng và tăng cường
4
Mái ta luy hạ lưu tràn
5
Mương dọc B=0.6m
6
Cống bản B=1,5m; B=1,0m
7
Đào hữu cơ+đánh cấp nền đường bằng thủ công, đất cấp I
13.7585
m3
8
Đào hữu cơ+đánh cấp bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
2.6141
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
2.7517
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
2.7517
100m3
11
Đào nền đường + đào rãnh dọc bằng thủ công, đất cấp II
13.3345
m3
12
Đào nền đường + đào rãnh dọc bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
2.5336
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
4.3521
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
4.3521
100m3
15
Mua đất đắp (mỏ đất thôn 22 xã Quỳnh Vinh cách công trình 13,1km: 0,4km đường loại 6; 7,3km đường loại 2; 3,6km đường loại 1; 1,8km đường loại 4)
470.2843
m3
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển 1km đầu (0,4km đường loại 6; 0,6km đường loại 2)
47.0284
10m3/1km
17
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển 9km tiếp theo (6,7km đường loại 2; 2,3km đường loại 1)
47.0284
10m3/1km
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 60km; 3,1km tiếp theo (1,3km đường loại 1; 1,8km đường loại 4)
47.0284
10m3/1km
19
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.4655
100m3
20
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
5.7348
100m3
21
Bê tông trên đầu cống cũ, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.63
m3
22
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0798
100m2
23
Cốt thép chờ đầu cống cũ, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0088
tấn
24
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa bằng trạm trộn 120T/h
10.2959
100tấn
25
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 7 tấn
10.2959
100tấn
26
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 3.5km tiếp theo, ôtô tự đổ 7 tấn
10.2959
100tấn
27
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
74.711
100m2
28
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
52.1943
100m2
29
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
6.2467
100m3
30
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
5.695
100m3
31
Cày xới, Tạo nhám mặt đường cũ
12.5365
100m2
32
Bê tông mặt tràn, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
6.784
m3
33
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.0509
100m3
34
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.0678
100m3
35
Lót bạt ni lông tái sinh
33.92
m2
36
Bê tông mặt tràn, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
6.682
m3
37
Bè vênh cấp phối đá dăm loại 1
0.093
100m3
38
Lót bạt ni lông tái sinh
33.41
m2
39
Cốt thép mặt tràn, đường kính cốt thép <= 10mm
0.5811
tấn
40
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.0575
100m2
41
Bê tông gờ chắn, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.31
m3
42
Cốt thép gờ chắn bánh, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0073
tấn
43
Ván khuôn gờ chắn bánh
0.0375
100m2
44
Cốt thép gia cố mái ta luy tràn, đường kính cốt thép <= 10mm
0.017
tấn
45
Bê tông gia cố mái ta luy tràn, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.82
m3
46
Ván khuôn thép. Ván khuôn mái ta luy tràn
0.0165
100m2
47
Thi công lớp đá đệm mái ta luy, loại đá có đường kính Dmax<= 6
0.55
m3
48
Bê tông chân khay, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.26
m3
49
Thi công lớp đá đệm móng chân khay, loại đá có đường kính Dmax<= 6
0.25
m3
50
Ván khuôn móng chân khay
0.069
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây