Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình

Tìm thấy: 08:57 09/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường GTNT đoạn từ nhà ông Thống xóm 6 đến nhà ông Tý xóm 9 xã Quỳnh Hưng, huyện Quỳnh Lưu
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã bố trí từ nguồn bán đất ở năm 2024 - 2025 và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 14/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
674/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/08/2024 08:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quỳnh Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:55 09/09/2024
đến
08:30 14/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 14/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
71.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2024 (13/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Lâm Oanh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối 5, thị trấn Cầu Giát, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh Tế và Hạ Tầng huyện Quỳnh Lưu Tư vấn thẩm định giá Thị trấn Cầu Giát, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
3 Theo hợp đồng Số:04/2024/HĐTV- ĐT Tư vấn lập E-HSMT Ký ngày 16/8/2024
4 Theo hợp đồng Số:05/2024/HĐ-TVTĐ Tư vấn thẩm định E-HSMT Ký ngày 16/8/2024
5 Theo hợp đồng Số:04/2024/HĐTV- ĐT Tư vấn đánh giá E-HSDT Ký ngày 16/8/2024
6 Theo hợp đồng Số:05/2024/HĐ-TVTĐ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ký ngày 16/8/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào >= 0,5m3 thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên,đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh, …
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 6T thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh...
2
3
Máy ủi thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh, …
1
4
Máy lu >=9 T thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh, …
1
5
Đầm bàn
1
6
Đầm dùi
2
7
Đầm cóc
1
8
Máy trộn bê tông≥ 250 lít
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. Phân công tác đất
2
Đào nền đường bằng thủ công, (10% Kl)
235.988
m3
3
Đào nền đường bằng máy đào (90% KL)
21.238
100m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
6.464
m3
5
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
12.977
m3
6
Vận chuyển đất thải đi đổ xe ô tô 5T, cự ly 1Km đầu
23.668
100m3
7
Vận chuyển đất thải đi đổ xe ô tô 5T, cự ly 1Km cuối
23.668
100m3
8
Đắp nền đạt K95 bằng đầm cóc 10% KL
1.882
100m3
9
Đắp nền đạt K95 bằng máy 90% Kl
14.318
100m3
10
Mua đất cấp III tại mỏ đất công ty Giang Sơn xã Ngọc Sơn cách chân công trình (14.45km)
22.15
100m3
11
Vận chuyển đất C3 bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển 1Km đầu; đường L6; hệ số 1.8 (Kvc=1.8)
221.5
10m3/1km
12
Vận chuyển đất đắp C3 bằng ô tô tự đổ 7T , cự ly 0.95Km tiếp theo; Đường L6; hệ số 1.8; (<=10km), (Kvc=1.71)
221.5
10m3/1km
13
Vận chuyển đất đắp C3 bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly 7.5Km tiếp theo; Đường L3; hệ số 1 (<=10km), ( Kvc=7.5)
221.5
10m3/1km
14
Vận chuyển đất đắp C3 bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly 1.55Km tiếp theo; Đường L3; hệ số K=1 (<=10km), ( Kvc=1.55)
221.5
10m3/1km
15
Vận chuyển đất đắp C3 bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly 0.55Km tiếp theo; Đường L3; hệ số K=1 (<=60km), ( Kvc=0.55)
221.5
10m3/1km
16
Vận chuyển đất đắp C3 bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly 2.6Km tiếp theo; Đường L5; hệ số K=1.5 (<=60km), ( Kvc=3.9)
221.5
10m3/1km
17
Vận chuyển đất đắp C3 bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly 0.3Km cuối ( tính 1/2 tuyến đường làm mới) Đường L6; hệ số K=1.8 (<=60km), ( Kvc=0.54)
221.5
10m3/1km
18
II. Phần đường giao thông
19
Làm móng đường bằng đá dăm nước dày 15cm
24.625
100m2
20
Thi công đá bột (0.5x0.5) tạo phẳng dày 3cm
1.072
100m3
21
Cày xới mặt đường cũ, mặt đường đá dăm hoặc láng nhựa
18.71
100m2
22
Ván khuôn gỗ. Ván các nút giao
0.045
100m2
23
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
2.045
100m2
24
Bạt ni lon chống mất nước mặt đường
35.4
100m2
25
Bê tông mặt đường bằng thủ công M300 đá 1x2
901.707
m3
26
Cắt khe mặt đường bê tông
109.524
10m
27
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 1,5mm
40.09
m2
28
Đánh xoa mặt đường bê tông
3539.968
m2
29
III. Phần mương + Kè
30
Bê tông lót móng mương M150 đá 4x6
175.207
m3
31
Bê tông móng mương M250 đá 1x2 đổ tại chỗ
204.466
m3
32
Bê tông tường mương M250 đá 1x2, đổ tại chỗ
24.948
m3
33
Xây kè bằng đá hộc vữa M100
305.762
m3
34
Xây tường mương bằng gạch không nung vữa M75
107.13
m3
35
Trát tường trong, tường xây gạch không nung chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
649.709
m2
36
Trát tường trong, Tường xây đá hộc chiều dày trát 3cm, vữa XM mác 75, PCB40
965.564
m2
37
Bê tông tấm đan M250 đá 1x2 đúc sẵn
17.125
m3
38
Cốt thép tấm đan D<=10mm
1.21
tấn
39
Cốt thép tấm đan D>10mm
1.675
tấn
40
Ván khuôn tấm đan đúc sẵn
0.809
100m2
41
Ván khuôn ván ép phủ phim. ván khuôn mương
3.134
100m2
42
Giấy dầu tẩm nhựa tạo khe lún
61.945
m2
43
Lắp đặt tấm đan bằng cần cẩu
155
1 cấu kiện
44
IV. Cống bản qua đường
45
Bê tông lót M150 đá 4x6
3.656
m3
46
Ván khuôn ván ép phủ phim. Ván khuôn móng, tường cống
0.478
100m2
47
Cốt thép cống D<=10mm
0.164
tấn
48
Cốt thép cống D>10mm
0.324
tấn
49
Bê tông cống bản M250 đá 1x2
10.539
m3
50
Ván khuôn tấm đan qua đường
0.117
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây