Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình

Tìm thấy: 08:16 25/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa đường giao thông từ giáo xứ Dị Lệ đến đường Hồ Sỹ Côn xã Quỳnh Lộc.
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
- Ngân sách thị xã hỗ trợ 2.000 triệu đồng(tại Nghị quyết số 07/NQ-HĐND ngày 28/3/2024 của HĐND thị xã). - Ngân sách xã 1.000 triệu đồng.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Hoàng Mai, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 30/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
251/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/11/2024 10:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quỳnh Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:14 25/11/2024
đến
07:30 30/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 30/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
39.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi chín triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/11/2024 (28/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Lâm Oanh. Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán khối 5, thị trấn Cầu Giát, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
2 Phòng QLĐT thị xã Hoàng Mai Tư vấn thẩm định giá Khối Sỹ Tân, phường Quỳnh Dị, thị xã Hoàng Mai, tỉnh Nghệ An
3 Theo hợp đồng Số:02/2024/HĐTV- ĐT Tư vấn lập E-HSMT Ký ngày 11/11/2024
4 Theo hợp đồng Số:03/2024/HĐTV- ĐT Tư vấn thẩm định E-HSMT Ký ngày 11/11/2024
5 Theo hợp đồng Số:02/2024/HĐTV- ĐT Tư vấn đánh giá E-HSDT Ký ngày 11/11/2024
6 Theo hợp đồng Số:03/2024/HĐTV- ĐT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ký ngày 11/11/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥4T thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh...
3
2
Máy đào >= 0,6m3 thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên,đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh, …
3
3
Máy ủi >= 108 CV thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh, …
2
4
Máy lu >=9 T thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh, …
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. Phân công tác đất
2
Đào nền đường bằng thủ công, (5% Kl)
41.506
m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 0.8m3, (95% Kl)
7.886
100m3
4
Đào hố móng mương +cống bản bằng thủ công (5% Kl)
28.771
m3
5
Đào hố móng mương + cống bản bằng máy (95% Kl)
5.466
100m3
6
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph (90% KL)
5.974
m3
7
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW (10% KL)
0.664
m3
8
Vận chuyển đất thải bằng ô tô 7T đổ tại Sân Bóng xã cách chân công trình 3,2Km. cự ly 1km đầu; đường L4; Kđ=1.35; Kvc=1.35
140.38
10m3/1km
9
Vận chuyển đất thải bằng ô tô 7T; cự ly 0.43km tiếp theo; đường L4; Kđ=1.35; Kvc=1.35
140.38
10m3/1km
10
Vận chuyển đất thải bằng ô tô 7T; cự ly 0.6km tiếp theo; đường L2; Kđ=0.68; Kvc=0.408
140.38
10m3/1km
11
Vận chuyển đất thải bằng ô tô 7T; cự ly 1.2km cuối; đường L5; Kđ=1.5; Kvc=1.8
140.38
10m3/1km
12
Đắp nền đạt K95 bằng đầm cóc
1.792
100m3
13
Đắp nền đạt K95 bằng máy lu 9T
15.001
100m3
14
Mua đất cấp III tại mỏ đất Quỳnh Vinh cách chân công trình (10.23km);
22.962
100m3
15
Vận chuyển đất C3 bằng ô tô tự đổ 7T (<=1Km), cự ly vận chuyển 0.3Km đầu; đường L5; hệ số Kđ=1.5; Kvc=0.45
229.62
10m3/1km
16
Vận chuyển đất C3 bằng ô tô tự đổ 7T (<=1Km), cự ly vận chuyển 0.7Km tiếp theo; đường L2; hệ số Kđ=0.68; Kvc=0.476
229.62
10m3/1km
17
Vận chuyển đất đắp C3 bằng ô tô tự đổ 7T (<=10km), cự ly 7.8Km tiếp theo; Đường L2; hệ số Kđ=0.68;, (Kvc=5.304)
229.62
10m3/1km
18
Vận chuyển đất đắp C3 bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly 1.43Km cuối; Đường L5; hệ số Kđ=1.5 (<=10km), ( Kvc=2.145)
229.62
10m3/1km
19
II. Phần đường giao thông
20
Làm móng đường bằng đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 12 cm
14.136
100m2
21
Bạt ni lon chống mất nước mặt đường
14.136
100m2
22
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn nút giao
0.089
100m2
23
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
1.209
100m2
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
725.83
m3
25
Cắt khe mặt đường bê tông
83.9
10m
26
I. Phần mương B50
27
Đá 4x6 đệm móng mương
61.103
m3
28
Bạt ni lon lót đáy mương
601.493
m2
29
Bê tông móng mương M200 đá 1x2
81.788
m3
30
Bê tông tường thân mương M200 đá 1x2
110.041
m3
31
Ván khuôn thép. Ván khuôn mương
17.504
100m2
32
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
7.435
tấn
33
Ván khuôn tấm đan đúc sẵn
3.459
100m2
34
Bê tông tấm đan đúc sẵn M250, đá 1x2
74.483
m3
35
Giấy dầu tẩm nhựa đường
19.726
m2
36
Lắp đặt tấm đan bằng cần cẩu
657.73
1 cấu kiện
37
II. Cống bản + Giếng thăm
38
Đá 4x6 đệm móng
2.94
m3
39
Bạt ni lon lót đáy móng
19.8
40
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng, tường mũ mố
0.506
100m2
41
Bê tông móng M250 đá 1x2 đổ trực tiếp bằng thủ công
6.525
m3
42
Bê tông tường thân M250 đá 1x2 đổ trực tiếp bằng thủ công
3.3
m3
43
Cốt thép mũ mố D<=10mm
0.074
tấn
44
Bê tông mũ mố M250 đá 1x2 đổ trực tiếp bằng thủ công
1.335
m3
45
Ván khuôn tấm đan cống
0.091
100m2
46
Cốt thép tấm đan đúc sẵn D<=10mm
0.106
tấn
47
Cốt thép tấm đan đúc sẵn D>10mm
0.211
tấn
48
Bê tông tấm đan đúc sẵn M250 đá 1x2 đổ trực tiếp bằng thủ công
3.266
m3
49
Lắp dựng tấm đan bằng máy cầu
10
1 cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây