Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình

Tìm thấy: 18:28 02/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp sân vận động xã Quỳnh Đôi, huyện Quỳnh Lưu
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp sân vận động xã Quỳnh Đôi, huyện Quỳnh Lưu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và huy động các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 10/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500111303_2504020928
Ngày phê duyệt
02/04/2025 09:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:26 02/04/2025
đến
11:00 10/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 10/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/04/2025 (09/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Lâm Oanh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khối 5, Thị trấn Cầu Giát, Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An
2 Công ty CP tư vấn và xây dựng YT Nghệ An Tư vấn lập E-HSMT Số 02 đường Ngô Gia Tự, Phường Quán Bàu, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Tiến Mạnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 20 đường Trần Đình Quán, phường Nghi Phú, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Công ty CP tư vấn và xây dựng YT Nghệ An Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 02 đường Ngô Gia Tự, Phường Quán Bàu, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
5 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Tiến Mạnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 20 đường Trần Đình Quán, phường Nghi Phú, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào - Dung tích gầu >= 0.6m3
1
2
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất >= 1,5 kW.
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất >= 1,0 kW.
1
4
Máy trộn bê tông - dung tích >= 250 lít.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SÂN BÓNG VÀ ĐƯỜNG BÍT
2
Đào móng đường sân bit bằng thủ công
15.87
m3
3
Đào móng đường sân bit và đào dọn cỏ tạo phẳng sân bóng bằng máy đào
6.712
100m3
4
Lu lại mặt đường bít và sân bóng
12
giờ
5
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp cát tôn nền sân bóng
39.632
m3
6
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, đắp cát tôn nền sân bóng
7.53
100m3
7
Làm móng đường bít bằng đá Base
2.381
100m3
8
Bạt ni lon chống mất nước mặt đường sân bít
15.87
100m2
9
Đổ bê tông mặt đường sân bít. bê tông M250 đá 1x2
158.7
m3
10
Cắt khe 1x4 của đường sân bít
38.5
10m
11
Mài mặt sân đường bít
1587
m2
12
ĐƯỜNG ĐIỆN CHIẾU SÁNG
13
Đào móng trụ cột chôn khung
5.31
m3
14
Đào hố móng bằng thủ công (10% KL)
1.429
m3
15
Đào hố móng bậc tam cấp bằng máy đào
0.114
100m3
16
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
6.051
m3
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150, PCB40
4.047
m3
18
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.18
100m2
19
Bê tông móng cột M250 đá 1x2
1.994
m3
20
Xây tường bằng gạch không nung vữa XM mác 75, PCB40
39.665
m3
21
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
28.49
m2
22
Quét nước xi măng 2 nước
28.49
m2
23
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100, PCB40
6.6
m2
24
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
49.985
m3
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250, PCB40
10.635
m3
26
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,16m2, vữa XM mác 75, PCB40
163.944
m2
27
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 18 m
1.048
tấn
28
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
1.048
tấn
29
Lắp đặt ống thép tráng kẽm có nắp đậy D60, cột cờ hồng kỳ
0.04
100m
30
Lắp đặt ống thép tráng kẽm có nắp đậy D76, cột cờ tổ quốc
0.016
100m
31
SÂN KHẤU
32
Đào hố móng cột (30% KL)
2.296
m3
33
Đào hố móng cột bằng máy (70% KL)
0.054
100m3
34
Đắp trả hố móng đường ống bằng cát
36.75
m3
35
Đá 4x6 đệm móng cột
0.784
m3
36
Ván khuôn thép. Ván khuôn hố móng
0.358
100m2
37
Bê tông móng M250 đá 1x2
6.272
m3
38
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột <= 25mm2 ò dây nguồn
150
m
39
Lắp đặt ống nhựa PVC D42 chống cháy đặt chìm bảo hộ dây dẫn
717
m
40
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 10mm2; dây 2x6mm2 loại cadivi
382
m
41
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 10mm2; dây 2x10mm2 loại cadivi
310
m
42
Luồn dây từ dây nguồn lên đèn; loại dây 2x2,5mm2; dây Cadivi
2.16
100m
43
Lắp bảng điện cửa cột
16
bảng
44
Lắp đặt công tắc - hẹn giờ
1
cái
45
Cột thép bát giác côn liền cần nhúng kẽm cao 8m - dày 3mm hãng Hapulico
16
cột
46
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang chiều cao cột <=8m
16
cột
47
Lắp đặt Đèn led chiếu sáng đường phố MoDel: VHL-4-220W
16
bộ
48
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện
16
bộ
49
Khung móng cốt thép M24x300x300x750
16
bộ
50
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
5
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG YT NGHỆ AN như sau:

  • Có quan hệ với 26 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,24 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,92%, Xây lắp 95,08%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 295.429.702.502 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 294.600.798.483 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây