Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình

Tìm thấy: 08:38 24/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Quyết định phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng hệ thống điện chiếu sáng trên các tuyến đường giao thông chính xã Văn Hải, huyện Quỳnh Lưu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
- Ngân sách cấp trên hộ trợ. - Ngân sách xã bố trí từ nguồn đấu giá cấp quyền sử dụng đất giai đoạn 2025 và nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 04/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500227559_2505240829
Ngày phê duyệt
24/05/2025 08:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VĂN HẢI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:36 24/05/2025
đến
08:30 04/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 04/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/06/2025 (02/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THẾ ANH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm 3 - Xã Quỳnh Thạch - Huyện Quỳnh Lưu - Tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Quỳnh Lưu Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khối 3, TT Cầu Giát, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
3 Theo quyết định số 203/QĐ-UBND ngày 14/5/2025 Tư vấn lập E-HSMT Theo quyết định số 203/QĐ- UBND ngày 14/5/2025
4 Theo quyết định số 204/QĐ-UBND ngày 14/5/2025 Tư vấn thẩm định E-HSMT Theo quyết định số 204/QĐ- UBND ngày 14/5/2025
5 Theo quyết định số 203/QĐ-UBND ngày 14/5/2025 Tư vấn đánh giá E-HSDT Theo quyết định số 203/QĐ- UBND ngày 14/5/2025
6 Theo quyết định số 204/QĐ-UBND ngày 14/5/2025 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Theo quyết định số 204/QĐ- UBND ngày 14/5/2025

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥0,4 m3
1
2
Đầm cóc
2
3
Máy trộn bê tông 250l
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tủ điện
2
Đào móng tủ điện
0.8784
m3
3
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0056
100m2
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
0.096
m3
5
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính D=76mm, lắp đặt ống dẫn dây
8
m
6
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.04
100m2
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB40
0.48
m3
8
Khung móng M16x250x450x650 mạ kẽm
2
cái
9
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100, PCB40
1.88
m2
10
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0047
100m3
11
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện < 2m, Tủ điều khiển đèn đường 2 ngăn GPRS 75A
2
tủ
12
Cọc tiếp địa thép mạ kẽm nhúng nóng 63x63x6-2400
57.04
kg
13
Nhân công làm tiếp địa cho tủ điện
2
bộ
14
Kéo rải dây chống sét, loại dây thép mạ kẽm nhúng nóng D10mm
10
m
15
Thiết bị tủ điện (2 tủ)
16
Lắp đặt ổn áp cho tủ điện chiếu sáng
2
cái
17
Lắp đặt aptomat 3 pha, cường độ dòng điện 75Ampe
2
cái
18
Lắp đặt Contactor 3 pha, cường độ dòng điện 40Ampe
4
cái
19
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 40Ampe
12
cái
20
Lắp đặt Role thời gian điện tử 15A
2
cái
21
Lắp đặt bộ chuyển mạch, cường độ dòng điện 15Ampe
2
cái
22
Lắp đặt các loại đèn chiếu sáng tủ điện 6W
2
bộ
23
Lắp cầu đấu
2
bảng
24
Cột đèn
25
Đào móng cột
52.3136
m3
26
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
2.144
100m2
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200 (XM PCB40)
42.88
m3
28
Khung móng M24x300x300x675 (TBG Quý 1/2025, trang 71)
67
cái
29
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính D76mm, ống dẫn chờ dây
1.005
m
30
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0944
100m3
31
Vận chuyển đất thừa đi đổ cách công trình 1Km bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III, 1Km đầu tiên
0.4288
100m3
32
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang chiều cao cột <=10m
56
cột
33
Lắp đặt cột thép tròn côn rời cần, cao 7m
11
cột
34
Lắp cần đèn D60, chiều dài cần đèn <=2,8m (thi công lắp cần dưới mặt đất rồi dựng cột)
11
cần đèn
35
Vận chuyển cột đèn, cần đèn từ TP Vinh về chân công trình
1
chuyến
36
Lắp Đèn led Conilux (chip led Nichia - Japan/Philips; driver: Philips; bảo vệ xung áp 15-30kA; hiệu suất phát quang ≥ 125lm/W, bảo hành 5 năm, dimming 5 cấp) hoặc tương đương
78
bộ
37
Lắp bảng điện cửa cột ( 1 phíp + 1 cầu đấu 60A + 1at 10A)
67
bảng
38
Luồn cáp ngầm cửa cột
134
đầu cáp
39
Lắp cửa cột
67
cửa
40
Cọc tiếp địa thép mạ kẽm nhúng nóng 63x63x6-2400, tiếp địa cột đèn
1089.755
kg
41
Nhân công làm tiếp địa cho cột đèn
67
bộ
42
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây đồng M10
2487
m
43
Lắp đặt dây và thiết bị bảo vệ
44
Rải cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x10mm2
24.88
100m
45
Rải cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x16mm2
0.2
100m
46
Rải cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x25mm2
2.5
100m
47
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn, dây điện 3x1,5mm2
7
100m
48
Làm đầu cáp khô M10
670
cái
49
Làm đầu cáp khô M25
10
cái
50
Băng dính bọc đầu cốt
140
cuộn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây