Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Sửa chữa

Tìm thấy: 15:52 24/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà vệ sinh trường mầm non Phước Hiệp (cơ sở 2)
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Sửa chữa
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa nhà vệ sinh trường Mầm Non Phước Hiệp (Cơ sở 2)
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 29/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500104282_2503241546
Ngày phê duyệt
24/03/2025 15:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON PHƯỚC HIỆP
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:50 24/03/2025
đến
09:00 29/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 29/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/03/2025 (27/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Công nghệ Xây dựng Minh Khôi Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 1 Ấp Thị Cầu, Xã Phú Đông, Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai
2 Công ty TNHH Xây dựng Giao thông Công Minh Tư vấn lập E-HSMT Số K4/84, Khu phố 2, phường Bửu Hoà, thành phố Biên Hoà, tỉnh Đồng Nai
3 Công ty TNHH Xây dựng Giao thông Công Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số K4/84, Khu phố 2, phường Bửu Hoà, thành phố Biên Hoà, tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá – công suất > 1,7 kW
2
2
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: > 1 kW
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất > 0,62 kW
1
4
Máy trộn bê tông – Dung tích 250l
1
5
Máy nén khí
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
VẬT LIỆU (VL)
2
Bột bả
1199.679
kg
3
Cát mịn ML=1,5÷2,0
9.325
m3
4
Cát vàng
3.733
m3
5
CCLD cửa đi khung nhôm
11.88
m2
6
Chậu tiểu nam
12
bộ
7
Chậu xí bệt
12
bộ
8
Cồn rửa
10.124
kg
9
Côn, cút nhựa miệng bát D114mm
44
cái
10
Côn, cút nhựa miệng bát D21mm
72
cái
11
Côn, cút nhựa miệng bát D34mm
60
cái
12
Côn, cút nhựa miệng bát D60mm
42
cái
13
Côn, cút nhựa miệng bát D90mm
48
cái
14
Công tắc 1 hạt
6
cái
15
Đá 1x2
6.154
m3
16
Dây dẫn điện 1 ruột loại ≤ 1,5mm2
242.4
m
17
Dung dịch chống thấm
76.545
kg
18
Gạch lát ≤ 0,09m2
33.936
m2
19
Gạch ốp tường ≤0,36m2
141.804
m2
20
Gạch tezazo
21.105
m2
21
Giấy ráp
35.757
m2
22
Hộp và bóng đèn 1,2m (1 bóng)
12
bộ
23
Hút hầm cầu
1
bể
24
Keo dán
2.31
kg
25
Nhựa dán
0.56
kg
26
Nước
3498.007
lít
27
Ống nhựa D≤15mm
91.8
m
28
Ống nhựa miệng bát D114mm L=6m
154.328
m
29
Ống nhựa miệng bát D21mm L=6m
113.322
m
30
Ống nhựa miệng bát D34mm L=6m
178.164
m
31
Ống nhựa miệng bát D60mm L=6m
173.316
m
32
Ống nhựa miệng bát D90mm L=6m
123.624
m
33
Sơn lót nội thất
214.024
lít
34
Sơn phủ nội thất
352.018
lít
35
Tháo dỡ hệ thống cấp thoát nước
1
h.thống
36
Tháo dỡ hệ thống điện
1
h.thống
37
Vòi rửa 1 vòi
36
cái
38
Xi măng PCB40
4702.213
kg
39
Xi măng trắng
64.224
kg
40
NHÂN CÔNG
41
Nhân công bậc 3,0/7 - Nhóm 1
156
công
42
Nhân công bậc 3,0/7 - Nhóm 2
12
công
43
Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 1
17
công
44
Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 2
427
công
45
Nhân công bậc 4,0/7 - Nhóm 2
60
công
46
MÁY THI CÔNG
47
Búa căn khí nén (chưa tính khí nén) - tiêu hao khí nén: 3 m3/ph
3
ca
48
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW
29
ca
49
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
1
ca
50
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: 0,62 kW
1
ca

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIAO THÔNG CÔNG MINH như sau:

  • Có quan hệ với 14 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,73 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 26,67%, Phi tư vấn 13,33%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.742.480.515 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.897.153.882 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,08%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây