Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công lắp đặt

Tìm thấy: 08:36 05/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Lắp đặt TOTT D160 kênh Thanh Niên đến kênh Đòn Dong, xã Vĩnh Chánh, huyện Thoại Sơn, tỉnh An Giang
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công lắp đặt
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn vay và vốn KHTS của công ty
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thoại Sơn, Tỉnh An Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1886/QĐ-CTCPĐN
Ngày phê duyệt
02/10/2024 15:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty Cổ Phần Điện Nước An Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:34 05/10/2024
đến
09:00 24/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/10/2024 (23/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN THỊNH PHÚC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Ấp Bình Thành - Xã Bình Mỹ - Huyện Châu Phú - Tỉnh An Giang
2 CÔNG TY CP TƯ VẤN & DỊCH VỤ XÂY DỰNG TSC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 51 Lý Thái Tổ - Phường Mỹ Long - Thành phố Long Xuyên - Tỉnh An Giang
3 CÔNG TY CP TƯ VẤN & DỊCH VỤ XÂY DỰNG TSC Tư vấn lập E-HSMT Số 51 Lý Thái Tổ - Phường Mỹ Long - Thành phố Long Xuyên - Tỉnh An Giang
4 Trung tâm Thẩm định dự án đầu tư Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 3, Lê Triệu Kiết, phường Mỹ Bình, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang - Phường Mỹ Bình - Thành phố Long Xuyên - Tỉnh An Giang
5 CÔNG TY CP TƯ VẤN & DỊCH VỤ XÂY DỰNG TSC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 51 Lý Thái Tổ - Phường Mỹ Long - Thành phố Long Xuyên - Tỉnh An Giang
6 Trung tâm Thẩm định dự án đầu tư Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 3, Lê Triệu Kiết, phường Mỹ Bình, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang - Phường Mỹ Bình - Thành phố Long Xuyên - Tỉnh An Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe Ô tô tải tự đổ
1
2
Máy đào
1
3
Máy ủi
1
4
Máy hàn ống HDPE
1
5
Máy trộn bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt van gang mặt bích ty chìm - Đường kính DN80mm
1
cái
2
Lắp đặt mối nối mềm EE - Đường kính DN80mm
1
cái
3
Lắp đặt nút bịt nhựa uPVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 90mm
1
cái
4
+ Chi tiết ống HDPE D160 qua cầu Hậu I, cống kênh Hậu II, cống kênh Tề Thiên:
5
Lắp đặt co lơi nhựa HDPE đường kính 160mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 9,5mm
12
cái
6
Lắp đai khởi thuỷ HDPE - Đường kính 160x25mm
3
cái
7
Lắp đặt van xả khí - Đường kính 25mm
3
cái
8
Lắp đặt van ren - Đường kính ≤25mm
3
cái
9
Lắp nắp chụp van gang DN150mm
1
cái
10
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga, bê tông M200, đá 1x2, PC40
0.05
m3
11
Lắp đặt ống nhựa uPVC miệng bát bằng p/p dán keo - Đường kính 168mm, dày 7,3mm
0.004
100m
12
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PC40
0.1793
m3
13
Ván khuôn gối đỡ
0.0123
100m2
14
Đai treo ống thép la 50x4mm
9.6
kg
15
Bulong thép nở D14mm, L=100mm
24
bộ
16
Lắp đặt đai treo ống
0.0096
tấn
17
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
0.612
1m2
18
* Bass đỡ ống qua trụ lan can thép cống kênh Hậu II, cống kênh Tề Thiên:
19
Bass đỡ ống thép V50x4mm
3.46
kg
20
Đai neo trụ lan can thép la 50x4mm
0.62
kg
21
Đai giữ ống thép la 50x4mm
1.6
kg
22
Bulong D12mm, L=80mm
8
bộ
23
Lắp đặt bass, đai treo ống
0.0057
tấn
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
0.321
1m2
25
* Bass đỡ ống qua trụ lan can bê tông cống kênh Hậu II, cống kênh Tề Thiên:
26
Bass đỡ ống thép V50x4mm
32.88
kg
27
Đai giữ ống thép la 50x4mm
9.6
kg
28
Bulong D12mm, L=80mm
24
bộ
29
Bulong D12mm, L=200mm
24
bộ
30
Lắp đặt bass, đai treo ống
0.0425
tấn
31
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2.772
1m2
32
* Bass đỡ ống qua trụ lan can, trụ hộ lan cầu Hậu I:
33
Bass đỡ ống thép V50x4mm
43.84
kg
34
Đai giữ ống thép la 50x4mm
12.8
kg
35
Bulong D12mm, L=80mm
32
bộ
36
Bulong D12mm, L=200mm
32
bộ
37
Lắp đặt bass, đai treo ống
0.0566
tấn
38
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3.696
1m2
39
Thử áp lực đường ống nhựa - Đường kính 160mm (ĐMx0,7)
19.15
100m
40
Nước xúc xả ống + thử áp lực = Vnạp + Vrửa
96.2096
m3
41
Khử trùng ống nước - Đường kính 160mm
19.15
100m
42
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PC40
15
m3
43
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.0063
100m3
44
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
0.021
100m2
45
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
0.021
100m2
46
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
0.021
100m2
47
* Phá dỡ, đào, đắp đất
48
Đào bỏ mặt đường nhựa - Chiều dày ≤10cm
2.1
m2
49
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay
15
m3
50
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m-đất cấp II
555.465
1m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công lắp đặt". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công lắp đặt" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây