Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Cảnh báo: Thời gian đánh giá, hủy thầu kéo dài không đáp ứng Điều 12 Luật đấu thầu 2013-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
| Ngày đóng thầu | 31/07/2022 09:30 |
|---|---|
| Giai đoạn hủy thầu | Đã có kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Lý do | HS dự thầu không đáp ứng |
| Số hiệu văn bản | 1498/QĐ-NPSC |
| Ngày phê duyệt | 23/08/2022 |
| Thời điểm hủy thầu | 24/08/2022 01:45 |
| Đính kèm quyết định | 2. QĐ huy thau.pdf |
- 20220766077-01 - Thay đổi: Số TBMT, Ngày đăng tải, Hình thức, Giá gói thầu, Bằng chữ (Xem thay đổi)
- 20220766077-00 Đăng lần đầu (Xem thay đổi)
| STT | Mô tả công việc mời thầu | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài | 0,4 | 100m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 2 | Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong | 0,3 | 100m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 3 | Tháo dỡ cửa bằng thủ công | 61,72 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 4 | Tháo dỡ các kết cấu thép (cửa sắt) | 0,54 | tấn | Mục II, chương V, phần II | ||
| 5 | Tháo dỡ bệ xí | 4 | bộ | Mục II, chương V, phần II | ||
| 6 | Tháo dỡ chậu rửa | 2 | bộ | Mục II, chương V, phần II | ||
| 7 | Tháo dỡ vòi sen | 2 | bộ | Mục II, chương V, phần II | ||
| 8 | Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (gương soi, vòi rửa, hộp đựng giấy vệ sinh, ...) | 2 | bộ | Mục II, chương V, phần II | ||
| 9 | Tháo dỡ bình nóng lạnh | 1 | cái | Mục II, chương V, phần II | ||
| 10 | Tháo dỡ hệ thống cấp, thoát nước khu WC | 2 | HT | Mục II, chương V, phần II | ||
| 11 | Tháo dỡ hệ thống điện chiếu sáng WC (tầng hầm, tầng 1) | 1 | HT | Mục II, chương V, phần II | ||
| 12 | Tháo dỡ hệ thống điện chiếu sáng | 1 | HT | Mục II, chương V, phần II | ||
| 13 | Cắt khe dọc đường bê tông để rải tiếp địa chống sét | 0,76 | 100m | Mục II, chương V, phần II | ||
| 14 | Phá dỡ nền bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén | 4,56 | m3 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 15 | Phá dỡ gạch gốm nền nhà và nền WC | 59,83 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 16 | Tháo dỡ gạch ốp tường | 46,22 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 17 | Phá dỡ tường xây gạch dày | 4,7 | m3 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 18 | Tháo dỡ trần thạch cao cũ trần WC | 15,68 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 19 | Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ để sơn mới | 642,58 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 20 | Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (chỗ ố, ẩm mốc, mục mủn 10% diện tích) ngoài nhà | 16,82 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 21 | Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (chỗ ố, ẩm mốc, mục mủn 10% diện tích) trong nhà | 36,81 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 22 | Đào xúc đất bằng thủ công (làm rãnh tiếp địa) | 13,3 | m3 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 23 | Đắp đất nền móng đường, độ chặt yêu cầu K=0,95 | 13,3 | m3 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 24 | Đổ bê tông nền mác 250, đá 2x4 bằng thủ công, máy trộn | 4,56 | m3 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 25 | Xây gạch 6,5x10,5x22, tường thẳng, dày | 9,94 | m3 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 26 | Xây gạch 6,5x10,5x22, tường thẳng, dày | 0,53 | m3 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 27 | Xây gạch 6,5x10,5x22, bậc tam cấp, vữa XM mác 75 | 2,01 | m3 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 28 | Đổ bê tông mác 200, đá 2x4 lanh tô, mái hắt, ô văng bằng thủ công, máy trộn | 0,63 | m3 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 29 | Gia công, lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính | 0,03 | tấn | Mục II, chương V, phần II | ||
| 30 | Gia công, lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính > 10mm | 0,157 | tấn | Mục II, chương V, phần II | ||
| 31 | Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM mác 75, tường mới xây và phần đục vữa mủn, mốc 10% khi sơn lại | 157,162 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 32 | Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM mác 75 tường mới xây và phần dục vữa mủn, mốc 10% khi sơn lại | 50,417 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 33 | Lát gạch 600x600mm, vữa XM mác 75 nền, sàn | 143,116 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 34 | Ốp gạch 150x600mm vào chân tường, viền trụ, cột | 12,579 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 35 | Lát gạch 300x300mm chống trơn, VXM M75 nền vệ sinh | 31,357 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 36 | Ốp gạch 300x600mm, vữa XM mác 75 vào tường, trụ, cột | 60,37 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 37 | Lát đá granite bậc tam cấp, vữa XM mác 75 | 43,983 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 38 | Sơn 1 nước lót, 2 nước phủ tường ngoài nhà không bả | 201,792 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 39 | Sơn 1 nước lót, 2 nước phủ dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả | 488,426 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 40 | Vách ngăn compact HPL chân inox 304 bao gồm cả phụ kiện | 1,464 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 41 | Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng | 15,68 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 42 | Lắp đặt trần phẳng bằng tấm thạch cao chống nước chống ẩm | 15,68 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 43 | Ván khuôn gỗ cho lanh tô | 14 | m2 | Mục II, chương V, phần II | ||
| 44 | Lắp đặt chậu xí bệt liền khối chống bám dính+ vòi xịt | 4 | bộ | Mục II, chương V, phần II | ||
| 45 | Lắp đặt chậu tiểu nam + phụ kiện | 1 | bộ | Mục II, chương V, phần II | ||
| 46 | Lắp đặt chậu tiểu nữ | 2 | bộ | Mục II, chương V, phần II | ||
| 47 | Lắp đặt chậu rửa 1 vòi | 2 | bộ | Mục II, chương V, phần II | ||
| 48 | Lắp đặt vòi rửa 1 vòi | 2 | bộ | Mục II, chương V, phần II | ||
| 49 | Lắp đặt gương soi | 2 | cái | Mục II, chương V, phần II | ||
| 50 | Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen | 2 | bộ | Mục II, chương V, phần II |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Ta nhận được không phải điều mà ta lười biếng ước ao, mà là điều ta dành được một cách chính đáng. Phần thưởng của ta luôn tỷ lệ thuận với nỗ lực ta bỏ ra. "
Earl Nightingale
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.