Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:02 07/04/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tuyến đường Khu Nùng nối dài (Từ giáp ranh đường nối Khu công nghiệp Giang Điền đến chùa Toàn Giác), khu phố Tân Lập, phường Phước Tân
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn khen thưởng nông thôn mới là 1,5 tỷ đồng và nguồn kết dư ngân sách phường là khoảng 4,075 tỷ đồng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 17/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
189/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/04/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Phước Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:01 07/04/2023
đến
15:00 17/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 17/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
73.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/04/2023 (14/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG C.Q.C Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán B25, đường D11, KP 1 - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHÂN ANH Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số A15/5 Ấp 1A - Xã Bình Hưng - Huyện Bình Chánh - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH Tư vấn lập E-HSMT 72/42/29, đường Nguyễn Thị Tồn, KP 3 - Phường Bửu Hòa - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT K03, khu 2, Khu phố 2 - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH Tư vấn đánh giá E-HSDT 72/42/29, đường Nguyễn Thị Tồn, KP 3 - Phường Bửu Hòa - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu K03, khu 2, Khu phố 2 - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,4 m3 Có giấy chứng nhận kiểm định hoặc giấy chứng nhận kiểm tra còn hiệu lực
2
2
Ô tô tự đỗ ≥ 5 tấn Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực
2
3
Máy lu ≥10T Có giấy chứng nhận kiểm định hoặc giấy chứng nhận kiểm tra còn hiệu lực
1
4
Máy ủi ≥ 108 CV - Có giấy chứng nhận kiểm định hoặc giấy chứng nhận kiểm tra còn hiệu lực
1
5
Máy san ≥ 108 CV - Có giấy chứng nhận kiểm định hoặc giấy chứng nhận kiểm tra còn hiệu lực
1
6
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
7
Máy cắt sắt (thép) ≥ 1.5KW
2
8
Máy đầm cóc ≥ 50 kg
2
9
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW
2
10
Máy toàn đạc/ Máy kinh vĩ/ Máy thủy bình - Có giấy chứng nhận hiệu chuẩn còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào đất móng cọc tiêu, đất cấp III
15.219
m3
2
Bê tông móng cọc tiêu đá 1x2 M150
4.094
m3
3
Bê tông cọc tiêu đá 1x2 M200
2.136
m3
4
Cốt thép cọc tiêu Ø≤10
0.201
tấn
5
Ván khuôn cọc tiêu
0.258
100m2
6
Lắp đặt cọc tiêu
89
cái
7
Sơn cọc tiêu màu đỏ phản quang
7.031
m2
8
Sơn cọc tiêu 2 màu trắng trắng phản quang
32.04
m2
9
Đắp đất hoàn thiện (tận dụng đất đào)
10.324
m3
10
Cốt thép thanh ngang 18>Þ>10
0.273
tấn
11
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt (công nghệ sơn nóng), chiều dày lớp sơn 6mm
37
m2
12
THOÁT NƯỚC
13
Gia công, lắp dựng cốt thép Ø≤10
2.697
tấn
14
Ván khuôn thép
3.056
100m2
15
Bê tông đá 1x2 M250
29.811
m3
16
Bê tông lót móng đá 1x2 M150 dày 6cm
6.161
m3
17
Lắp đặt đoạn mương đúc sẵn
101
cái
18
Vữa xi măng M100 chèn mối nối mương
9
m2
19
Đào rãnh bằng máy đào, đất cấp III
0.619
100m3
20
Đắp đất hoàn trả đầm chặt K95, tận dụng đất đào
0.154
100m3
21
Ván khuôn thép
0.929
100m2
22
Bê tông đá 1x2 M250
5.353
m3
23
Gia công, lắp dựng cốt thép Ø≤10
0.733
tấn
24
Gia công, lắp dựng thép hình gờ gác đan mương
1.483
tấn
25
Gia công, lắp dựng thép đan mương, Ø≤10
1.412
tấn
26
Gia công, lắp dựng thép đan mương 10<Ø≤18
0.082
tấn
27
Gia công, lắp dựng thép hình đan mương
1.351
tấn
28
Ván khuôn đan mương
0.475
100m2
29
Bê tông đá 1x2 M300 đan mương đúc sẳn
9.718
m3
30
Lắp đặt đan mương
93
cấu kiện
31
Gia công, lắp dựng thép hình đan mương
1.611
tấn
32
Lắp đặt đan mương
9
cấu kiện
33
Đào hố ga bằng máy, đất cấp III
0.026
100m3
34
BT lót đá 1x2 M150 dày 6cm
0.101
m3
35
Gia công, lắp dựng cốt thép Ø≤10 đổ tại chỗ
0.096
tấn
36
Bê tông đá 1x2 M250 đổ tại chổ hố ga
1.115
m3
37
Ván khuôn đổ tại chổ
0.091
100m2
38
Bê tông lót móng đá 1x2 M150
1.02
m3
39
Bê tông đá 1x2 M200
10.185
m3
40
Ván khuôn
0.735
100m2
41
Đào rãnh bằng máy đào, đất cấp III
0.14
100m3
42
Gia cố rãnh bằng đá hộc vữa XM M100 dày 25cm
24.675
m3
43
Bê tông lót đá 1x2 M150 dày 10cm
2.013
m3
44
Đá hộc xây vữa M100
10.567
m3
45
Bê tông lót đá 1x2 M150 dày 10cm
18.069
m3
46
Đá hộc xây vữa M100 dày 25cm
45.174
m3
47
Làm và thả rọ đá KT(2x1x0,5)m gia cố đầu cống
4
rọ
48
PHẦN ĐƯỜNG
49
Lu lèn nền hạ, K>=0,95
61.202
100m2
50
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1, dày 18cm
12.323
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 229

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây